కిషన్‌రెడ్డి: కాంగ్రెస్‌, బీఆర్‌ఎస్‌, ఎంఐఎం పార్టీల డీఎన్‌ఏ ఒక్కటే: కిషన్‌రెడ్డి

కాంగ్రెస్, బీఆర్‌ఎస్, ఎంఐఎం పార్టీల డీఎన్‌ఏ ఒక్కటేనని రాహుల్ గాంధీకి కిషన్ రెడ్డి కౌంటర్ ఇచ్చారు. బి టీమ్ ఎవరో తేల్చుకుందాం..? అంటూ సవాల్ విసిరారు.

కిషన్‌రెడ్డి: కాంగ్రెస్‌, బీఆర్‌ఎస్‌, ఎంఐఎం పార్టీల డీఎన్‌ఏ ఒక్కటే: కిషన్‌రెడ్డి

రాహుల్ గాంధీపై కిషన్ రెడ్డి వ్యాఖ్యలు

రాహుల్ గాంధీపై కిషన్ రెడ్డి ఫైర్: తెలంగాణ పర్యటనలో ఆర్ఎస్, బీజేపీ, ఎంఐఎం ఒక్కటేనని కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ చేసిన వ్యాఖ్యలపై బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు కిషన్ రెడ్డి ఫైర్ అయ్యారు. కాంగ్రెస్, బీఆర్‌ఎస్, ఎంఐఎం పార్టీల డీఎన్‌ఏ ఒక్కటే అంటూ ఈ మాటలకు కౌంటర్ ఇచ్చారు. బి టీమ్ ఎవరో తేల్చుకుందాం..? అంటూ సవాల్ విసిరారు. ఈ విషయంపై చర్చకు సిద్ధంగా ఉన్నారా? అంటూ సవాల్ విసిరారు. ఢిల్లీలో ఓకే..హైదరాబాద్‌లో ఓకే..మేం చర్చకు సిద్ధమే..మీరు సిద్ధమా..? అతను అడిగాడు.

తెలంగాణ కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు రేవంత్ రెడ్డికి ఓటుకు నోటు కేసు ఉంది మరి ఆకేసును ఎందుకు తుంగలో తొక్కారు..? దీనిపై ఎందుకు విచారణ చేయడం లేదని విమర్శించారు. ఈ కేసుపై విచారణకు సుప్రీంకోర్టు కూడా ఆదేశించిందని గుర్తు చేశారు. కాంగ్రెస్, బీఆర్‌ఎస్, మజ్లిస్ పార్టీలు ఒక్కటే అని మజ్లిస్ పార్టీ బీఆర్‌ఎస్‌కు అన్ని విషయాల్లో సహకరిస్తోంది. ఏ పార్టీకి ఓటు వేస్తే ఏ పార్టీకి ఓటేశారో తేల్చుకుందాం.. మేం చర్చకు సిద్ధమని, హైదరాబాద్ ప్రెస్ క్లబ్ లోనో ఢిల్లీలోనో తేల్చుకోవచ్చని అన్నారు.

గవర్నర్ ఇంద్రసేనారెడ్డి : నాకు గవర్నర్ పదవి రావడం రేవంత్ రెడ్డికి ఇష్టం లేదు : ఇంద్రసేనారెడ్డి

పెదపడల్లి జిల్లాలో రాహుల్ గాంధీ మాట్లాడుతుండగా.. పార్లమెంట్‌లో బీజేపీ, బీఆర్‌ఎస్‌ సహకరిస్తున్నాయని.. ఎంఐఎం పార్టీ అభ్యర్థులు బీజేపీకి మద్దతిస్తున్నారని అన్నారు. తెలంగాణలో బీజేపీని సీఎం కేసీఆర్ విమర్శించినా ఢిల్లీలో మాత్రం చేతులు దులుపుకుని నిలబడ్డారు. రాహుల్ గాంధీ భారతదేశంలో బీజేపీకి వ్యతిరేకంగా పోరాడతారని, నా DNA కూడా కాంగ్రెస్ పార్టీ సిద్ధాంతాలను అనుసరిస్తుందని అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *