శ్రేయాస్ అయ్యర్: మీడియాపై అయ్యర్ చురకలు.. బలహీనతను ఒప్పుకోవడం ఏంటి..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-03T16:37:02+05:30 IST

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో శ్రీలంకతో మ్యాచ్ అనంతరం మీడియా సమావేశంలో శ్రేయాస్ అయ్యర్ జర్నలిస్టులపై అసహనం వ్యక్తం చేశాడు. షార్ట్ పిచ్ బాల్ ఆడడంలో మీకు ఇబ్బంది ఉందా అని ఓ విలేకరి అడిగాడు. దీంతో అయ్యర్ అతడిని తిట్టాడు.

శ్రేయాస్ అయ్యర్: మీడియాపై అయ్యర్ చురకలు.. బలహీనతను ఒప్పుకోవడం ఏంటి..?

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా ఓటమి ఖాయం. ఇప్పటి వరకు ఏడు మ్యాచ్‌లు ఆడి ఏడింటిలో గెలిచి పాయింట్ల పట్టికలో అగ్రస్థానంలో ఉంది. బ్యాట్స్‌మెన్, బౌలర్లు కలిసి రాణిస్తుండటం టీమ్ ఇండియాకు సానుకూల అంశంగా మారింది. అయితే శ్రీలంకతో మ్యాచ్‌కు ముందు శ్రేయాస్ అయ్యర్ స్థానంలో ఇషాన్ కిషన్‌ను తీసుకోవాలని చాలా మంది భావించారు. శ్రేయాస్ వరుస వైఫల్యాలు, షార్ట్ పిచ్ బంతులకు ఔటవ్వడమే ఇందుకు కారణం. ఆస్ట్రేలియా, న్యూజిలాండ్, ఇంగ్లండ్ వంటి పెద్ద జట్లపై శ్రేయాస్ అయ్యర్ షార్ట్ పిచ్ బంతులకే పెవిలియన్ చేరాడు. శ్రీలంకపై ఇలాగే మారితే అయ్యర్ స్థానానికి ముప్పు ఏర్పడేది. కానీ ఈ మ్యాచ్ లో అయ్యర్ రెచ్చిపోయాడు. ముంబైలోని వాంఖడే స్టేడియంలో సిక్సర్లతో రెచ్చిపోయాడు. 106 మీటర్ల భారీ సిక్సర్ కూడా కొట్టాడు. 56 బంతుల్లో 3 ఫోర్లు, 6 సిక్సర్లతో 82 పరుగులు చేసి జట్టు భారీ స్కోరుకు సహకరించాడు. నిజానికి మ్యాన్‌ ఆఫ్‌ ద మ్యాచ్‌ అయ్యర్‌ కావాల్సింది. కానీ షమీ 5 వికెట్ల స్పెల్‌తో అవార్డును గెలుచుకున్నాడు.

అయితే మ్యాచ్ అనంతరం మీడియా సమావేశంలో శ్రేయాస్ అయ్యర్ జర్నలిస్టులపై అసహనం వ్యక్తం చేశాడు. షార్ట్ పిచ్ బాల్ ఆడడంలో మీకు ఇబ్బంది ఉందా అని ఓ విలేకరి అడిగాడు. దీంతో అయ్యర్ అతడిని తిట్టాడు. షార్ట్ పిచ్ బాల్ ఆడేందుకు ఇబ్బందిగా ఉందన్న ప్రచారంలో వాస్తవం లేదన్నారు. ఇదంతా మీడియా చేస్తున్న ప్రచారమని కొట్టిపారేశారు. బ్యాటర్ రెండు మూడు సార్లు క్లీన్ బౌల్డ్ అయితే పేస్, స్వింగ్ బౌలింగ్ ఆడలేమని చెప్పగలరా? తానూ అలాగే ఆలోచిస్తున్నానని చెప్పాడు. దీంతో అయ్యర్ వ్యాఖ్యలపై సోషల్ మీడియాలో చర్చ జరుగుతోంది. ఎవరు ఒప్పుకున్నా ఒప్పుకోకపోయినా షార్ట్ పిచ్ బాల్ ఆడడంలో అయ్యర్ బలహీనత ఉంది. ఇప్పటి వరకు 48 వన్డేలు ఆడిన అయ్యర్ భారత పిచ్‌లపై 8 సార్లు, విదేశీ పిచ్‌లపై 6 సార్లు… మొత్తం 14 సార్లు వికెట్లు తీశాడని కొందరు నెటిజన్లు గుర్తు చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-03T16:37:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *