జగన్ రెడ్డి బాధితులు వస్తున్నారు!

గతంలో జగన్ రెడ్డి తన సలహాదారు సజ్జలతో కలిసి రాష్ట్రంలో ప్రకృతి వైపరీత్యాలు సంభవించినప్పుడు సహాయక కార్యక్రమాలను పర్యవేక్షించేందుకు సీఎం వెళ్లడం పెద్ద పాపమన్నారు. అలా పోతే అధికారాలన్నీ సీఎం చుట్టూ తిరుగుతాయి కాబట్టి పని ఉండదు. బాధితులు నష్టపోతారు. అందుకే సొంత జిల్లాలోనే డ్యామ్ కొట్టుకుపోతే పోలేదు. పదిరోజుల తర్వాత.. వెళ్లి నా కోసం ఇల్లు చూసుకుంటామని సంప్రదాయ భాషలో హామీ ఇచ్చారు.

అలా వదిలేసి.. ఇంకా టార్పాలిన్ కిందే దాక్కున్నారు. వరద వచ్చినా. అయితే ఇప్పుడు విజయనగరం జిల్లాలో రైలు ప్రమాదం జరగడంతో ప్రత్యేక విమానం, హెలికాప్టర్లతో బయలుదేరారు. అదృష్టవశాత్తూ ఘటనా స్థలంలో బాధితులెవరూ లేరని, రావాల్సిన అవసరం లేదని రైల్వే అధికారులు తెలిపారు. దీంతో ఘటనాస్థలిని పరిశీలించి షాక్ తిన్న ఆయన.. మీడియాపై హైప్ క్రియేట్ చేయాలనుకున్నారు. అయితే చేతిలో హెలికాప్టర్ ఉండడంతో పై నుంచి రెండు మూడు ట్రిప్పులు తీశాడు. అనంతరం ఆస్పత్రులకు వెళ్లి రోగులను పరామర్శించారు. బాధితుల విషయంలో జగన్ రెడ్డికి అంత అర్జంట్ ఎందుకు? ఎన్నికలు వచ్చాయి.

ఇప్పుడు మళ్లీ వెళ్లాలి. నాలుగున్నరేళ్ల వరకు ఎందుకు గైర్హాజరు అని ఎవరూ అడగరు.. ముందుగానే జాగ్రత్త పడుతున్నారు. ఇక్కడ అసలైన ట్విస్ట్ ఏంటంటే.. మంత్రులు సహాయ కార్యక్రమాల్లో ఉన్నారు.. అందుకే కేబినెట్ సమావేశం వాయిదా పడింది. మొత్తం రెస్క్యూ ఆపరేషన్‌ను రైల్వేశాఖ చేస్తోంది. ట్రాక్‌లు పునరుద్ధరించబడ్డాయి. మరి జగన్ రెడ్డి మంత్రులు ఏం చేస్తున్నారు.. అందుకే కేబినెట్ సమావేశం వాయిదా పడినట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్ రెడ్డి బాధితులు వస్తున్నారు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *