తెలంగాణలో బీజేపీ బీసీ సమావేశంలో పవన్ కళ్యాణ్ ప్రసంగం

ప్రధాని మోదీ తనకు అన్న అని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. బీసీ స్వయం పాలన సభ పేరుతో హైదరాబాద్ ఎల్బీ స్టేడియంలో జరిగిన సభకు ప్రధానితో పాటు పవన్ కల్యాణ్ కూడా హాజరయ్యారు. ఈ సందర్భంగా కొద్దిసేపు మాట్లాడిన పవన్ కళ్యాణ్.. ప్రధాని మోదీని పొగడడానికే ఎక్కువ సమయం కేటాయించారు. ఎన్నికల ప్రయోజనాలే ముఖ్యమని భావించి ఉంటే ఆర్టికల్ 370 రద్దు, ట్రిపుల్ తలాక్ వంటి ముఖ్యమైన నిర్ణయాలు తీసుకోలేదని మోదీ అన్నారు.

దేశ ప్రయోజనాలే మోదీకి మార్గనిర్దేశనం చేస్తాయని, ఎన్నికల ప్రయోజనాలు కాదని అన్నారు. భాగవతం పుట్టిన నేల ఇది. ఈ భూమిలో జీవితం భారం కాకూడదు. మోదీ నాయకత్వంలో తెలంగాణలో బీసీలు ఎదగాలి. బీసీలకు ముఖ్యమంత్రి కావాలి. దీనికి జనసేన పూర్తి మద్దతు ఉంది. విజన్ 2047లో భాగంగా భారత్ ప్రపంచంలోనే అగ్రగామి దేశంగా నిలవాలంటే మూడోసారి మోడీ ప్రభుత్వం రావాలి. ఈ ఎన్నికల్లో ప్రధానికి అండగా నిలుస్తాను. తమ పార్టీతో కలిసి పోటీ చేసే అవకాశం కల్పించినందుకు తెలంగాణ బీజేపీ నేతలు కిషన్ రెడ్డి, కె. లక్ష్మణ్, బండి సంజయ్ లకు పవన్ కల్యాణ్ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. ఐదేళ్లకు ఒకసారి ఎన్నికలు రావాలని, ఐదేళ్లకోసారి ఎన్నికలు నిర్వహించడం సరికాదని జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. ఈ రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనూ ఇదే పరిస్థితి ఉందన్నారు. మోదీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాతే ఉగ్రదాడులను నియంత్రించగలిగామన్నారు.

దేశంలో బీసీలు అత్యధికంగా ఉన్నారు. బీసీలపై మోదీ ప్రభుత్వం నోరు మెదపడం లేదని, సీటు ఇప్పించిందన్నారు. మాటలు కాకుండా బీసీ వ్యక్తిని ముఖ్యమంత్రి చేస్తానన్నారు. మోదీ గుజరాత్ ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్నప్పుడు నేను మీలాంటి సామాన్యుడిలా ఆయన ప్రసంగాలు వినేవాడిని. అలాంటి వ్యక్తి ప్రధాని అయితే బాగుంటుందని నేను భావించాను. మోదీ నా అభిమాన నేత అని..అలాంటి వ్యక్తి పక్కన కూర్చునే అవకాశం కల్పించినందుకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *