బుద్దా వెంకన్న : టీడీపీ కీలక నేతకు సీఐడీ నోటీసులు.. హైదరాబాద్ వెళ్లండి

హైకోర్టు ఆదేశాల మేరకే నోటీసులు జారీ చేసినట్లు సీఐడీ అధికారులు తెలిపారు. వైద్య పరీక్షల నిమిత్తం హైదరాబాద్ వచ్చిన ఆయనకు నోటీసులు అందాయి. ఛార్జీలపై తక్షణమే వివరణ ఇవ్వాలని నోటీసుల్లో స్పష్టం చేశారు. బుద్దా వెంకన్న

బుద్దా వెంకన్న : టీడీపీ కీలక నేతకు సీఐడీ నోటీసులు.. హైదరాబాద్ వెళ్లండి

బుద్దా వెంకన్నకు సీఐడీ నోటీసులు

బుద్దా వెంకన్నకు సీఐడీ నోటీసులు : టీడీపీ నేత బుద్దా వెంకన్నకు సీఐడీ నోటీసులు అందాయి. చంద్రబాబు రిమాండ్‌పై బుద్దా వెంకన్న న్యాయమూర్తిపై అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేశారనే ఆరోపణలున్నాయి. హైకోర్టు ఆదేశాల మేరకు బుద్దా వెంకన్నకు నోటీసులు ఇచ్చినట్లు సీఐడీ అధికారులు తెలిపారు. బుద్దా వెంకన్న వైద్య పరీక్షల నిమిత్తం హైదరాబాద్‌ వచ్చినప్పుడు ఆయనకు నోటీసులు అందాయి. తక్షణమే ఛార్జీలను వివరించాలని నోటీసుల్లో స్పష్టం చేసినట్లు తెలిపారు.

ప్రతిపక్ష నేతలపై వరుస కేసులు నమోదవుతున్నాయి. టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుపై ఏపీ సీఐడీ ఇప్పటికే 6 కేసులు పెట్టింది. పలువురు టీడీపీ నేతలపై కేసులు నమోదయ్యాయి. కేసులు నమోదు చేయడమే కాదు.. సీఐడీ ఎక్కడికెళ్లి నోటీసులు ఇస్తోంది. అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసును సీఐడీ ఇలా డీల్ చేసింది. టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ ఢిల్లీ వెళ్లి సీఐడీ అధికారులు నోటీసులు అందించిన సంగతి తెలిసిందే.

ఇది కూడా చదవండి: చంద్రబాబుపై మరో కేసు.. సీఐడీని ఏ-2గా చేర్చింది

స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో చంద్రబాబు అరెస్ట్ విషయంలో న్యాయమూర్తులపై అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేసిన బుద్దా వెంకన్నపై సీఐడీ అధికారులు కేసు నమోదు చేశారు. ఈ కేసులో బుద్దా వెంకన్నకు నోటీసులు ఇచ్చారు. విజయవాడ నుంచి వెళ్లి హైదరాబాద్‌లో బుద్దా వెంకన్నను కలిసి మరీ నోటీసులు అందజేశారు.

సీఐడీ తీరుపై టీడీపీ నేతలు మండిపడుతున్నారు. వారి వైఖరి తప్పు. సీఐడీ అధికారులు అధికార పార్టీకి అనుకూలంగా వ్యవహరిస్తున్నారని ధ్వజమెత్తారు. సీఎం జగన్ ప్రతిపక్ష నేతలపై కక్ష కట్టారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఇసుక ఉచితంగా ఇచ్చిన చంద్రబాబుపై కేసు? 40 వేల కోట్లు దోచుకున్న నీపై ఎన్ని కేసులు పెట్టాలి?- సీఎం జగన్ పై అచ్చెన్నాయుడు ఫైర్

ఇక టీడీపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు చంద్రబాబును కేసులు వెంటాడుతున్నాయి. చంద్రబాబుపై మరో కేసు నమోదైంది. టీడీపీ హయాంలో జరిగిన ఇసుక అక్రమాలపై సీఐడీ ఈ కేసు నమోదు చేసింది. ఉచిత ఇసుక పాలసీలో అవకతవకలు జరిగాయని ఏపీఎండీసీ డైరెక్టర్ వెంకటరెడ్డి ఫిర్యాదు మేరకు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేపట్టారు. ప్రభుత్వ ఖజానాకు నష్టం కలిగించేలా వ్యవహరించారని వెంకటరెడ్డి ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. ఈ కేసులో ఏ-1గా పీతల సుజాత, ఏ-2గా చంద్రబాబు, ఏ-3గా చింతమనేని ప్రభాకర్, ఏ-4గా దేవినేని ఉమను చేర్చారు.

స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కాంలో చంద్రబాబు సెప్టెంబర్ 9న అరెస్టయ్యారు. 52 రోజుల పాటు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్ ఖైదీగా ఉన్న చంద్రబాబు.. ఏపీ హైకోర్టు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేయడంతో విడుదలయ్యారు.

మొత్తం 6 కేసులు నమోదయ్యాయి.
తాజాగా ఇసుక అక్రమాస్తుల కేసుతో పాటు చంద్రబాబుపై ఇప్పటి వరకు ఆరు కేసులు నమోదయ్యాయి. స్కిల్‌ డెవలప్‌మెంట్‌, అమరావతి ఇన్నర్‌ రింగ్‌ రోడ్‌, ఫైబర్‌ నెట్‌ వ్యవహారంలో సీఐడీ, అంగళ్లుపై పోలీసులు కేసులు పెట్టిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ తర్వాత మద్యం కేసు, ఇప్పుడు ఇసుక అక్రమాల కేసు నమోదైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *