విజయనగరం రైలు ప్రమాదం: రైలు ప్రమాదంలో మృతుల సంఖ్య పెరిగింది.. ఎంతమంది మరణించారు..

మృతులకు ఒక్కొక్కరికి రూ.10 లక్షలు, తీవ్రంగా గాయపడిన వారికి రూ.2 లక్షల చొప్పున ఆర్థిక సాయం అందించాలన్నారు. విజయనగరం రైలు ప్రమాదం

విజయనగరం రైలు ప్రమాదం: రైలు ప్రమాదంలో మృతుల సంఖ్య పెరిగింది.. ఎంతమంది మరణించారు..

విజయనగరం రైలు ప్రమాద నవీకరణ

విజయనగరం రైలు ప్రమాదం మృతుల సంఖ్య: విజయనగరం జిల్లాలో రైలు ప్రమాదం ఘటనా స్థలంలో సహాయక చర్యలు కొనసాగుతున్నాయి. కొత్తవలస మండలం కంటకాపల్లి సమీపంలో రెండు ప్యాసింజర్ రైళ్లు ఢీకొనడంతో మృతుల సంఖ్య 8కి చేరింది. 30 మందికి పైగా గాయపడ్డారు. ఈ మేరకు అధికారులు తెలిపారు. క్షతగాత్రులను చికిత్స నిమిత్తం సమీపంలోని ఆస్పత్రులకు తరలించారు.

రైలు ప్రమాదం జరిగిన ప్రదేశానికి అదనపు రైల్వే సిబ్బందిని పంపించారు. విశాఖ నుంచి మంచి నీరు, ఆహారం ఉన్న వాహనాలను పంపించారు. రైలు ప్రమాద బాధితుల వైద్య సేవల నిమిత్తం విజయనగరం మహారాజా ఆసుపత్రిని అధికారులు తరలిస్తున్నారు. సాధారణ వైద్య సమస్యలతో చికిత్స పొందుతున్న వారిని విశాఖపట్నంలోని ప్రభుత్వ, ప్రైవేటు ఆసుపత్రులకు తరలించారు.

ఇది కూడా చదవండి: విజయనగరం జిల్లాలో ఘోర రైలు ప్రమాదం జరిగింది. హెల్ప్ లైన్ నంబర్లు సెటప్ చేయబడ్డాయి

విజయనగరం జిల్లాలో ఆదివారం (అక్టోబర్ 29) రాత్రి ఘోర రైలు ప్రమాదం జరిగింది. కొత్తవలస మండలం కంటకాపల్లి సమీపంలో రెండు రైళ్లు ఢీకొన్నాయి. పలాస-విశాఖ రైలు విశాఖ రాయగడ ప్యాసింజర్‌ను వెనుక నుంచి ఢీకొనడంతో ఈ ప్రమాదం జరిగింది. సిగ్నల్ కోసం ఆగిన ప్రయాణికుడిని పలాస ప్యాసింజర్ ఢీ కొట్టింది. దీంతో పలాస ప్యాసింజర్‌కు సంబంధించిన 5 బోగీలు పట్టాలు తప్పాయి.

ఇది కూడా చదవండి: ఘోర రైలు ప్రమాదంపై సీఎం జగన్ దిగ్భ్రాంతి వ్యక్తం చేశారు

రూ. మృతుల కుటుంబాలకు 10 లక్షల ఎక్స్‌గ్రేషియా.
రైలు ప్రమాదంపై దిగ్భ్రాంతి వ్యక్తం చేసిన ఏపీ సీఎం జగన్ మృతుల కుటుంబాలకు ఎక్స్ గ్రేషియా ప్రకటించారు. మృతులకు ఒక్కొక్కరికి రూ.10 లక్షలు, తీవ్రంగా గాయపడిన వారికి రూ.2 లక్షల చొప్పున ఆర్థిక సాయం అందించాలన్నారు. ఇతర రాష్ట్రాలకు చెందిన వారు మరణిస్తే వారి కుటుంబాలకు ఒక్కొక్కరికి రూ.2 లక్షలు, తీవ్రంగా గాయపడిన వారికి రూ. 50 వేల చొప్పున సాయం అందించాలని సీఎం జగన్ అధికారులను ఆదేశించారు. రైలు ప్రమాదంలో మరణించిన వారి కుటుంబాలను ఆదుకునేందుకు అన్ని రకాల చర్యలు తీసుకోవాలని సీఎం జగన్ అధికారులను ఆదేశించారు. క్షతగాత్రులకు మెరుగైన వైద్యం అందించాలన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *