గుంటూరు కారం సినిమా : మహేష్ బాబు “గుంటూరు కారం” చిత్రంలోని “ధమ్ మసాలా” పాట విడుదల.

mahesh-babu-guntur-kaaram-movie-song-update-by-movie-makers

గుంటూరు కారం సినిమా: సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఆయన తాజా చిత్రం “గుంటూరు కారం”. త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై రాధాకృష్ణ అలియాస్ చినబాబు నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో యువ సంచలనం శ్రీలీల, మీనాక్షి చౌదరి హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. జగపతి బాబు, ప్రకాష్ రాజ్, జయరామ్, రమ్యకృష్ణ, సునీల్, బ్రహ్మానందం కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఈ చిత్రం జనవరి 12, 2024న సంక్రాంతి కానుకగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

అహు, ఖలేజా చిత్రాల తర్వాత మహేష్, త్రివిక్రమ్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమా ఇదే. దాదాపు 12 ఏళ్ల తర్వాత వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో సినిమా రాబోతుండడంతో సర్వత్రా ఆసక్తి నెలకొంది. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమాలో మహేష్ ఊరమాస్ లుక్ అద్భుతంగా ఉంది. వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతికి ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ సందర్భంగా ఫస్ట్ సింగిల్ పై భారీ హైప్ క్రియేట్ అయింది. సినిమా విడుదలకు ఇంకా రెండు నెలల సమయం ఉండడంతో చిత్రబృందం ప్రమోషన్స్ ప్రారంభించింది. తాజాగా ఈ సినిమాలోని పాట లీక్ అయి వైరల్‌గా మారింది. దిద్దుబాటు చర్యల్లో భాగంగా ఈ పాటను అధికారికంగా విడుదల చేయనున్నట్లు చిత్ర బృందం (గుంటూరు కారం మూవీ) ప్రకటించింది.

అందులో భాగంగానే రెండు రోజుల క్రితం ప్రోమోను విడుదల చేశారు. ఈరోజు దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ పుట్టినరోజును పురస్కరించుకుని చిత్ర బృందం పూర్తి పాటను విడుదల చేసింది. “ధమ్ మసాలా” అంటూ సాగే ఈ పాట పూర్తిగా మాస్ లిరిక్స్ అని చెప్పాలి. తమన్ స్వరపరిచిన ఈ పాటకు రామజోగయ్య శాస్త్రి సాహిత్యం అందించారు. సంజిత్ హెగ్డే తమన్ పాట పాడారు. ఈ లిరికల్ వీడియో సాంగ్‌లో ఇప్పటికే విడుదలైన పోస్టర్ స్టిల్స్, గ్లింప్స్ విజువల్స్‌తో పాటు ఒకటి రెండు కొత్త సన్నివేశాలను చూపించారు. ఈ సినిమాలో మహేష్ మునుపెన్నడూ లేని విధంగా మాస్‌గా కనిపించబోతున్నాడని సాంగ్ చూశాక అర్థమవుతోంది. ఈ సినిమా మహేష్ అభిమానులకు ఆనందాన్ని పంచడం ఖాయమని తెలుస్తోంది.

పోస్ట్ గుంటూరు కారం సినిమా : మహేష్ బాబు “గుంటూరు కారం” చిత్రంలోని “ధమ్ మసాలా” పాట విడుదల. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *