వైఎస్ షర్మిల: పాలేరు నుంచి షర్మిల పోటీ..! ఎన్నికల బరిలో ఒంటరి..!

త్వరలో పాలేరు నియోజకవర్గంలో పాదయాత్ర నిర్వహించే అవకాశం ఉందని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఈ క్రమంలో కార్యకర్తలతో షర్మిల సమావేశం కానున్నారు. వైఎస్ షర్మిల

వైఎస్ షర్మిల: పాలేరు నుంచి షర్మిల పోటీ..!  ఎన్నికల బరిలో ఒంటరి..!

వైఎస్ షర్మిల ఎన్నికల్లో పోటీ చేయనున్నారు

వైఎస్ షర్మిల – వైఎస్ఆర్టీపీ: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో వైఎస్ఆర్టీపీ ఒంటరి పోరుకు సిద్ధమవుతోంది. ఈ మేరకు ఎన్నికల కార్యాచరణను ప్రకటించనున్నారు. ఈనెల 12 నుంచి ఎన్నికల బరిలోకి దిగాలని నిర్ణయించింది. రాష్ట్రంలోని 119 నియోజకవర్గాల్లో పోటీ చేసేందుకు షర్మిల సమాయత్తమవుతున్నారు. ఆరుగురు సభ్యులతో వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ ప్రత్యేక మేనిఫెస్టో కమిటీని ఏర్పాటు చేసింది. పాలేరు నుంచి పోటీ చేసేందుకు వైఎస్ షర్మిల సిద్ధమవుతున్నట్లు సమాచారం. త్వరలో పాలేరు నియోజకవర్గంలో పాదయాత్ర నిర్వహించే అవకాశం ఉందని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఈ క్రమంలో కార్యకర్తలతో షర్మిల సమావేశం కానున్నారు.

Also Read: బీజేపీ హంగ్ హోప్స్.. తెలంగాణ రాజకీయం ఆసక్తికరంగా!

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల షెడ్యూల్ లో విభజన నేపథ్యంలో వైఎస్ఆర్టీపీ కూడా రంగంలోకి దూకేందుకు సిద్ధమైంది. ఈ క్రమంలో అందుబాటులో ఉన్న నేతలతో షర్మిల భేటీ కానున్నారు. ఈ నెల 12 నుంచి పూర్తి స్థాయి ఎన్నికల కార్యాచరణను ప్రకటించేందుకు షర్మిల సిద్ధమవుతున్నారు.

ఈ నెల 12 నుంచి ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు సిద్ధంగా ఉన్న అభ్యర్థుల నుంచి దరఖాస్తులు స్వీకరించాలని షర్మిల నిర్ణయించారు. అభ్యర్థుల నుంచి అందిన దరఖాస్తులను పరిశీలించి వారం రోజుల తర్వాత అంటే ఈ నెల 17 లేదా 18 తేదీల్లో అభ్యర్థులను ప్రకటించే అవకాశం ఉంది. పూర్తిస్థాయి ఎన్నికల మేనిఫెస్టోను రూపొందించేందుకు షర్మిల ఆరుగురు సభ్యులతో ప్రత్యేక కమిటీని కూడా ఏర్పాటు చేశారు. తెలంగాణ ఎన్నికల్లో ఎలాంటి వాగ్దానాలు ఉండాలనే దానిపై పూర్తిస్థాయి అధ్యయనం తర్వాత కమిటీ నివేదిక ఇవ్వనుంది. దాని ఆధారంగా మేనిఫెస్టో ఇచ్చే అవకాశం ఉంది.

Also Read: కాంగ్రెస్ పార్టీలోకి వైఎస్ షర్మిల రాకను అడ్డుకున్నదెవరు?

పాలేరు నుంచి పోటీ చేయాలని షర్మిల ఇప్పటికే నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం. పాలేరులో ప్రత్యేకంగా పాదయాత్ర చేయాలనే ఆలోచనలో షర్మిల ఉన్నట్లు సమాచారం. ఒకటి రెండు రోజుల్లో దీనిపై క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది. వైఎస్‌ఆర్‌టీపీని కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో విలీనం చేసేందుకు షర్మిల పూర్తి స్థాయిలో కృషి చేశారు. కాంగ్రెస్‌ హైకమాండ్‌ సోనియాగాంధీ, రాహుల్‌ గాంధీలతోనూ పలుమార్లు చర్చలు జరిపారు. అయితే పార్టీ విలీనంపై కాంగ్రెస్ నేతల నుంచి సానుకూల స్పందన రాలేదు. తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఒంటరిగా బరిలోకి దిగి మొత్తం 119 నియోజకవర్గాల్లో పోటీ చేయాలని షర్మిల నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *