సీఎం: సీఎం స్టాలిన్ సంచలన వ్యాఖ్యలు.. ఐదు రాష్ట్రాల్లో బీజేపీ ఓడిపోతుంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-02T09:58:21+05:30 IST

ఐదు రాష్ట్రాల్లో త్వరలో జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ కూటమి ఓడిపోతుందని డీఎంకే అధ్యక్షుడు, సీఎం స్టాలిన్ అన్నారు.

సీఎం: సీఎం స్టాలిన్ సంచలన వ్యాఖ్యలు.. ఐదు రాష్ట్రాల్లో బీజేపీ ఓడిపోతుంది!

చెన్నై, (ఆంధ్రజ్యోతి): ఐదు రాష్ట్రాల్లో త్వరలో జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ కూటమి ఓడిపోతుందని డీఎంకే అధ్యక్షుడు, సీఎం స్టాలిన్ అన్నారు. చెన్నైలో బుధవారం ఉదయం పూందమల్లి డీఎంకే శాసనసభ్యుడు కృష్ణసామి కుమార్తె వివాహ వేడుకలో పాల్గొన్న అనంతరం ఆయన మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ఇప్పుడు బీజేపీ పాలకులకు ఓటమి భయం పట్టుకుందన్నారు. ప్రత్యర్థి పార్టీలపై ఐటీ, ఈడీ సంస్థలను ప్రయోగించిన ఆ పార్టీ నేతలు.. ఇప్పుడు ప్రతిపక్ష నేతల ఫోన్లను ట్యాప్ చేసే స్థాయికి దిగజారిపోయారని విమర్శించారు. ఇప్పుడు దేశ ప్రజలంతా ప్రజాస్వామ్యాన్ని పరిరక్షిస్తున్నారా? ప్రజాస్వామ్యం కొనసాగుతుందా? ఆందోళనకు గురవుతున్నామని చెప్పారు. కేంద్రంలో అధికారంలో ఉన్న బీజేపీ (బీజేపీ) పాలకులు ప్రతిపక్షాలను బెదిరించే లక్ష్యంతో ఉన్నారు. బీజేపీ పాలనకు వ్యతిరేకంగా అభిప్రాయాలు చెప్పేవారిని బెదిరించడం, అంతటితో ఆగకుండా ఐటీ, ఈడీ దాడులు చేయడం అలవాటుగా మారిందని విమర్శించారు. ప్రస్తుతం విపక్ష నేతల సెల్ ఫోన్ సంభాషణలపై నిఘా పెట్టారని, ఫోన్ ట్యాంపరింగ్ ఆరోపణలు ఎక్కువవుతున్న వేళ.. ఆరోపణలపై విచారణకు కమిటీ వేస్తామని ఓ కేంద్ర మంత్రి చెప్పి చేతులు దులుపుకున్నారు.

నాని3.2.jpg

ఐదు రాష్ట్రాల్లో బీజేపీ ఘోరంగా ఓడిపోతుందని సర్వేలు రావడంతో ఆ పార్టీ నేతలు అయోమయంలో పడ్డారు. ఎమర్జెన్సీ సమయంలో డీఎంకే ఎమ్మెల్యే కృష్ణసామి తండ్రి నెలల తరబడి జైలుకెళ్లారని, ఎమర్జెన్సీని ఆదుకోవాలని నాటి ప్రధాని ఇందిరాగాంధీ ఎంత ఒత్తిడి చేసినా అప్పటి సీఎం కరుణానిధి పట్టించుకోలేదని, ఫలితంగా అధికారం కోల్పోయారన్నారు. . డీఎంకే ఎప్పుడూ తన సిద్ధాంతాలకు కట్టుబడి ఉంటుందనడానికి ఇదే నిదర్శనం. ప్రజలకు నష్టం కలిగించే నిర్ణయాలను తీవ్రంగా వ్యతిరేకిస్తామన్నారు. తండ్రి అడుగుజాడల్లో ఎమ్మెల్యే కృష్ణస్వామి కూడా పదేళ్ల నుంచి పార్టీకి సేవ చేసి రెండుసార్లు ఎంపీగా గెలిచారు. రెండోసారి కూడా ఎమ్మెల్యేగా గెలిచి ప్రజలకు సేవ చేస్తున్నానని చెప్పారు. పార్టీకి సేవ చేసే కృష్ణసామి లాంటి కార్యకర్తలే డీఎంకేకు బలమని స్టాలిన్ అన్నారు. ఈ వివాహ వేడుకలో మంత్రులు దురైమురుగన్, కేఎన్ నెహ్రూ, పొన్ముడి, ఉదయనిధి, ఎంపీ టీఆర్ బాలు, ఇండియన్ యూనియన్ ముస్లిం లీగ్ జాతీయ అధ్యక్షుడు కేఎం ఖాదర్ముద్దీన్, డీపీఐ చీఫ్ తిరుమావళవన్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-02T09:58:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *