ఒత్తిడిలో ఆస్ట్రేలియా ఒత్తిడిలో ఆస్ట్రేలియా

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-12T04:15:58+05:30 IST

తొలి మ్యాచ్‌లో భారత్ చేతిలో ఓడిన ఆస్ట్రేలియా.. ప్రపంచకప్ గెలవాలనే పట్టుదలతో ఉంది. ఈ నేపథ్యంలో గురువారం పోరు…

ఒత్తిడిలో ఆస్ట్రేలియా

బలమైన దక్షిణాఫ్రికాతో నేడు పోరు

m. స్టార్ స్పోర్ట్స్ నుండి 2 గంటలు.

లక్నో: తొలి మ్యాచ్‌లో భారత్ చేతిలో ఓడిన ఆస్ట్రేలియా.. ప్రపంచకప్ గెలవాలనే పట్టుదలతో ఉంది. ఈ నేపథ్యంలో గురువారం జరిగే పోరులో బలమైన దక్షిణాఫ్రికాతో తలపడనుంది. బ్యాటింగ్ విభాగాన్ని పటిష్టం చేయడంలో భాగంగా ఆల్ రౌండర్ స్టోయినిస్ ను తుది జట్టులోకి తీసుకోవాలని భావిస్తున్నాడు. ఐదుసార్లు ప్రపంచ చాంపియన్‌షిప్‌ను కైవసం చేసుకున్న ఆసీస్.. టోర్నీ ఆరంభ మ్యాచ్‌లో భారత్ చేతిలో ఆరు వికెట్ల తేడాతో ఓడిపోయిన సంగతి తెలిసిందే. మరోవైపు శ్రీలంకతో జరిగిన తొలి మ్యాచ్‌లో 102 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించిన సఫారీలు ఉత్సాహంగా ఉన్నారు. భారత్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో ఓడిపోయిన తీరు ఆసీస్ జట్టు మేనేజ్‌మెంట్‌ను ఆందోళనకు గురిచేస్తోంది. కారణం బ్యాటింగ్‌లో దూకుడు లేకపోవడమే. వార్నర్, స్మిత్ మినహా ఎవరూ 30కి మించి పరుగులు చేయకపోవడం గమనార్హం. చెపాక్‌లో స్లో వికెట్‌పై నాణ్యమైన భారత స్పిన్నర్లను ఎదుర్కొనేందుకు ఆసీస్ ఇబ్బంది పడింది. ఇది చాలదన్నట్లు రెండో స్పెషలిస్ట్ స్పిన్నర్ లేకపోవడం కంగారూల కష్టాలను రెట్టింపు చేసింది. టీమిండియాతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో జంపా మాత్రమే ప్రత్యేక స్పిన్నర్‌గా నిలిచాడు. మాక్స్‌వెల్ పార్ట్ టైమ్ స్పిన్నర్. సాధారణంగా మంచి ఫీల్డర్ అయిన మిచెల్ మార్ష్.. కోహ్లి ఇచ్చిన సులువైన క్యాచ్ ను కూడా జారవిడుచుకోవడం ఆసీస్ ను దెబ్బతీసింది. కండరాల గాయం నుంచి స్టోయినిస్ కోలుకోవడంతో గ్రీన్ స్థానంలో అతడు జట్టులోకి వచ్చే అవకాశం ఉంది. అంతేకాకుండా, కమిన్స్, హేజిల్‌వుడ్ మరియు స్టార్క్‌ల త్రయం కోసం స్టోయినిస్ పేసర్ కూడా. ఏది ఏమైనా..ఈ మ్యాచ్ లో ఒత్తిడి అంతా ఆస్ట్రేలియాపైనే. దక్షిణాఫ్రికా విషయానికొస్తే.. శ్రీలంక బౌలింగ్‌ను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తూ డికాక్, డుసెన్, మార్క్రమ్ సెంచరీలు సృష్టించడంతో ఆ జట్టు బ్యాటింగ్ తిరుగులేనిది. కానీ పేస్ త్రయం రబడ, ఎంగిడి, జాన్సెన్ పరుగులను నియంత్రించడంలో విఫలమవుతున్నారు. ప్రపంచ కప్‌కు ముందు, దక్షిణాఫ్రికా తమ దేశంలో ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ఐదు వన్డేల సిరీస్‌లో 0-2తో వెనుకబడి, ఆపై అనూహ్యంగా పుంజుకుని 3-2తో విజయం సాధించింది. దీంతో ప్రపంచకప్ పోరులో కంగారూలపై సఫారీలదే పైచేయి అయ్యే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-12T04:15:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *