ఇజ్రాయెల్ మహిళ: 25 మంది ఉగ్రవాదులను హతమార్చిన ఇజ్రాయెల్ మహిళ…

ఇజ్రాయెల్ హీరో 25 ఏళ్ల ఇన్‌బార్ లీబర్‌మాన్ యుద్ధ సమయంలో అతని ధైర్యసాహసాలకు ప్రశంసలు అందుకున్నాడు. హమాస్ ఉగ్రవాదులు ఇజ్రాయెల్ దేశంపై దాడి చేసినప్పుడు, ఆ దేశ మహిళ ఇన్బార్ లీబర్‌మాన్ వారిని ఆపి 25 మంది ఉగ్రవాదులను చంపి ఇజ్రాయెల్ యొక్క హీరో అని పిలుస్తారు.

ఇజ్రాయెల్ మహిళ: 25 మంది ఉగ్రవాదులను హతమార్చిన ఇజ్రాయెల్ మహిళ...

ఇజ్రాయెల్ మహిళ ఇన్బార్ లీబెర్మాన్

ఇజ్రాయెల్ మహిళ: ఇజ్రాయెల్ వీరుడు 25 ఏళ్ల ఇన్బార్ లీబెర్మాన్ యుద్ధంలో ఆమె ధైర్యసాహసాలతో అందరి ప్రశంసలు అందుకుంది. హమాస్ ఉగ్రవాదులు ఇజ్రాయెల్ దేశంపై దాడి చేసినప్పుడు, ఆ దేశ మహిళ ఇన్బార్ లీబర్‌మాన్ వారిని ఆపి 25 మంది ఉగ్రవాదులను చంపి ఇజ్రాయెల్ యొక్క హీరో అని పిలుస్తారు. వీరోచిత ఇజ్రాయెల్ మహిళ హమాస్ ఉగ్రవాదుల నుండి కిబ్బట్జ్‌ను రక్షించింది. ఇజ్రాయెల్ సైన్యంలో పనిచేస్తున్న ఇన్‌బార్ లీబర్‌మాన్ తీవ్రవాదులను నిర్మూలించడంలో మరియు కిబ్బట్జ్ నగరాన్ని ఉగ్రవాద దాడి నుండి రక్షించడంలో గొప్ప ధైర్యాన్ని ప్రదర్శించాడు.

ఇన్‌బార్ లైబెర్‌మాన్, ఇజ్రాయెల్ డిఫెన్స్ ఫోర్సెస్‌లో సెక్యూరిటీ కోఆర్డినేటర్

ఇన్‌బార్ లీబర్‌మాన్ డిసెంబర్ 2022 నుండి ఇజ్రాయెల్ డిఫెన్స్ ఫోర్సెస్‌లో సెక్యూరిటీ కోఆర్డినేటర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. 25 ఏళ్ల లైబర్‌మాన్ ప్రకాశవంతమైన ఆకుపచ్చ కళ్ళు మరియు గోధుమ జుట్టు కలిగి ఉన్నారు. ఉన్నత పాఠశాల నుండి పట్టా పొందిన తరువాత, ఆమె ఇజ్రాయెల్ సైన్యంలో చేరింది మరియు అల్మా ఉమెన్స్ లీడర్‌షిప్ అకాడమీలో శిక్షణ పొందింది. ఇజ్రాయెల్ దేశంపై హమాస్ యొక్క ఉగ్రదాడి ప్రారంభమైన వేకువజామున ఆమె అసాధారణమైన పేలుళ్లను విన్నది.

ఇది కూడా చదవండి:ఆపరేషన్ అజయ్: ఇజ్రాయెల్ యుద్ధ బాధితులను తిరిగి తీసుకురావడానికి భారతదేశం ఆపరేషన్ అజయ్‌ను ప్రారంభించింది

పేలుళ్ల శబ్దం విన్న వీర వనితా లీబర్‌మాన్ ఆయుధాగారాన్ని తెరిచి తన 12 మంది సభ్యుల భద్రతా బృందానికి తుపాకీలను పంపిణీ చేసింది. లైబర్‌మాన్ గొప్ప ధైర్యాన్ని ప్రదర్శించాడు మరియు ఐదుగురు ఉగ్రవాదులను స్వయంగా చంపాడు. ఇన్ బార్ జట్టుకు చెందిన కిబ్బట్జ్ నివాసితుల బృందం నాలుగు గంటల్లో 20 మంది ఉగ్రవాదులను హతమార్చింది. హమాస్ ఉగ్రవాదుల దాడి సమయంలో లైబర్‌మాన్ తీసుకున్న చర్యలు ప్రాణనష్టాన్ని నివారించగలవు.

ఇది కూడా చదవండి:రైలు ప్రమాదం: బీహార్‌లో రైలు పట్టాలు తప్పింది… నలుగురు మృతి, 50 మందికి గాయాలు

ఇన్ బార్ అసాధారణ వీరత్వం కోసం ఇజ్రాయెల్ బహుమతికి అర్హుడని సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు పేర్కొన్నారు. 25 మంది ఉగ్రవాదులను హతమార్చిన ఇజ్రాయెల్ అమ్మాయి ఇన్‌బార్ లీబర్‌మాన్ ధైర్యసాహసాలు ఈరోజు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి. ఇజ్రాయెల్ సైన్యంలో మహిళలు కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. అందమైన యువతులు తమ ధైర్యసాహసాలతో వార్తల్లో నిలుస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *