అత్యంత ఖరీదైన హోటల్: ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఖరీదైన హోటల్‌లో రాత్రిపూట బస చేయాలనుకుంటే…

ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఖరీదైన హోటల్ సూట్‌లో ఒక రాత్రి బసకు టారిఫ్ చూస్తే మీరు షాక్ అవుతారు. సోషల్ మీడియా ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ మరియు బాలీవుడ్ నటి అనన్య పాండే కజిన్ అలన్నా పాండే ఇటీవల దుబాయ్‌లోని అత్యంత ఖరీదైన సూట్ వీడియోను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో తన అనుచరులకు పోస్ట్ చేసింది.

అత్యంత ఖరీదైన హోటల్: ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఖరీదైన హోటల్‌లో రాత్రిపూట బస చేయాలనుకుంటే...

అత్యంత ఖరీదైన హోటల్

అత్యంత ఖరీదైన హోటల్: విలాసవంతమైన హోటల్‌లో ఒక రాత్రి బస చేయడానికి మీరు ఎంత ఖర్చు చేస్తారు? అంటే ట్రిప్ బడ్జెట్ ను బట్టి సాధారణంగా రూ. 10 వేల నుంచి 20 వేల రూపాయలు. అయితే ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఖరీదైన హోటల్ సూట్‌లో ఒక రాత్రి బస చేయడానికి టారిఫ్ చూస్తే మీరు షాక్ అవుతారు. సోషల్ మీడియా ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ మరియు బాలీవుడ్ నటి అనన్య పాండే కజిన్ అలన్నా పాండే ఇటీవల దుబాయ్‌లోని అత్యంత ఖరీదైన సూట్ వీడియోను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో తన అనుచరులకు పోస్ట్ చేసింది.

ఇది కూడా చదవండి: విడాకులు : విడాకులు తీసుకుంటున్న ప్రముఖులు… ప్రముఖ గాయని దంపతులకు విడాకులు

దుబాయ్‌లోని అట్లాంటిస్ ది రాయల్ హోటల్‌లో సంపన్నులు ఉండే ఈ సూట్. ఈ హోటల్ సూట్‌లో ఒక రాత్రి బస రూ. 83 లక్షలు అద్దె చెల్లించాలి. అలన్నా తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ రీల్‌లో అద్భుతమైన హోటల్ గదిని పంచుకుంది. ది రాయల్ మాన్షన్ అని పిలవబడే ఈ అల్ట్రా-ఆధునిక నాలుగు పడక గదుల పెంట్ హౌస్ అద్భుతమైన సౌకర్యాలను కలిగి ఉంది. తెలుపు మరియు బంగారు రంగులలో సూట్ అద్భుతమైనది.

ఇది కూడా చదవండి: సరికొత్త కోవిడ్ వేరియంట్ : మళ్లీ కోవిడ్ JN1 వేరియంట్ వ్యాప్తి…ఆందోళనలో శాస్త్రవేత్తలు

ఈ విలాసవంతమైన సూట్‌లో ప్రైవేట్ ఫోయర్, 12-సీట్ డైనింగ్ రూమ్, కాన్ఫరెన్స్ రూమ్, ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ రూమ్, ఇండోర్ మరియు అవుట్‌డోర్ కిచెన్, సినిమా థియేటర్, ఆఫీస్, లైబ్రరీ మరియు ప్రైవేట్ బార్ ఉన్నాయి. ఈ సూట్ విలాసవంతమైన జీవనానికి సారాంశం. అట్లాంటిస్ ది రాయల్ వరల్డ్-క్లాస్ సూట్ ఈ సంవత్సరం జనవరిలో అతిథులకు దాని తలుపులు తెరిచింది. గ్లోబల్ సూపర్ స్టార్ బెయోన్స్ ప్రత్యేక ప్రదర్శనతో గ్రాండ్ లాంచ్ చేశారు. ఈ హోటల్ ప్రారంభోత్సవానికి బాలీవుడ్, హాలీవుడ్ నటీనటులు హాజరయ్యారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *