భారతీయుడు 2 : శంకర్ ప్లాన్ మామూలుగా లేదు

కమల్ హాసన్ (కమల్ హాసన్), సెన్సేషనల్ డైరెక్టర్ శంకర్ (శంకర్) కాంబినేషన్‌లో లైకా ప్రొడక్షన్స్‌తో పాటు రెడ్ జెయింట్ బ్యానర్‌పై సుభాస్కరన్, ఉదయనిధి స్టాలిన్ నిర్మిస్తున్న భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘ఇండియన్ 2’ (భారతీయుడు 2). వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో 1996లో విడుదలై బాక్సాఫీస్ వద్ద సరికొత్త రికార్డులు సృష్టించిన ‘భారతీయుడు’ చిత్రానికి ఇది సీక్వెల్. శంకర్ సినిమా నిర్మాణం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. అన్నింటినీ విశ్వరూపంగా చూపిస్తాడు. అలాంటి దర్శకుడికి లైకా ప్రొడక్షన్స్‌కు చెందిన సుభాస్కరన్ లాంటి ప్యాషనేట్ ప్రొడ్యూసర్‌ ఎలా వస్తాడో ‘ఇండియన్ 2’ నిరూపించబోతోంది. ఈ సినిమా విడుదల కోసం అభిమానులు, సినీ ప్రేమికులు, ట్రేడ్ వర్గాలు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో నవంబర్ 3న ‘ఇండియన్ 2’ ఇంట్రో గ్లింప్స్‌ని విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ రెడీ అవుతున్నారు.

భారతీయ-2.jpg

ఊహించని విధంగా, శంకర్ వావ్ ‘ఇండియన్ 2’ పరిచయ దృశ్యాలను విడుదల చేయడానికి ప్లాన్ చేశాడు. తమిళం, తెలుగు, హిందీ, కన్నడ, మలయాళ భాషల్లో పాన్ ఇండియా మూవీగా వరల్డ్ వైడ్ గ్రాండ్ రిలీజ్‌కి సిద్ధమవుతున్న ‘ఇండియన్ 2’ పరిచయ దృశ్యాలను ఐదుగురు అద్భుతమైన తారలు విడుదల చేస్తున్నారు. తమిళంలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్, హిందీలో మిస్టర్ పర్ఫెక్షనిస్ట్ అమీర్ ఖాన్, మలయాళంలో కంప్లీట్ యాక్టర్ మోహన్ లాల్, కన్నడలో కిచ్చా సుదీప్, తెలుగులో పాన్ ఇండియా డైరెక్టర్ ఎస్ఎస్ రాజమౌళి ఈ గ్లింప్స్‌ని విడుదల చేస్తున్నారు.

భారతీయ-1..jpg

కమల్ హాసన్ టైటిల్ రోల్ పోషిస్తున్న ‘ఇండియన్ 2’లో సిద్ధార్థ్, కాజల్ అగర్వాల్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, ఎస్ జే సూర్య, బాబీ సింహా తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఆర్.రత్నవేలు సినిమాటోగ్రఫీ, రవివర్మ అనిరుధ్ రవిచంద్రన్ అందించిన ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు. ఎ. శ్రీకర ప్రసాద్ ఎడిటర్‌గా పనిచేస్తున్నారు.

భారతీయ-3.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-02T21:17:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *