మణిరత్నం: అతనూ కాపీ క్యాట్, ఆ సినిమాకి కమల్ ‘థగ్ లైఫ్’ కాపీనా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-07T17:27:02+05:30 IST

కమల్ హాసన్, మణిరత్నం నటించిన ‘థగ్ లైఫ్’ టీజర్ కమల్ హాసన్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా విడుదలైంది. అయితే ఈ సినిమాలో కమల్ హాసన్ పాత్ర హాలీవుడ్ సినిమాకు కాపీ అంటూ నెటిజన్లు ట్రోల్ చేస్తున్నారు.

మణిరత్నం: అతనూ కాపీ క్యాట్, ఆ సినిమాకి కమల్ 'థగ్ లైఫ్' కాపీనా?

థగ్ లైఫ్ లో కమల్ హాసన్

అగ్ర దర్శకుడు మణిరత్నం, కమల్ హాసన్ మరోసారి చేతులు కలిపిన చిత్రం ‘థగ్ లైఫ్’ #ThufLife. కమల్ హాసన్ 234వ చిత్రం #KH234 యాక్షన్ డ్రామాగా ఉండబోతోంది. కమల్ హాసన్ పుట్టినరోజు (హ్యాపీ బర్త్ డే కమల్ హాసన్) సందర్భంగా ఈ సినిమా టీజర్ ను విడుదల చేశారు. ఇది కూడా ఇప్పుడు ట్రెండింగ్‌లో ఉంది. ఇందులో కమల్ హాసన్ దొంగగా, నేరస్థుడిగా కనిపించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. అలాగే వీళ్లిద్దరి కాంబినేషన్‌లో గతంలో వచ్చిన ‘నాయకుడు’ చిత్రానికి సీక్వెల్‌గా దీన్ని చూస్తున్నారని నెటిజన్లు చెబుతున్నారు. ఎందుకంటే ఈ టీజర్ లో కమల్ హాసన్ పేరు రంగరాయ శక్తివేల్ నాయకర్ అని, ‘నాయకుడు’ సినిమాలో కమల్ హాసన్ పేరు కూడా శక్తివేల్ నాయకర్ అని చెప్పడంతో ఆ సినిమాకు ఇది సీక్వెల్ కావచ్చు.

kamalhaasanthuglifecopy.jpg

ఇదిలా ఉంటే ఈ సినిమా టీజర్ చూసిన నెటిజన్లంతా ఈ సినిమా హాలీవుడ్ సినిమాకు కాపీ అని అంటున్నారు. కమల్ హాసన్, మణిరత్నంల సినిమాలు కూడా ఇతర సినిమాల నుంచి కాపీ కొడుతున్నాయని నెటిజన్లు సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా టీజర్‌లోని విజువల్స్ హాలీవుడ్ సినిమా ‘రైజ్ ఆఫ్ స్కైవాకర్’ (రైజ్ ఆఫ్ స్కైవాకర్) నుంచి కాపీ కొట్టారని చెబుతూ ఈ సినిమా స్టిల్స్‌ను, ఈ ‘థగ్ లైఫ్’ #ThufLife ని పక్క పక్కనే ఉంచి ట్రోల్ చేస్తున్నారు నెటిజన్లు.

కమల్ హాసన్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా విడుదల చేసిన ఈ టీజర్‌లో కమల్ హాసన్ యాక్షన్ సన్నివేశం ఉంది. మణిరత్నం మార్క్ కనిపిస్తుంది. ఈ టీజర్‌లో రవి కె చంద్రన్ సినిమాటోగ్రఫీ అద్భుతంగా ఉంది. మలయాళ సూపర్ స్టార్ దుల్కర్ సల్మాన్, జయం రవి, త్రిష కూడా ఈ సినిమాలో నటిస్తున్నారు. ఏఆర్ రెహమాన్ దీనికి సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-07T17:48:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *