జగన్ కుటుంబంపై పోస్టులు పెడితే ఆస్తులు జప్తు: సీఐడీ చీఫ్

రాజా రెడ్డి రాజ్యాంగంలో కొత్త సెక్షన్లు చేర్చి అందరూ జాగ్రత్తగా ఉండాలని, వెంటనే ప్రెస్ మీట్లు పెట్టి రూల్స్ అండ్ రెగ్యులేషన్స్ చెప్పండి అంటూ ఏపీ సీఐడీ పోలీసులు హెచ్చరికలు జారీ చేస్తున్నారు. అధినేత సంజయ్ స్వయంగా ఈ బాధ్యతను తీసుకుంటున్నారు. ఇతను పెట్టిన తప్పుడు కేసుల గురించి దేశం మొత్తం కథలు కథలుగా చెప్పుకుంటున్నా.. తల ఎక్కడ పెట్టుకోవాలో ఆలోచించకుండా కొత్త రాజా రెడ్డి రాజ్యాంగానికి ఏం జోడించాలో గొప్పగా ప్రెస్ మీట్లు పెడుతున్నారు. తాజాగా సోషల్ మీడియాలో పోస్టులు పెడితే ఆస్తులు అటాచ్ చేస్తామంటూ ప్రెస్‌ మౌంట్‌ జారీ చేశారు. సోషల్ మీడియా పోస్టులకు అరెస్టులు అవసరం లేదని సుప్రీంకోర్టు చెబుతుంటే.. ఎక్కడికో వెళ్లిపోయారు.

సీఎం జగన్‌, ఆయన కుటుంబ సభ్యులపై పోస్టులు పెడుతున్న వారిలో టీడీపీ నేతలు కార్తీక్‌రెడ్డి, సమరసింహారెడ్డి, చిట్లహరి, వైసీపీ మొగుడు తదితరులను గుర్తించి హెచ్చరికలు జారీ చేశారు. తెలిస్తే.. రాత్రికి రాత్రే తలుపులు పగులగొట్టి కేసు నమోదు చేసి అరెస్ట్ చేశారనీ.. ఎందుకు చేయలేదో చెప్పలేదు. 202 సోషల్ మీడియా ఖాతాలను పర్యవేక్షిస్తున్నారు. 2 నెలల్లో 31 కొత్త సోషల్ మీడియా ఖాతాలను గుర్తించామని సీఐడీ చీఫ్ సంజయ్ బెదిరించే ప్రయత్నం చేశారు. అయితే వైసీపీ పదవుల సంగతి ఏంటి. ఆ పోస్టులను తొలగిస్తున్నారు.

వైసీపీ సోషల్ మీడియా అనేది సోషల్ మీడియాలో చెత్త మరియు అత్యంత అనాగరిక బ్యాచ్. ఎదుటివారి కుటుంబాలను ఎన్ని రకాలుగా అవమానించవచ్చు కానీ జగన్ రెడ్డి కుటుంబాన్ని ఎవరూ ఏమీ అనకూడదు. వైసీపీ అనకండి. ఇలాంటి పక్షపాత వైఖరి వల్లే ఏపీలో పోలీసులు..సీఐడీ అంటే.. ప్రజలకు శతృవుగా మారారు. అయితే వారంతా తుడిచిపెట్టుకుని వెళ్లిపోతున్నారు కానీ.. తమ తీరు మార్చుకునేందుకు ఆసక్తి చూపడం లేదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్ కుటుంబంపై పోస్టులు పెడితే ఆస్తులు జప్తు: సీఐడీ చీఫ్ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *