TS Elections: రాజీనామా తర్వాత రేవంత్ పై రాజగోపాల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

తెలంగాణలో రాజకీయ పరిణామాలు వేగంగా మారుతున్నాయి. ఎన్నికల సమయం దగ్గర పడుతుండటంతో నేతలు ఇక్కడి నుంచి ఇక్కడికి జంప్ చేస్తున్నారు. ఈ ఉదయం బీజేపీ కీలక నేత, మాజీ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి కమలం పార్టీకి రాజీనామా చేసి కాంగ్రెస్‌లో చేరబోతున్నట్లు అధికారికంగా ప్రకటించారు. రాజీనామా అనంతరం మొయినాబాద్‌లోని తన ఫామ్‌హౌస్‌లో తొలిసారి మీడియా సమావేశం ఏర్పాటు చేసిన ఆయన.. ఎందుకు రాజీనామా చేయాల్సి వచ్చింది? మళ్లీ కాంగ్రెస్‌లో ఎందుకు చేరాల్సి వచ్చిందో వివరంగా వివరించారు. టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి గురించి కూడా మీడియా ముఖంగా మాట్లాడారు.

రాజగోపాల్-1.jpg

నాకు ఇంకా ఏమి కావాలి?

అవును.. 27న అగ్రనేత రాహుల్ గాంధీ సమక్షంలో కాంగ్రెస్‌లో చేరుతున్నాను. ఎల్బీ నగర్ టిక్కెట్ ఇస్తామని గతంలో బీజేపీ చెప్పింది. నేను బీజేపీకి పనికిరాడని అధికారానికి చెప్పాను. నాకు టిక్కెట్ వద్దు అని అధిష్టానానికి స్పష్టంగా చెప్పాను. కమ్యూనిస్టులను కేసీఆర్ మోసం చేశారు. టిక్కెట్ కోసం కాంగ్రెస్‌లోకి రావడం లేదు. రాష్ట్రంలో నియంత పాలన అంతం కావాలంటే కాంగ్రెస్‌కు మద్దతివ్వాలి. ఎంపీ, ఎమ్మెల్సీ, ఎమ్మెల్యే అయ్యాను.. ఇంకా ఏ పదవులు కావాలి..?. బీజేపీ-బీఆర్‌ఎస్‌లు ఒకటే. ప్రధాని మోదీ, హోంమంత్రి అమిత్‌షాలకు ఇప్పటికీ గౌరవం ఉంది. కాంగ్రెస్ అంటే మహాసముద్రం. నిన్న మొన్నటి వరకు బీజేపీలోనే ఉండాలని అనుకున్నాను. సర్వేలు, ప్రజలు కాంగ్రెస్‌ను కోరుకుంటున్నారు. రాజగోపాల్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. నేను ప్రజల మనిషిని కాబట్టి ప్రజలు ఏం చెబితే అది వింటాను.

రేవంత్-రెడ్డి--1.jpg

రేవంత్ గురించి..!

రాజగోపాల్ రెడ్డి పార్టీలోకి రావడం ఖాయమని రేవంత్ రెడ్డి చాలాసార్లు చెప్పారు. ఇది నా జీవితంలో అతి పెద్ద నిర్ణయం. రేవంత్ నాకు శత్రువా? కొన్నిసార్లు అభిప్రాయ భేదాలు ఉంటాయి. పీసీసీ పదవి శాశ్వతం కాదు. గతంలో గెలిచామని బీఆర్ఎస్ చెప్పగలదా? కేసీఆర్‌ను తప్పకుండా జైలుకు పంపిస్తామన్నారురాజగోపాల్ అన్నారు.

రాజగోపాల్.jpg

రిటర్న్ గిఫ్ట్ ఇస్తారు..

కాంగ్రెస్ అధిష్టానం ఆదేశిస్తే గజ్వేల్‌లో కేసీఆర్‌పై పోటీ చేస్తాను. కేసీఆర్‌కు దమ్ముంటే ముందస్తుకు వెళ్లి గెలవాలని సవాల్ విసిరారు. నాయకత్వం అవకాశం ఇస్తే కేసీఆర్‌కి రిటర్న్ గిఫ్ట్ ఇస్తాను. అంతకుముందు ఓడిపోయినా బాధపడలేదు. ఎలాంటి తప్పు చేయకుండా, ఎలాంటి మచ్చ లేకుండా నిజాయితీగా పనిచేశాను. నేను అమ్మని అని కొందరు అనడంతో బాధపడ్డాను. నన్ను విమర్శించినందుకు మనసులోనే ఏడ్చాను. నన్ను విమర్శించిన వారు ఇప్పుడు ఏం చెబుతారు..?. నాపై ఆరోపణలు చేసిన వారు గుండెల మీద చేయి వేసుకుని సమాధానం చెప్పాలి. నన్ను కొనే శక్తి పుట్టలేదు.. పుట్టదు. నేను ఎక్కడా రాజీ పడలేదు. కేసీఆర్‌ను గద్దె దించడమే నా జీవిత ఆశయం. చేతిలో కారం లేని కేసీఆర్ ఇప్పుడు లక్షల కోట్లు దోచుకున్నారు. కేసీఆర్ ముఖంలో రక్తం లేదు. కేసీఆర్‌కు ఓడిపోతామన్న భయం. ఉద్యమంలో పనిచేసిన వారు కలిసి తప్పు చేశామని కాళ్లు పట్టుకుంటున్నారు. అన్నదమ్ములు, మామలు కలిసి చిన్న నాయకులను కొనుగోలు చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారురాజగోపాల్ కేసీఆర్ పై విమర్శలు గుప్పించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *