సీఎం కేసీఆర్: టార్గెట్ కాంగ్రెస్..పార్టీ చేతులు కట్టేయడానికి కేసీఆర్ వ్యూహం

సీఎం కేసీఆర్ టార్గెట్ కాంగ్రెస్

కాంగ్రెస్‌ను టార్గెట్ చేసిన సీఎం కేసీఆర్: అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో తమకు ప్రధాన ప్రత్యర్థి కాంగ్రెసేనని అధికార బీఆర్‌ఎస్ భావిస్తోంది. కొన్ని నియోజకవర్గాల్లో మాత్రమే త్రిముఖ పోటీ, మెజార్టీ నియోజకవర్గాల్లో కాంగ్రెస్‌తో ద్విముఖ పోటీ ఉంటుందని అంచనా వేస్తున్నారు. కాంగ్రెస్ ను టార్గెట్ చేసేందుకు గులాబీ నేతలు అస్త్రాలు సిద్ధం చేసుకుంటున్నారు. కాంగ్రెస్ రాష్ట్ర, జాతీయ నేతల పర్యటనలు, ప్రచార కార్యక్రమాలపై ప్రత్యేక దృష్టి సారించి హస్తం వ్యూహాలను తిప్పికొట్టాలని కరూపార్టీ యోచిస్తోంది.

అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీఆర్ఎస్ వ్యూహాలకు పదును పెడుతోంది. కాంగ్రెస్ టార్గెట్ గా అస్త్రాలను సిద్ధం చేస్తోంది. మళ్లీ గెలవాలంటే కాంగ్రెస్‌ను కట్టడి చేయాలని బీఆర్‌ఎస్ భావిస్తోంది. అదే సమయంలో కాంగ్రెస్ కూడా అసెంబ్లీ ఎన్నికలను బూటకమని భావిస్తోంది. దీంతో క్షేత్రస్థాయి నుంచి హస్తం పార్టీ దూకుడు పెంచుతోంది. కాంగ్రెస్ వ్యూహాన్ని పసిగట్టిన కారు పార్టీ.. కాంగ్రెస్ బలాన్ని ఎదుర్కొనేందుకు క్షేత్రస్థాయిలో రివర్స్ ఎటాక్ చేస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: ఎన్నికల వేళ బీజేపీకి భారీ షాక్.. కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరిన కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి?

కొద్ది రోజులుగా హస్తం పార్టీ నేతలపై గులాబీ నేతలు విరుచుకుపడుతున్నారు. రేవంత్ రెడ్డిని ఇరుకున పెట్టేందుకు రాహుల్, ప్రియాంక విమర్శలు ఎక్కుపెడుతున్నారు. రాష్ట్రంలో రాహుల్, ప్రియాంక పర్యటన తర్వాత గులాబీ దళం మొత్తం కాంగ్రెస్ అగ్రనేతలకు ఎదురుదాడికే ప్రాధాన్యత ఇస్తోంది. రాహుల్ పర్యటనపై పార్టీ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కేటీఆర్ సహా మంత్రులు హరీశ్ రావు, జగదీష్ రెడ్డి, నిరంజన్ రెడ్డి, ఎమ్మెల్సీ కవిత తదితరులు విమర్శించారు. సోనియాను తొక్కిసలాటతో పోల్చిన రోజా దాల రాష్ట్రంలో ఎలాంటి అభివృద్ధి కార్యక్రమాలు చేపట్టడం లేదంటూ కరు పార్టీ నేతలు నిరసన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఆచరణ సాధ్యం కాని హామీలతో ప్రజలను మోసం చేస్తున్నారని ధ్వజమెత్తారు.

కర్నాటకలో ఇచ్చిన హామీలతో అధికారం దక్కించుకొని తెలంగాణలో ఎలాగైనా గెలవాలని ప్రయత్నిస్తున్న కాంగ్రెస్ కు చెక్ పెట్టేందుకు బీఆర్ఎస్ ఎత్తుగడలు వేస్తోంది. కర్ణాటకలో విద్యుత్ సమస్యలను ప్రజలకు వివరించాలని నిర్ణయించారు. పక్క రాష్ట్రంలో అధికారంలోకి వచ్చిన ఆరు నెలల్లోనే బీఆర్ ఎస్ హామీలు ఇస్తున్న విషయాన్ని ప్రచారం చేయాలని నిర్ణయించింది. కర్ణాటకలో నిత్యం సమాచారం సేకరిస్తున్న బీఆర్ఎస్..రాష్ట్రంలో కాంగ్రెస్ గెలిస్తే ప్రజలకు ఇబ్బంది అని చెప్పేందుకు బీఆర్ఎస్ ప్రయత్నిస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: బండి సంజయ్ సంచలన నిర్ణయం? మరి రాజకీయ సన్యాసం?

ప్రధాని మోదీ, అమిత్ షా, జేపీ నడ్డా రాష్ట్ర పర్యటనకు వచ్చినా పెద్దగా పట్టించుకోని బీఆర్ఎస్.. కాంగ్రెస్ విషయంలో చాలా సీరియస్ గా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. పార్టీ ప్రతి కదలికను గమనిస్తున్న కరవు పార్టీ నేతలు.. క్షేత్రస్థాయిలో కాంగ్రెస్ కు అవకాశం లేకుండా చేసేందుకు వ్యూహం అమలు చేస్తున్నట్లు చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *