టైగర్3: ‘టైగర్ 3’ కొత్త ప్రోమో.. సల్మాన్ అరుపు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-03T20:10:08+05:30 IST

ఇటీవ‌ల విడుద‌లైన టైగ‌ర్ ఈజ్ బ్యాక్ ప్రోమో చూస్తుంటే ఈ సినిమాలో విల‌న్‌గా న‌టించిన ఇమ్రాన్ హ‌ష్మీ ఇండియాను నాశనం చేస్తానంటూ బెదిరించాడు. అద్భుతమైన యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌తో విలన్‌కి టైగర్ ఎలా స్పందించాడో ప్రోమోలో చూపించారు.

టైగర్3: 'టైగర్ 3' కొత్త ప్రోమో.. సల్మాన్ అరుపు

సల్మాన్ ఖాన్

బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ సల్మాన్ ఖాన్ (సల్మాన్ ఖాన్), కత్రినా కైఫ్ (కత్రినా కైఫ్) హీరోయిన్లుగా నటించిన చిత్రం ‘టైగర్ 3’ (టైగర్3). ఈ సినిమా టీజర్, ట్రైలర్ తో పాటు రీసెంట్ గా రిలీజైన ‘లేక ప్రభు కా నామ్’ అనే సాంగ్ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేశాయి. ఈ క్రమంలో నిర్మాణ సంస్థ యష్ రాజ్ ఫిల్మ్స్ (వైఆర్ఎఫ్ 50) అభిమానులకు ఊహించని సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చింది. ‘టైగర్ ఈజ్ బ్యాక్’ పేరుతో 50 సెకన్ల వీడియో ప్రోమోను విడుదల చేసింది. ఈ సినిమాలో టైగర్‌గా నటిస్తున్న సల్మాన్‌ ఖాన్‌ శత్రువుల నుంచి దేశాన్ని రక్షించే యోధుడిగా వన్‌ మ్యాన్‌ ఆర్మీలా నటిస్తున్నాడు.

ఏక్ థా టైగర్, టైగర్, వార్, పఠాన్ చిత్రాల తర్వాత యష్ రాజ్ ఫిలింస్ నిర్మిస్తున్న వైఆర్‌ఎఫ్ స్పై యూనివర్స్‌లో భాగంగా టైగర్ 3ని విడుదల చేస్తున్నారు. దీంతో ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న సినీ ప్రేక్షకులు టైగర్ 3 విడుదల కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ బ్యానర్ నుండి ఇది 5వ స్పై ఇంటర్‌కనెక్ట్ ఫ్రాంచైజీ.

https://www.youtube.com/watch?v=Lab9qYrl2tQ/embed

రీసెంట్ గా రిలీజ్ అయిన టైగర్ ఈజ్ బ్యాక్ ప్రోమో చూస్తే.. ఈ సినిమాలో విలన్ గా నటించిన ఇమ్రాన్ హష్మీ ఇండియాను నాశనం చేస్తానని బెదిరించాడు. అద్భుతమైన యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌తో విలన్‌కి టైగర్ ఎలా స్పందించాడో ప్రోమోలో చూపించారు.

మనీష్ శర్మ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో టైగర్‌గా సల్మాన్ ఖాన్ మరియు జోయాగా కత్రినా కైఫ్ నటించారు. యష్ రాజ్ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్‌పై ఆదిత్య చోప్రా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం దీపావళి సందర్భంగా నవంబర్ 12న హిందీ, తెలుగు, తమిళ భాషల్లో విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-03T20:10:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *