“ఛాంపియన్స్ ఆఫ్ చేంజ్” అవార్డును అందుకుంది.

చివరిగా నవీకరించబడింది:

భారత్ చైతన్య యువజన్ (BCY) పార్టీ నాయకుడు “బోడే రామచంద్ర యాదవ్” దేశంలోనే అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకమైన ‘ఛాంపియన్స్ ఆఫ్ చేంజ్’ అవార్డును అందుకున్నారు. దేశంలోని వివిధ రంగాల్లో సేవలు అందించిన ప్రముఖులకు ప్రతి సంవత్సరం ఈ అవార్డులను అందజేస్తారు. సామాజిక సేవల విభాగంలో రామచంద్ర యాదవ్‌కు

రామచంద్ర యాదవ్ : బీసీవై పార్టీ చీఫ్ రామచంద్ర యాదవ్ అందుకున్నారు

రామచంద్ర యాదవ్: భారత్ చైతన్య యువజన (BCY) పార్టీ నాయకుడు “బోడే రామచంద్ర యాదవ్” దేశంలోనే ప్రతిష్టాత్మకమైన ‘ఛాంపియన్స్ ఆఫ్ చేంజ్’ అవార్డును అందుకున్నారు. దేశంలోని వివిధ రంగాల్లో సేవలు అందించిన ప్రముఖులకు ప్రతి సంవత్సరం ఈ అవార్డులను అందజేస్తారు. సామాజిక సేవా విభాగంలో రామచంద్ర యాదవ్‌కు ఈ అవార్డు లభించింది. బెంగళూరులో మంగళవారం జరిగిన కార్యక్రమంలో కర్ణాటక గవర్నర్ థావర్ చంద్ గెహ్లాట్ అవార్డును అందుకున్నారు.

తెలుగు రాష్ట్రాల నుంచి రామచంద్ర యాదవ్‌కు మాత్రమే ఈ అవార్డు దక్కిందనే చెప్పాలి. చిత్తూరు జిల్లా పుంగనూరుకు చెందిన వ్యాపారి రామచంద్ర యాదవ్ చాలా కాలంగా సామాజిక సేవా కార్యక్రమాలు నిర్వహిస్తున్నారు. నాలుగు నెలల కిందటే బీసీవై పార్టీని స్థాపించారు. పార్టీ స్థాపించిన తొలినాళ్లలో ఇప్పుడు తెలంగాణలో జరుగుతున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో అభ్యర్థులను నిలబెట్టారు. రామచంద్ర యాదవ్‌కు ఈ అవార్డు రావడం పట్ల పార్టీ నాయకులు, కార్యకర్తలు, అభిమానులు ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

న్యాయనిపుణులు ఎవరు?

ఈ అవార్డు ఆశ్చర్యం కలిగించే విషయం కాదు. సుప్రీంకోర్టు ప్రధాన న్యాయమూర్తి జస్టిస్‌ కేజీ బాలకృష్ణన్‌, రిటైర్డ్‌ న్యాయమూర్తి జస్టిస్‌ జ్ఞాన్‌ సుధా మిశ్రా అవార్డు ఎంపిక కమిటీలో కీలక సభ్యులుగా ఉన్నారు. రామచంద్ర యాదవ్‌తో పాటు కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎస్‌ఎం కృష్ణ, భారతరత్న సీఎన్‌ఆర్ రావు, పద్మవిభూషణ్ డాక్టర్ వీరభద్ర హెడ్గే, పద్మశ్రీ తులసి గౌడ, పద్మశ్రీ మంగమ్మ, సినీ నటుడు ఉపేంద్ర, ఎంపీ తేజస్వి సూర్య ఛాంపియన్ ఆఫ్ చేంజ్ అవార్డును అందుకున్నారు. . అవార్డు కమిటీ ఆధ్వర్యంలో బెంగళూరులో మంగళవారం అవార్డు ప్రదానోత్సవం జరిగింది.

అవార్డు అందుకున్న ప్రముఖులు..

సైన్స్ అండ్ ఇన్నోవేషన్ విభాగంలో సీఎన్‌ఆర్‌రావు (భారతరత్న), సాంఘిక సంక్షేమ విభాగంలో ఎస్‌ఎం కృష్ణ (పద్మవిభూషణ్), టీమిండియా మాజీ బౌలర్ వెంకటేష్ ప్రసాద్, సినీ నటుడు ఉపేంద్ర తదితరులు ఈ అవార్డును అందుకున్నారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *