దాసరి మనోహర్ రెడ్డి పెదపడల్లి నియోజకవర్గంలో ఆ రికార్డు సాధిస్తారా?

పెదపడల్లి నియోజకవర్గంలో ఒక్కరు కూడా వరుసగా మూడోసారి ఎమ్మెల్యేగా గెలిచిన దాఖలాలు లేవు. అయితే ఆ రికార్డును ఎలాగైనా సాధించాలని సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే దాసరి మనోహర్ రెడ్డి ప్రయత్నిస్తున్నారు.

దాసరి మనోహర్ రెడ్డి పెదపడల్లి నియోజకవర్గంలో ఆ రికార్డు సాధిస్తారా?

పెద్దపల్లిలో హ్యాట్రిక్‌పై దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి కన్ను

పెద్దపల్లి ఎమ్మెల్యే దాసరి మనోహర్ రెడ్డి: మూడోసారి ఎలాగైనా గెలిచి మంత్రి పదవి సాధించాలన్నదే ఎమ్మెల్యే ఆశ. కానీ.. లోకల్ క్యాడర్ చేస్తున్న పలు తప్పిదాలు.. అతడిని ఇబ్బంది పెడుతున్నాయి. ఎక్కడ ప్రచారానికి వెళ్లినా పథకాల గురించి అడుగుతుండడం ప్రజాప్రతినిధికి తలనొప్పిగా మారింది. ఇంతటి సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొంటున్న ఎమ్మెల్యే ఎవరు? క్యాడర్ తప్పులు ఏమిటి?

పెదపడల్లి నియోజకవర్గంలో ఒక్కరు కూడా వరుసగా మూడోసారి ఎమ్మెల్యేగా గెలిచిన దాఖలాలు లేవు. అయితే ఆ రికార్డును ఎలాగైనా సాధించాలని సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే దాసరి మనోహర్ రెడ్డి ప్రయత్నిస్తున్నారు. గెలిస్తే మంత్రి పదవి వస్తుందన్న ధీమాతో అలుపెరగని ప్రచారం చేస్తున్నారు. కానీ.. నియోజకవర్గంలో కొందరు సెకండ్ క్యాడర్ నేతలు చేస్తున్న పని ఆయనకు ప్రతికూలంగా మారుతోంది.

పెద్దపల్లి ఎమ్మెల్యే దాసరి మనోహర్ రెడ్డి తన నియోజకవర్గంలో అభివృద్ధి, సంక్షేమ పథకాలు అమలు చేస్తున్నారన్నారు. అయితే.. అర్హులకు పథకాలు అందడం లేదని ఎమ్మెల్యేపై ప్రజలు విమర్శలు గుప్పించడంతో అయోమయానికి గురికావడం ఆయన వంతు అయింది. ఇటీవల ఓదెల మండల కేంద్రంలో అభివృద్ధి పనులను ప్రారంభించేందుకు వెళ్లిన మనోహర్ రెడ్డిని గ్రామస్తులు అడ్డుకున్నారు. డబ్బులు ఇస్తేనే దళితుల బంధువుల జాబితాలో పేరు నమోదు చేస్తామని ఆ పార్టీ నేతలు చెప్పారని దళితులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. మరోవైపు కనగర్తి గ్రామంలో కూడా అర్హులకు ఇళ్లు ఎందుకు ఇవ్వడం లేదని నాయకులు ఎమ్మెల్యేను ప్రశ్నించారు.

ఇది కూడా చదవండి: కాంగ్రెస్ లో నాకు గ్యారెంటీ లేదు.. ఇక ఆ పార్టీ ఇచ్చిన ఆరు హామీలు దేవుడివే: నాగం జనార్దన్ రెడ్డి

సంక్షేమ పథకాలకు డబ్బులు ఇవ్వాలని స్థానిక నేతల డిమాండ్ ఎట్టకేలకు ఎమ్మెల్యే దృష్టికి వచ్చింది. దీన్ని సీరియస్‌గా తీసుకున్న ఆయన మండల నాయకులకు వార్నింగ్ ఇచ్చారు. అసలైన లబ్ధిదారులకు సంక్షేమ పథకాలు అందేలా చూడాలని మనోహర్ రెడ్డి హెచ్చరించారు.

ఇది కూడా చదవండి: తెలంగాణలో పోటీకి చంద్రబాబు నో అంటే కాసాని జ్ఞానేశ్వర్ టీడీపీకి గుడ్ బై చెప్పాలని యోచిస్తున్నారు

ఓ వైపు హ్యాట్రిక్ సాధించాలన్న తపనతో ప్రచారం సాగిస్తున్న ఎమ్మెల్యే… లోకల్ క్యాడర్ పని సమస్యగా మారింది. ఈ విషయాన్ని మొదటి నుంచి సీరియస్‌గా తీసుకుని ఉంటే ఈ పరిస్థితి వచ్చేది కాదని మరికొందరు బీఆర్‌ఎస్ నేతలు వాదిస్తున్నారు. మొత్తానికి ఎమ్మెల్యే చేపడుతున్న నష్ట నివారణ చర్యలు ఫలిస్తాయో లేదో వేచి చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *