ఎన్టీఆర్ బిడ్డగా నారా భువనేశ్వరి సత్యాన్ని గెలిపించిన నాయకురాలు!

చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసి జైల్లో పెట్టి రాజకీయంగా ఇబ్బంది పెట్టాలని చూస్తున్న వైసీపీ రాక్షసులకు టీడీపీ వైపు నుంచి వస్తున్న నేతలు షాక్ లు ఇస్తున్నారు. నిజ గెలవాలి పేరుతో నారా భువనేశ్వరి ప్రారంభించిన యాత్ర తొలిరోజు అంచనాలకు మించి విజయవంతమైంది. ఆమె ప్రసంగం వైరల్‌గా మారింది. మహిళలను టీడీపీలోకి చేర్చేందుకు వైసీపీ నాయకత్వం వహించిందని స్పష్టం చేశారు.

జగన్ రెడ్డిలా కాదు, చూసి చదవాల్సిన అవసరం లేదు!

గుడ్ మార్నింగ్ చూస్తూ చదువుతున్న జగన్ రెడ్డి ఉదంతం రాష్ట్ర ప్రజలంతా గమనిస్తూనే ఉన్నారు. ఏళ్ల తరబడి రాజకీయాల్లో ఉన్నారు. కానీ ప్రతిపక్ష నేతలతో దురుసుగా మాట్లాడడం తప్ప… విషయ పరిజ్ఞానం లేదు. అందుకే కొత్త నాయకుడినైనా జగన్ రెడ్డితో పోలుస్తారు. నారా భువనేశ్వరి అసలు రాజకీయాల్లో లేరు. బహిరంగ సభల్లో ప్రసంగాలు చేయలేదు. అయితే ముందుగా ఆమె ‘సత్యం గెలవాలి’ అనే బహిరంగ సభలో ప్రసంగించారు. ఆమె ప్రసంగం విజయమ్మలా ఉంటుందని అందరూ భావించారు. విజయమ్మ ప్రసంగాలు ఎలా ఉంటాయో అందరికీ తెలిసిందే. కానీ నారా భువనేశ్వరి మాత్రం పూర్తి విషయ పరిజ్ఞానంతో చూడకుండా.. తనదైన స్పీచ్ ఇచ్చింది. ఆమె ప్రసంగం మహిళల హృదయాలను కదిలించింది.

నారా భువనేశ్వరి నాయకత్వ సామర్థ్యాన్ని నిరూపించుకున్నారు

భువనేశ్వరి ఎన్టీఆర్ బిడ్డ అయినప్పటికీ రాజకీయాల్లోకి రావాలని అనుకోలేదు. సాక్ష్యాధారాలు లేని కేసుల్లో యాభై రోజులుగా జైలులో ఉన్నారని, కనీసం రాష్ట్రంలో జరుగుతున్న అరాచక పరిస్థితులను ప్రజలకు వివరించేందుకు.. తమ కుటుంబానికి జరిగిన అన్యాయాన్ని చెప్పేందుకు బయటకు వచ్చామన్నారు. ఆమె ఎక్కడా సానుభూతి కార్డ్ ప్లే చేయడం లేదు. సత్యాన్ని గెలిపించేందుకు పోరాడుదాం… చేయి చేయి కలుపుదాం. నారా భువనేశ్వరికి స్పష్టమైన దృష్టి ఉంది. ఆమె ప్రసంగానికి వచ్చిన స్పందన చూసి…వైసీపీ నేతలకు మైండ్ బ్లాంక్ అయింది. అందుకే వైసీపీ సోషల్ మీడియా కూడా డ్యూటీ పెంచేసింది.

ఇది మహిళా ప్రపంచాన్ని ఏకం చేయడం ఖాయం!

చంద్రబాబు జైలు నుంచి బయటకు వచ్చినా నారా భువనేశ్వరి తన రాజకీయ కార్యకలాపాలను కొనసాగించే అవకాశం ఉంది. సత్యం కోసం మహిళలను ఏకం చేయడానికి ఆమె అవిశ్రాంతంగా పని చేసే అవకాశం ఉంది. ఎలా చూసినా.. కుల, మతాలకు అతీతంగా మహిళా వర్గాన్ని ఆకట్టుకునే బలమైన నేత టీడీపీకి లభించినట్లు కనిపిస్తోంది. చంద్రబాబును జైల్లో పెట్టి టీడీపీని బలహీనపరచాలని చేసిన ప్రయత్నాలు ఫలించకపోగా బలపడిపోయాయని వైసీపీ నేతలు గుసగుసలాడుతున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *