వైరల్ వీడియో: కారుతో కానిస్టేబుల్‌పైకి దూసుకెళ్లిన దుండగుడు..

అనుమానితుడు తన కారుతో వాహనాలను తనిఖీ చేస్తున్న పోలీసును ఢీకొట్టి వెళ్లిపోయాడు.

వైరల్ వీడియో: కారుతో కానిస్టేబుల్‌పైకి దూసుకెళ్లిన దుండగుడు..

కానిస్టేబుల్‌ను కారు ఢీకొట్టింది

పోలీస్ కానిస్టేబుల్‌ను కారు ఢీకొట్టింది: పెట్రోలింగ్ పోలీసుల నుంచి తప్పించుకునేందుకు కొందరు దౌర్జన్యానికి దిగారు. పోలీసులంటే భయం లేకుండా దూకుడుగా వ్యవహరిస్తున్నారు. హైదరాబాద్‌లోని చిలకలగూడలో ఇలాంటి ఘటనే చోటుచేసుకుంది. బుధవారం (అక్టోబర్ 18, 2023) రాత్రి, ఓ దుండగుడు కారుతో పోలీసులపైకి దూసుకెళ్లాడు. ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వీడియో అక్కడి సీసీటీవీలో రికార్డవ్వడంతో ఈ విషయం వెలుగులోకి వచ్చింది. దీనికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

చిలకలగూడలోని గోపాలపురం పోలీస్‌స్టేషన్‌ పరిధిలోని చిలరోడ్డు వద్ద వాహనాలను తనిఖీ చేస్తున్న ఓ పోలీసు కారును ఢీకొట్టి వెళ్లిపోయాడు. పోలీసులు కారు ఆపలేదు. అతను వేగంగా వెళ్లి పోలీసును కొట్టాడు.

రాహుల్ గాంధీ టిఫిన్ బండి వద్ద దోసెలు వడ్డించారు

ఈ వీడియోలో పోలీసులు వాహనాలను తనిఖీ చేసేందుకు బారికేడ్లు ఏర్పాటు చేశారు. అటువైపు నుంచి వచ్చే వాహనాలను ఆపి తనిఖీలు చేస్తున్నారు. ఇంతలో ఓ ద్విచక్ర వాహనం వచ్చింది. పోలీసులు పెద్దగా పట్టించుకోలేదు. ఆగలేదు కానీ ఇంతలో, ఒక పోలీసు వేగంగా వస్తున్న కారును గుర్తించి దానిని ఆపడానికి వెళ్ళాడు. కానీ కారు ఆగలేదు. కారు బారికేడ్లు దాటి ముందుకు వెళుతుండగా, కానిస్టేబుల్ మహేష్ కారుకు ఎదురుగా వచ్చి ఆపమని సిగ్నల్ ఇచ్చాడు. అయితే డ్రైవర్ పట్టించుకోకుండా పోలీసులను స్పీడ్ తగ్గించకుండా కారుతో ఢీకొట్టాడు. ఈ ఘటనతో కానిస్టేబుల్‌ ఉరేసుకున్నాడు.

దీంతో అక్కడే ఉన్న మరో పోలీసు పరుగున వచ్చి గాయపడిన కానిస్టేబుల్‌ను ఆస్పత్రికి తరలించారు. ప్రస్తుతం పరిస్థితి నిలకడగా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ ఘటనపై కేసు నమోదు చేసుకున్న గోపాలపురం పోలీసులు కారు నంబర్ ప్లేట్ ఆధారంగా నిందితుల వివరాలను సేకరిస్తున్నట్లు సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *