ప్రమాదం: వైఎస్ విజయలక్ష్మికి పెను ప్రమాదం తప్పింది..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-13T19:09:27+05:30 IST

వైసీపీ అధినేత, ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్ రెడ్డి తల్లి వైఎస్ విజయలక్ష్మికి పెను ప్రమాదం తప్పింది. శుక్రవారం హైదరాబాద్ నుంచి ఒంగోలు బయలుదేరి.. మార్గమధ్యంలో సంతమంగళూరు వద్ద ఆమె ప్రయాణిస్తున్న కారు ప్రమాదానికి గురైంది.

ప్రమాదం: వైఎస్ విజయలక్ష్మికి పెను ప్రమాదం తప్పింది..!

వైసీపీ అధినేత, ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్ రెడ్డి తల్లి వైఎస్ విజయలక్ష్మికి పెను ప్రమాదం తప్పింది. శుక్రవారం హైదరాబాద్ నుంచి ఒంగోలు బయలుదేరుతుండగా మార్గమధ్యంలో సంతమంగళూరు వద్ద ఆమె ప్రయాణిస్తున్న కారు ప్రమాదానికి గురైంది. విజయమ్మ ప్రయాణిస్తున్న కారు డ్రైవర్‌ సడన్‌ బ్రేక్‌ వేయడంతో వెనుక వేగంగా వస్తున్న కాన్వాయ్‌లోని కార్లు (విజయమ్మ కారు ప్రమాదం) ఒకదానికొకటి ఢీకొన్నాయి. ఈ ప్రమాదంలో ఆమె ప్రయాణిస్తున్న కారు వెనుక భాగం దెబ్బతింది. అయితే విజయమ్మకు గానీ, కార్లలో ప్రయాణిస్తున్న వారికి గానీ ఎలాంటి ప్రమాదం జరగలేదు. అనంతరం అదే కారులో ఒంగోలు చేరుకున్నారు. సీఎం జగన్‌రెడ్డి, వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ అధినేత్రి షర్మిల విజయమ్మ భద్రతకు ఫోన్ చేసి ప్రమాదంపై ఆరా తీశారు. ఆ తర్వాత విజయమ్మకు కూడా ఫోన్ చేసి మాట్లాడారు.

విజయమ్మ.jpg

రంగంలోకి విజయలక్ష్మి..!

కాగా, గతంలో ఏపీలోని పులివెందుల శాసనసభ నియోజకవర్గం, విశాఖపట్నం లోక్‌సభ నియోజకవర్గం నుంచి వైసీపీ తరపున పోటీ చేసిన వైఎస్ఆర్ సతీమణి విజయలక్ష్మి ఈసారి తెలంగాణలో తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోనున్నారు. అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఖమ్మం జిల్లా పాలేరు నుంచి వైఎస్ఆర్టీపీ అభ్యర్థిగా రంగంలోకి దిగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే పాలేరుతో పాటు మరో నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తున్నట్టు వైఎస్ఆర్టీపీ అధినేత్రి వైఎస్ షర్మిల కీలక ప్రకటన చేశారు. అయితే తన తల్లి విజయమ్మ, ఆమె భర్త సోదరుడు అనిల్ కుమార్ పోటీ చేయాలని పార్టీ శ్రేణుల నుంచి ఒత్తిడి వచ్చిందని షర్మిల స్వయంగా చెప్పారు.

వైఎస్-విజయమ్మ.jpg

ఇప్పుడు కూతురి కోసం!

ఇదిలా ఉండగా.. ఏపీలో ఇప్పటి వరకు వైఎస్ విజయలక్ష్మి ఎన్నికల ప్రస్థానం కొనసాగింది. వైఎస్ఆర్ మరణానంతరం పులివెందులకు ఉప ఎన్నిక రావడంతో.. కాంగ్రెస్ తరపున ఆమె ఏకగ్రీవంగా ఎన్నికయ్యారు. ఆమె కుమారుడు జగన్ కాంగ్రెస్‌ను వీడి వైసీపీలో చేరడంతో విజయలక్ష్మి కూడా కాంగ్రెస్ పార్టీకి, పులివెందుల శాసనసభ సభ్యత్వానికి రాజీనామా చేశారు. 2011 ఉప ఎన్నికల్లో పులివెందుల నుంచి వైసీపీ తరపున ఆమె మళ్లీ ఎన్నికయ్యారు. అయితే 2014 ఎన్నికల్లో వైఎస్ జగన్ పులివెందుల నుంచి, విజయలక్ష్మి విశాఖపట్నం లోక్‌సభ స్థానం నుంచి పోటీ చేసి ఓటమి పాలయ్యారు. తెలంగాణలో వైఎస్ఆర్ హయాంలోనే టార్గెట్ అయిన ఆమె కూతురు షర్మిల వైఎస్ఆర్టీపీని పెట్టి వైసీపీ గౌరవ అధ్యక్ష పదవికి రాజీనామా చేశారు. అప్పటి నుంచి తెలంగాణలో షర్మిలకు విజయలక్ష్మి అవసరమైన సహకారం అందిస్తోంది.

వైఎస్‌షర్మిల.jpg
నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-13T19:12:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *