ఈటల రాజేందర్: గజ్వేల్‌లో పోటీ కేసీఆర్‌కు నేర్పేందుకే: ఈటల రాజేందర్

హృదయం లాంటి హుజూరాబాద్‌లో పోటీ చేసినా.. గజ్వేల్‌లో పోటీ చేసినా హుజూరాబాద్‌ ప్రజలు ఆదరిస్తున్నారని ఈటల అన్నారు. హుజూరాబాద్ ప్రజలతో తనకు 20 ఏళ్ల అనుబంధం ఉందన్నారు.

ఈటల రాజేందర్: గజ్వేల్‌లో పోటీ కేసీఆర్‌కు నేర్పేందుకే: ఈటల రాజేందర్

ఈటల రాజేందర్

ఈటల రాజేందర్.. సీఎం కేసీఆర్ : తెలంగాణలో ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న వేళ నేతల మధ్య మాటల తూటాలు పేలుతున్నాయి. మరీ ముఖ్యంగా బీఆర్ఎస్ పార్టీ, సీఎం కేసీఆర్ పై బీజేపీ నేత, ఎమ్మెల్యే హుజూరాబాద్ ఎమ్మెల్యే ఈటల రాజేందర్ మరోసారి విమర్శలు గుప్పించారు. కరీంనగర్ లో ఈటెల మాట్లాడతా..2021 ఉప ఎన్నికల్లో సీఎం కేసీఆర్ వందల కోట్లు గులాములుగా ఖర్చు పెట్టారన్నారు. హుజూరాబాద్‌లో జరిగిన ఉప ఎన్నికల్లో తనపై దౌర్జన్యానికి పాల్పడుతున్న కేసీఆర్‌కు బుద్ధి చెప్పేందుకే గజ్వేల్‌లో పోటీ చేస్తానని వెల్లడించారు.

తాను గజ్వేల్‌లో పోటీ చేసినా హుజూరాబాద్‌ ప్రజలు ఆదరిస్తున్నారని అన్నారు. హుజూరాబాద్‌లో ప్రతి ఇంట్లో నాయకులు ఉన్నారని అన్నారు. హుజూరాబాద్‌ ప్రజలతో ఆయనకు 20 ఏళ్ల అనుబంధం ఉంది. రెండేళ్ల నుంచి రాజేందర్ సార్ రావడం లేదని, అక్కడి ప్రజలంటే ఎంతో గౌరవం ఉందని, వెళ్లకపోతే బాధపడతారని అన్నారు. హుజూరాబాద్ ప్రజలపై తనకు అంత ప్రేమ ఉందని భావోద్వేగానికి గురయ్యారు.

నాగం జనార్ధన్ రెడ్డి వడ్డీ వ్యాపారులకు టిక్కెట్లు ఇస్తున్నారు అందుకే బీఆర్ఎస్ లోకి ప్రవేశిస్తున్నారు- కాంగ్రెస్ పై నాగం జనార్దన్ రెడ్డి ఫైర్

ఇక్కడి ఎమ్మెల్యేగా ఉన్న ఎంపీ బండి సంజయ్ ప్రభుత్వ కార్యక్రమాలకు తనకు ఆహ్వానం అందడం లేదని ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. తెలంగాణలో కేసీఆర్ ను ఓడించే బాధ్యతతో 119 నియోజకవర్గాల్లో బీజేపీని బలోపేతం చేసి బీజేపీ జెండా ఎగురవేసేందుకు కృషి చేస్తున్నామన్నారు. హుజూరాబాద్‌లో ఆయన మాట్లాడుతూ.. తన కళ్లలో మెరిసే బిడ్డను. బయట కనిపించేది వేరు, లోపల ఉన్నది వేరు.. నూరు శాతం ప్రజలు నన్ను ఆశీర్వదిస్తారు. ఇతర పార్టీకి డిపాజిట్ రాకుండా విడతల వారీగా కార్యకర్తలు పనిచేస్తారని ఈ సందర్భంగా ఈటల రాజేందర్ వెల్లడించారు.

భూకబ్జా ఆరోపణలతో ఎలాట బీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి గెంటేసిన సంగతి తెలిసిందే. తన ఎమ్మెల్యే పదవికి కూడా రాజీనామా చేశారు. హుజూరాబాద్‌కు ఉప ఎన్నిక జరిగింది. బీఆర్ఎస్ నుంచి బయటకు వచ్చి బీజేపీలో చేరిన ఈటల ఆ పార్టీ నుంచి హుజూరాబాద్‌లో మళ్లీ పోటీ చేసి గెలిచిన సంగతి తెలిసిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *