జోగి రమేష్: లోకేష్, చంద్రబాబు ఇద్దరూ దొంగలే: మంత్రి జోగి రమేష్

చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో నిజం గెలిచిందని అన్నారు. నిజం గెలిచింది కాబట్టే చంద్రబాబు జైలులో ఉన్నారన్నారు.

జోగి రమేష్: లోకేష్, చంద్రబాబు ఇద్దరూ దొంగలే: మంత్రి జోగి రమేష్

మంత్రి జోగి రమేష్

జోగి రమేష్ సంచలన వ్యాఖ్యలు: చంద్రబాబు, లోకేష్‌లపై మంత్రి జోగి రమేష్ విమర్శలు గుప్పించారు. చంద్రబాబు, లోకేష్ ఇద్దరూ దొంగలని విమర్శించారు. అవినీతిలో చంద్రబాబు నిపుణుడని అన్నారు. చంద్రబాబు చేసింది వ్యాపారమే తప్ప రాజకీయాలు కాదని, లక్షల కోట్ల రూపాయలు కూడబెట్టారని ఆరోపించారు. రూ.17 లక్షల కోట్ల బడ్జెట్ లో 10 శాతం కూడా చంద్రబాబు నొక్కేశారని విమర్శించారు. దమ్మంటే మీ ఆస్తులపై సీబీఐ విచారణ జరిపించమని అడిగే అధికారం లోకేశ్‌కు ఉందా అని సవాల్ విసిరారు.

చంద్రబాబు అరెస్టుపై సొంత కార్యకర్తల నుంచి కాకుండా ప్రజల నుంచి స్పందన లేదన్నారు. చంద్రబాబు అందరి కోసం కాదు కొందరి కోసం అని నిరూపితమైందన్నారు. చంద్రబాబుకు ఆయన సామాజికవర్గం తప్ప మద్దతివ్వలేదన్నారు. అసలు ఎన్ని స్థానాల్లో పోటీ చేస్తారో చెప్పాలని లోకేష్ డిమాండ్ చేశారు. మీరు 160 సీట్లు ఎలా గెలుస్తారని ప్రశ్నించారు. మంగళగిరిలో లోకేష్ గెలుస్తారా అని ప్రశ్నించారు. 2024 ఎన్నికల తర్వాత ఇంట్లో కూరగాయలు కోస్తామని వారంతా హామీ ఇచ్చారు.

నారా భువనేశ్వరి : సత్యం గెలుపు పేరుతో భువనేశ్వరి యాత్ర : నారా లోకేష్

భవిష్యత్తుపై గ్యారెంటీ లేని వారంతా ప్రజల భవిష్యత్తుపై భరోసా కల్పించాలని నినదించారు. లోకేష్ వయసు ఎంత అని, అసలు ఇందిరాగాంధీని చూశారా అని ప్రశ్నించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో నిజం గెలిచిందని అన్నారు. నిజం గెలిచింది కాబట్టే చంద్రబాబు జైలులో ఉన్నారన్నారు. ఏపీ ద్వేషం జగన్ అంటూ పుస్తకం పెడితే ప్రజలు నమ్మరని అన్నారు.

ఐదు కోట్ల మంది ప్రజలు జగన్ ను కోరుకుంటున్నారని వెల్లడించారు. పేద పిల్లలు ఇంగ్లీష్ చదివితే కడుపు నొప్పి ఎందుకు అని పవన్ కళ్యాణ్ ప్రశ్నించారు. ఏ గ్రామానికి వెళ్లినా పేద పిల్లలు చక్కటి ఇంగ్లీషులో మాట్లాడటం చూస్తారు. పెద్దనోట్లకు పవన్ కళ్యాణ్ పాలేరులా మారారని మండిపడ్డారు. పేద పిల్లలకు చదువు రాకూడదనే చెడు ఆలోచనలు ఉంటాయన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *