బెంగళూరు: చంద్రబాబుకు మధ్యంతర బెయిల్ రావడంతో నరకంలా సంబరాలు చేసుకున్నారు

– మిఠాయిలు పంచుకుంటూ, టపాసులు పేల్చుతూ ప్రవాసాంధ్రులు ఉత్సాహంగా ఉన్నారు

బెంగళూరు/బళ్లారి, (ఆంధ్రజ్యోతి): తెలుగుదేశం పార్టీ జాతీయ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడుకు హైకోర్టు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేయడంతో రాష్ట్రంలోని పలు ప్రాంతాల్లో ప్రవాసాంధ్రులు సంబరాలు చేసుకున్నారు. మంగళవారం సాయంత్రం బెంగళూరు బనసవాడి ఒఎంబిఆర్‌ లేఅవుట్‌ బూత్‌ గ్రౌండ్‌లో తెలుగుదేశం పార్టీ అభిమానులు టపాసులు కాల్చి, మిఠాయిలు పంచిపెట్టి విజయోత్సవ కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించారు. ఉదయగిరి నియోజకవర్గ ప్రవాసాంధ్రులు గంగవరపు సుబ్బారావు, కుండ్ల వెంకటేశ్వర్లు, పుల్లెల నాగేంద్రరావు, మిరియం లక్ష్మీనారాయణ, చంద్ర రాజా, కురుగొండల దామోదర్, గొడుగులూరు శ్రీనివాసులు, మలినేని వెంకటేశ్వర్లు, బత్తిని మల్లేశ్వరరావు, పత్తిపాటి వెంగయ్య, దారపనేని సుబ్బారావు, నా మోహన్ గొఱ్ఱి సత్యనారాయణ కుమార్ రెడ్ల దిన్నె కేశవులు, తదితరులు తెలుగుదేశం జెండాలు చేతబూని కార్యక్రమంలో ఉత్సాహంగా పాల్గొన్నారు. చంద్రబాబు నాయుడుపై అక్రమ కేసులు పెట్టి వేధింపులకు గురిచేయడం వల్ల ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న కోట్లాది తెలుగు ప్రజల హృదయాలు గాయపడ్డాయని వారు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ పాలకులు పార్టీ రాజకీయాలకు దూరంగా ఉండాలని సూచించారు. చంద్రబాబు ఆరోగ్య పరిస్థితులను దృష్టిలో ఉంచుకుని నాలుగు వారాల పాటు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేయడంపై హైకోర్టు హర్షం వ్యక్తం చేసింది.

పాండు1.jpg

బాబు అనేక అక్రమ కేసుల్లో ఇరికించబడ్డారని, ఈ అక్రమ కేసులన్నింటినీ కోర్టులు రద్దు చేస్తాయన్న నమ్మకం ఉందన్నారు. ఈ ధర్మపోరాటంలో అంతిమంగా న్యాయమే గెలుస్తుందని అన్నారు. చంద్రబాబు నాయుడుకు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేయడంతో బళ్లారిలో సంబరాలు. చంద్రబాబు అభిమానులు, కమ్మసంఘం సభ్యులు, ప్రవాసాంధ్రులు సంబరాలు చేసుకున్నారు. విద్యానగర్ , అమూల్ సెంటర్ కు పెద్దఎత్తున చేరుకున్నారు. అక్కడ కేక్ కట్ చేసి మిఠాయిలు పంచుకున్నారు. అనంతరం విద్యానగర్ సర్కిల్‌లో టపాసులు దహనం చేశారు. సుమారు రెండు గంటల పాటు టపాసుల మోతతో ఆ ప్రాంతం మారుమోగింది. చాలా రోజుల తర్వాత చంద్రబాబు జైలు నుంచి బయటకు రావడంతో అందరూ ఆనందంతో కేకలు వేశారు. కమ్మభవనం వద్ద కూడా భారీ సభ జరిగింది. టపాసులు కాల్చి మిఠాయిలు పంచుకున్నారు. ఒకరినొకరు ఆలింగనం చేసుకున్నారు. అమూల్ నివాస్ లో ఏర్పాటు చేసిన సమావేశంలో కార్పొరేటర్లు వివేక్, లెనిన్ రాము, కుడితి శ్రీనివాస్ మాట్లాడుతూ.. చంద్రబాబు నిప్పులాంటి మనిషి అని, ఆయనను అవినీతి ముట్టుకోలేరన్నారు. రాజకీయ దురుద్దేశంతో చంద్రబాబు తనపై తప్పుడు కేసులు బనాయిస్తున్నారని ఏపీ సీఎం జగన్ రెడ్డి ఆరోపించారు. చంద్రబాబు జైలులో ఉన్నా ఆత్మగౌరవం ఏమాత్రం తగ్గలేదు. వేడుకల్లో కార్పొరేటర్లు విక్కీ, కోనంకి తిలక్, రామాంజనేయులు, ముల్లంగి నందీశబాబు, ముం దూరు ప్రభంజన్, కమ్మమహాజన సంఘం కార్యదర్శి దామోదర్ చౌదరి, గుర్రం లాల్మోహన్, సీఎం చౌదరి, కొత్తపల్లి తిమ్మరాజు, బి.చిన్నప్పయ్య, రావూరి జయరాం, ఈశ్వరయ్య, లక్ష్మీనారాయణ, లక్ష్మీనారాయణ, లక్ష్మీనారాయణ, లక్ష్మీనారాయణ, మోహన్‌రెడ్డి, . ఎస్, గురుప్రసాద్, చిమ్మిలి ప్రకాష్ , కోనంకి రవి, చిట్టి బాబు, లెనిన్ రాము, కాకర్ల బాబు, పరమ వివేక్, కొత్తపల్లి భాస్కర్, రాము, రవి, శేఖర్ బాబు, ఎర్రిస్వామి, వెంకటేశులు, ప్రేక్ష చౌదరి, నాని, కళ్యాణ శేషగిరిరావు, భాస్కర్ రావు, హనుమంతరాయుడు, ఆంజనేయులు, చంద్రశేఖర్, విజయనాయుడు, నాగరా జు, జయకృష్ణ, ధీరజ్, బీమిరెడ్డి, కృష్ణమనాయుడు, శ్రీరాములు, కృష్ణబాబు, శ్రీనివాసులు, మల్లేష్, రవిశంకర్, రామానాయుడు, వెంకటనాయుడు, అభిలాష్, షీనా, వెంకటనాయుడు, శ్రీనివాస్, రమేష్, ఎర్రిస్వామి, ఆంజనేయులు, కృష్ణమనాయుడు రవి, సంజప్ప, గోపాల్, రఘు, ప్రసాద్ ఉమేష్, రవికుమార్ తదితరులు పెద్ద సంఖ్యలో పాల్గొన్నారు.

పాండు2.2.jpg

సిరుగుప్పలో: చంద్రబాబు బెయిల్‌పై విడుదలైన నేపథ్యంలో సిరు గుప్పా పట్టణంలో కమ్మసంఘం కార్యవర్గ సభ్యులు, అభిమానులు పటాకులు పేల్చి సంబరాలు చేసుకున్నారు. చంద్రబాబు విడుదల కోసం పోరాడుతున్న వారందరికీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. కార్యక్రమంలో కమ్మ సంఘం గౌరవాధ్యక్షులు కొల్లి శ్రీనివాసరావు, అధ్యక్షుడు జాలాది రాధాకృష్ణ, కార్యదర్శి సత్యనారాయణ, కోశాధికారి చౌదరి, ప్రసాదరావు, చెంచురామయ్య, రఘుకిరణ్‌, మాజీ అధ్యక్షులు రమేష్‌బాబు, కోనేరు గోపాలకృష్ణ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-01T12:17:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *