శుభ్‌మన్ గిల్: సారాతో మళ్లీ రొమాన్స్.. ఇవే సాక్ష్యం..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-20T15:51:10+05:30 IST

పూణెలో జరిగిన ఈ మ్యాచ్‌కి సారా టెండూల్కర్ తన స్నేహితులతో కలిసి హాజరయ్యారు. ఫీల్డింగ్ చేస్తుండగా శుభమాన్ గిల్ క్యాచ్ పట్టడంతో సారా టెండూల్కర్ ఎగిరిపోయింది. బ్యాటింగ్‌లోనూ శుభ్‌మన్ గిల్ రెండు సిక్సర్లు బాదాడు. సారా టెండూల్కర్ రెండు సందర్భాల్లో చప్పట్లతో అతన్ని అభినందించారు.

శుభ్‌మన్ గిల్: సారాతో మళ్లీ రొమాన్స్.. ఇవే సాక్ష్యం..!!

టీమిండియా యువ సంచలనం శుభ్‌మన్ గిల్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. ఓపెనర్‌గా గిల్ ప్రస్తుతం ఆడుతున్నాడు. ఈ ఏడాది అద్భుతమైన ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. వన్డే ప్రపంచకప్‌లో రోహిత్ శర్మతో పాటు, గిల్ కూడా టీమిండియాకు చాలా ముఖ్యమైన ఆటగాడు. డెంగ్యూ జ్వరం కారణంగా తొలి రెండు మ్యాచ్‌లకు దూరమైన గిల్ పాకిస్థాన్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌కు అందుబాటులో ఉన్నాడు. కానీ ఆ మ్యాచ్‌లో తొందరగానే ఔటైనా.. గురువారం బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో హాఫ్ సెంచరీతో రాణించాడు. ఈ మ్యాచ్‌లో ఆసక్తికర సంఘటనలు చోటు చేసుకున్నాయి. ఫీల్డింగ్‌, బ్యాటింగ్‌లో గిల్ రాణిస్తున్న ప్రతిసారీ ఓ యువతి స్టేడియంలో అతడిని ఉత్సాహపరిచింది. ఆ అమ్మాయి మరెవరో కాదు, గిల్ మాజీ ప్రియురాలు, క్రికెట్ లెజెండ్ సచిన్ టెండూల్కర్ కుమార్తె సారా టెండూల్కర్. పూణెలో జరిగిన ఈ మ్యాచ్‌కి సారా టెండూల్కర్ తన స్నేహితులతో కలిసి హాజరయ్యారు. సారా టెండూల్కర్ ఈ మ్యాచ్‌ను స్టాండ్స్ నుండి ఆస్వాదించారు మరియు టీమ్ ఇండియాకు మద్దతు ఇచ్చారు.

ఇది కూడా చదవండి: వన్డే ప్రపంచకప్: టీమిండియాకు ఎదురుదెబ్బ.. న్యూజిలాండ్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌కు పాండ్యా దూరంగా ఉన్నాడు

గతంలో గిల్-సారా రొమాన్స్ గురించి అందరికీ తెలిసిందే. సోషల్ మీడియాలో ఒకరినొకరు అనుసరించడం మరియు వారి ఫోటోలపై వ్యాఖ్యానించడం ద్వారా, ఈ ఇద్దరి రొమాన్స్ వార్తలకు బలం చేకూరింది. అయితే కొంతకాలం తర్వాత వీరిద్దరూ విడిపోయారంటూ పుకార్లు వచ్చాయి. అయితే గురువారం నాటి మ్యాచ్ చూసి వీరిద్దరి మధ్య మరోసారి ప్రేమ చిగురించిందని సోషల్ మీడియాలో చర్చ జరుగుతోంది. ఫీల్డింగ్ చేస్తుండగా శుభమాన్ గిల్ క్యాచ్ పట్టడంతో సారా టెండూల్కర్ ఎగిరిపోయింది. బ్యాటింగ్‌లోనూ శుభ్‌మన్ గిల్ రెండు సిక్సర్లు బాదాడు. సారా టెండూల్కర్ రెండు సందర్భాల్లో చప్పట్లతో అతన్ని అభినందించారు. గిల్-సారా మధ్య ప్రేమ చిగురించిందనడానికి ఇవే నిదర్శనమని నెటిజన్లు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-20T16:13:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *