చంద్రబాబు విడుదల: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలు నుంచి చంద్రబాబు విడుదల

అనారోగ్య కారణాలతో ఆయనకు హైకోర్టు 4 వారాల మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. చంద్రబాబు విడుదల

చంద్రబాబు విడుదల: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలు నుంచి చంద్రబాబు విడుదల

చంద్రబాబు నాయుడు జైలు నుంచి విడుదలయ్యారు

చంద్రబాబు జైలు నుంచి విడుదల : టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలు నుంచి విడుదలయ్యారు. మంగళవారం సాయంత్రం 4 గంటలకు చంద్రబాబు జైలు నుంచి బయటకు వచ్చారు. అనారోగ్య కారణాలతో హైకోర్టు ఆయనకు 4 వారాల మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. నాలుగు వారాల తర్వాత నవంబర్ 28 సాయంత్రం 5 గంటలలోగా లొంగిపోవాలని చంద్రబాబును కోర్టు ఆదేశించింది.స్కిల్ స్కామ్ కేసులో చంద్రబాబు సెప్టెంబర్ 9న అరెస్ట్ అయ్యారు. 52 రోజుల పాటు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్ ఖైదీగా ఉన్నాడు.

జై చంద్రబాబు నినాదాలు జైలు చుట్టూ ప్రతిధ్వనించాయి.
చంద్రబాబు జైలు నుంచి విడుదలవుతారని తెలియగానే టీడీపీ శ్రేణులు పెద్దఎత్తున జైలుకు చేరుకున్నారు. పెద్ద ఎత్తున తరలివచ్చిన కార్యకర్తలు, అభిమానులతో జైలు వద్ద సందడి నెలకొంది. చంద్రబాబును చూసి టీడీపీ శ్రేణుల్లో భావోద్వేగాలు మిన్నంటాయి. జై చంద్రబాబు నినాదాలు జైలు చుట్టూ ప్రతిధ్వనించాయి.

ఇది కూడా చదవండి: జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత చంద్రబాబు – మీరు చూపిన ప్రేమను నా జీవితంలో మరిచిపోలేను

చంద్రబాబుకు హైకోర్టు షరతులు..
జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత పార్టీ శ్రేణులు, అభిమానులకు చంద్రబాబు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. అచ్చెన్నాయుడు, ఇతర ముఖ్య నేతలతో చంద్రబాబు మాట్లాడారు. జైలు నుంచి బయటకు వచ్చిన చంద్రబాబును చూసిన టీడీపీ నేతల్లో ఆనందం వెల్లివిరిసింది. ఆత్మీయంగా ఆలింగనం చేసుకున్నారు. కాగా, చంద్రబాబుకు కోర్టు పలు షరతులు విధించింది. రేపటి వరకు చంద్రబాబు ఎలాంటి ర్యాలీలు నిర్వహించవద్దని, మీడియాతో మాట్లాడవద్దని హైకోర్టు ఆదేశించింది.

జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత చంద్రబాబు మాటలు..
జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత చంద్రబాబు మాట్లాడారు. మీరు నాపై చూపిన ప్రేమను ఎప్పటికీ మరిచిపోలేను అని అన్నారు. నా రాజకీయ జీవితంలో నేనెప్పుడూ తప్పు చేయలేదని, చేయను, ఎవరినీ చేయనివ్వనని చంద్రబాబు అన్నారు. ప్రజల మద్దతు, సంఘీభావంతో తన జీవితం ధన్యమైందని చంద్రబాబు అన్నారు.

తనకు అండగా నిలిచిన ప్రజలకు, రాజకీయ పార్టీలకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. జనసేన, పవన్ కళ్యాణ్‌లకు ప్రత్యేకంగా ధన్యవాదాలు తెలిపారు. కార్యకర్తలు, ప్రజలు చూపుతున్న ప్రేమను ఎప్పటికీ మరువలేనని జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత తొలి ప్రసంగంలో చంద్రబాబు అన్నారు. ఇదిలా ఉండగా కౌశల్ స్కామ్ కేసుపై కోర్టు ఆదేశాల మేరకు చంద్రబాబు మాట్లాడలేదు. ఎవరిపైనా ఆరోపణలు చేయలేదు.

ఇది కూడా చదవండి: జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత తాత చంద్రబాబును హత్తుకున్నాడు దేవాన్ష్

రాజమండ్రి జైలు నుంచి బయటకు వచ్చిన తర్వాత చంద్రబాబు ముందుగా మనవడు దేవాన్ష్‌ను కలిశారు. దేవాన్ష్‌ను ప్రేమతో దగ్గరకు తీసుకున్నాడు. ఆ తర్వాత అచ్చెన్నాయుడుతోపాటు పలువురు టీడీపీ నేతలను కలిశారు. భారీగా పార్టీ శ్రేణులకు అభివాదం చేస్తూ ముందుకు సాగారు.

చంద్రబాబు జైలు నుంచి బయటకు వచ్చారు

చంద్రబాబు జైలు నుంచి బయటకు వచ్చారు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *