ఎర్ర శేఖర్: కాంగ్రెస్‌కు షాక్

మహబూబ్‌నగర్‌లో ఎర్ర శేఖర్‌ బలమైన నాయకుడు. ముదిరాజ్ సంఘం నాయకుడు, మాజీ ఎమ్మెల్యే కూడా. ఎర్ర శేఖర్ కు కీలక ప్రాధాన్యత ఇచ్చేందుకు బీఆర్ ఎస్ సిద్ధమైనట్లు కనిపిస్తోంది. ఎర్ర శేఖర్

ఎర్ర శేఖర్: కాంగ్రెస్‌కు షాక్

BRSలో చేరిన ఎర్ర శేఖర్

BRS లో చేరిన ఎర్ర శేఖర్ : మాజీ ఎమ్మెల్యే ఎర్ర శేఖర్ BRS లో చేరారు. మంత్రి కేటీఆర్‌ కండువా కప్పి ఎర్ర శేఖర్‌కు పార్టీలోకి ఆహ్వానించారు. తెలంగాణను అన్ని రంగాల్లో అభివృద్ధి చేస్తున్న కేసీఆర్ నాయకత్వంలో పనిచేస్తామని ఎర్ర శేఖర్ అన్నారు. ఉద్యమ కాలం నుంచి కేసీఆర్‌తో తనకు అనుబంధం ఉందని ఎర్ర శేఖర్‌ గుర్తు చేసుకున్నారు. కేసీఆర్ మహబూబ్ నగర్ ఎంపీగా ఉన్నప్పుడు కలిసి చేశామన్నారు. ఎర్ర శేఖర్ మాట్లాడుతూ రాష్ట్రంలో బడుగు, బలహీన వర్గాల ఆర్థిక స్థితి మెరుగుపడి ఆత్మగౌరవంతో జీవించేందుకు కేసీఆర్ ఎన్నో కార్యక్రమాలు చేపట్టారన్నారు. ముదిరాజ్‌ల అభివృద్ధికి తనవంతు కృషి చేస్తానని ఎర్ర శేఖర్ అన్నారు.

మహబూబ్ నగర్‌లో బలమైన నాయకుడు..
మహబూబ్‌నగర్‌లో ఎర్ర శేఖర్‌ బలమైన నాయకుడు. ముదిరాజ్ సంఘం నాయకుడు, మాజీ ఎమ్మెల్యే కూడా. కొంత బలమైన సామాజిక నేపథ్యం, ​​సామాజిక వర్గం ఉంది. రేవంత్ రెడ్డి తనకు టిక్కెట్ ఇప్పించాలని జడ్చర్ల నుంచి ప్రయత్నించారు. అయితే న్యాయమూర్తులు కుదరలేదు. అక్కడ అనిరుధ్ రెడ్డికి ఇచ్చారు. అయితే ఎర్ర శేఖర్ ను నారాయణపేటకు పంపిస్తామని హామీ ఇచ్చారు. అయితే అక్కడ టిక్కెట్టు ఇవ్వలేకపోయారు. అందుకే ఆయన కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు. అనూహ్యంగా కాంగ్రెస్‌ను వీడి బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు.

ఇది కూడా చదవండి: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై స్పందించిన ఎమ్మెల్సీ కవిత.. ఏం చెప్పారు..

ఎర్ర శేఖర్‌కు ఎమ్మెల్సీ పదవి?
కేసీఆర్ తో కలిసి టీడీపీలో పనిచేసిన సందర్భాన్ని ఎర్ర శేఖర్ గుర్తు చేసుకున్నారు. తెలంగాణ ఉద్యమ సమయంలో కేసీఆర్‌తో కలిసి పనిచేశారు. మళ్లీ కేసీఆర్‌తో కలిసి పనిచేసే అవకాశం రావడం పట్ల ఎర్ర శేఖర్ సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. ముదిరాజ్‌ వర్గానికి ఒక్క టిక్కెట్టు ఇవ్వలేదని బీఆర్‌ఎస్‌పై కొందరు విమర్శలు గుప్పించిన నేపథ్యంలో.. మళ్లీ బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వం ఏర్పడిన తర్వాత ఎర్ర శేఖర్‌కు ఎమ్మెల్సీ అవకాశం ఇచ్చేందుకు అంగీకరించినట్లు సమాచారం. మొత్తానికి ఎర్ర శేఖ ర్ కు కీల క ప్రాధాన్య త ఇచ్చేందుకు బీఆర్ఎస్ సిద్ధ మైన ట్లు తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: కేసీఆర్ ఇప్పటికే ఓటమిని అంగీకరించారని, అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత లక్ష కోట్లు వసూలు చేస్తాం – రేవంత్ రెడ్డి

ఈటల స్థానంలో ఎర్ర శేఖర్‌కు ప్రాధాన్యం..
ఈ సామాజికవర్గానికి చెందిన ఈటల రాజేందర్‌ తెలంగాణ ప్రభుత్వంలో కీలకంగా వ్యవహరించేవారు. రెండు పర్యాయాలు మంత్రిగా ఉన్నారు. మూడోసారి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేస్తే ఎర్ర శేఖర్‌కు ప్రాధాన్యత ఇచ్చే అవకాశం ఉంటుందని బీఆర్‌ఎస్ వర్గాలు హామీ ఇచ్చాయి. మంత్రి కేటీఆర్‌ను కలిసి ఆయన స్వయంగా వచ్చి బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరడం విశేషం. ఎర్ర శేఖర్ మాత్రమే కాకుండా మహబూబ్ నగర్ కు చెందిన మరో సీనియర్ నేత, నాగర్ కర్నూల్ టికెట్ ఆశిస్తున్న నాగం జనార్దన్ రెడ్డి కూడా బీఆర్ ఎస్ పై కన్నేసినట్లు సమాచారం. మంత్రి కేటీఆర్.. నాగంను బీఆర్ఎస్ కు ఆహ్వానించినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *