యూఎస్‌లో భారీ కాల్పులు: హంతకుడు మృతి.. ఊపిరి పీల్చుకున్నారు స్థానికులు

గత రెండు రోజులుగా నిందితుడు ఆచూకీ లేకపోవడంతో ఏం జరుగుతుందోనని స్థానికులు ఆందోళన చెందుతున్నారు. గత కొంతకాలంగా నిందితుడి మృతదేహాన్ని గుర్తించేందుకు పోలీసులు నానా తంటాలు పడుతున్నారు.

యూఎస్‌లో భారీ కాల్పులు: హంతకుడు మృతి.. ఊపిరి పీల్చుకున్నారు స్థానికులు

US మాస్ షూటింగ్

మైనే మాస్ షూటింగ్ అనుమానితుడు: అమెరికాలోని మైనే రాష్ట్రంలోని లెవిస్టన్ లో ఓ దుండగుడు విచక్షణారహితంగా కాల్పులు జరిపిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ కాల్పుల్లో 18 మంది ప్రాణాలు కోల్పోగా, 13 మంది గాయపడ్డారు. క్షతగాత్రులను స్థానిక ఆస్పత్రికి తరలించి చికిత్స అందిస్తున్నారు. వారిలో కొందరి పరిస్థితి విషమంగా ఉన్నట్లు తెలిసింది. అయితే దుండగుడు అక్కడి నుంచి పరారయ్యాడు. కాల్పులు జరిపిన వ్యక్తిని 40 ఏళ్ల రాబర్ట్ కార్డ్‌గా పోలీసులు గుర్తించారు. యూఎస్ ఆర్మీ రిజర్వ్‌లో ఆయుధ శిక్షకుడిగా పనిచేస్తున్నట్లు సమాచారం. కొంతకాలంగా మానసిక సమస్యలతో బాధపడుతున్నాడని పోలీసులు తెలిపారు. అతని కోసం అన్వేషణ ప్రారంభించారు. అయితే అతని మృతదేహాన్ని పోలీసులు శుక్రవారం రాత్రి గుర్తించి నిర్ధారించారు. రెండు రోజులుగా సాగుతున్న సోదాలను పోలీసులు ముగించారు.

Also Read : బంగ్లాదేశ్ మహిళ : భర్త, కొడుకును వదిలి ప్రియుడి కోసం ఇండియా వచ్చిన బంగ్లాదేశ్ మహిళ ఏమైంది?

ఆండ్రోస్కోగ్గిన్ కౌంటీ పోలీస్ ఆఫీస్ కాల్పుల తర్వాత అనుమానితుడి రెండు ఫోటోలను తమ ఫేస్‌బుక్ పేజీలో విడుదల చేసింది. ఫోటోలో, పొడవాటి చేతుల చొక్కా మరియు జీన్స్ ధరించిన గడ్డం వ్యక్తి కాల్పులు జరుపుతున్నట్లు కనిపిస్తున్నాడు. అయితే, కాల్పులు జరిగిన మరుసటి రోజు ఆండ్రోస్కోగిన్ కౌంటీ షెరీఫ్ కార్యాలయం ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది. కాల్పులు జరిపిన వ్యక్తి వద్ద తుపాకీ ఉండడంతో మరికొందరిపై కాల్పులు జరిపే అవకాశం ఉన్నందున ఆ ప్రాంతంలోని అన్ని వ్యాపార సముదాయాలను మూసివేయాలని, ఎవరూ ఇళ్ల నుంచి బయటకు రావద్దని ఆదేశించారు.

Also Read: ముఖేష్ అంబానీ: రూ.20 కోట్లు ఇవ్వకుంటే చంపేస్తాం: ముకేశ్ అంబానీ బెదిరింపు

గత రెండు రోజులుగా నిందితుడు ఆచూకీ లేకపోవడంతో ఏం జరుగుతుందోనని స్థానికులు ఆందోళన చెందుతున్నారు. గత కొంతకాలంగా నిందితుడి మృతదేహాన్ని గుర్తించేందుకు పోలీసులు నానా తంటాలు పడుతున్నారు. దుండగుడు ఇంత దారుణమైన నేరానికి ఎందుకు పాల్పడ్డాడో పోలీసులు ఆరా తీస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *