టైగర్ 3: ‘టైగర్ 3’.. యాక్షన్ ప్రియులకు పండగే.. ఎందుకంటే?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-08T16:54:11+05:30 IST

బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ సల్మాన్ ఖాన్, కత్రినా కైఫ్ హీరోహీరోయిన్లుగా యశ్ రాజ్ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్‌పై ఆదిత్య చోప్రా నిర్మిస్తున్న భారీ చిత్రం ‘టైగర్ 3’. మనీష్ శర్మ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం అత్యధిక యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌లతో తెరకెక్కిన చిత్రంగా సరికొత్త రికార్డు సృష్టించనుంది. ఇందులోని 12 యాక్షన్ సన్నివేశాలు అద్భుతంగా ఉంటాయని దర్శకుడు ఇటీవల తెలిపారు.

టైగర్ 3: 'టైగర్ 3'.. యాక్షన్ ప్రియులకు పండగే.. ఎందుకంటే?

టైగర్ 3లో సల్మాన్ ఖాన్

బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ సల్మాన్ ఖాన్ (సల్మాన్ ఖాన్), కత్రినా కైఫ్ (కత్రినా కైఫ్) హీరోహీరోయిన్లుగా యశ్ రాజ్ ఫిల్మ్స్ (యష్ రాజ్ ఫిల్మ్స్) పతాకంపై ఆదిత్య చోప్రా నిర్మిస్తున్న భారీ చిత్రం ‘టైగర్ 3’. మనీష్ శర్మ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా అత్యధిక యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌లతో తెరకెక్కిన చిత్రంగా సరికొత్త రికార్డు సృష్టించబోతోంది. ఈ సినిమాలోని యాక్షన్ సీక్వెన్స్ గురించి చిత్ర దర్శకుడు మనీష్ శర్మ ఇటీవల మీడియాకు తెలిపారు.

ఈ సందర్భంగా మనీష్ శర్మ మాట్లాడుతూ.. ‘టైగర్ 3’లో ఇండియన్ సిల్వర్ స్క్రీన్ బిగ్గెస్ట్ యాక్షన్ పెయిర్ టైగర్ (టైగర్)గా సల్మాన్ ఖాన్, జోయా (జోయా) పాత్రలో కత్రినా కైఫ్ నటించారు. ఇది వారి కథ. ఇద్దరూ కలిసినప్పుడు గొడవ జరుగుతుంది. వారి మధ్య బంధం పెరిగినా ఈ గొడవ పెరిగింది తప్ప తగ్గలేదు. ఈ వివాదం ‘టైగర్ 3’లో మరింత బలంగా కనిపిస్తుంది. అందుకు తగ్గట్టుగానే యాక్షన్‌ సన్నివేశాలు ఆకట్టుకుంటాయి. హాలీవుడ్ యాక్షన్ సినిమాలతో పోలిస్తే టైగర్ 3లో సన్నివేశాలు ఆహ్లాదకరంగా ఉండబోతున్నాయి.

సల్మాన్-ఖాన్.jpg

ఈ సినిమాలో సల్మాన్, కత్రినా పాత్రలకు ఎదురయ్యే సమస్యల సీరియస్‌నెస్ కారణంగా సినిమా చాలా వేగంగా సాగుతుంది. ఈ సినిమాలో 12 అద్భుతమైన యాక్షన్ సీక్వెన్సులు (12 యాక్షన్ సీక్వెన్సులు) ఉన్నాయి. ఇవి ప్రేక్షకులను వారి సీట్ల అంచున ఉంచుతాయి. క్లైమాక్స్ ఎపిసోడ్ అందరినీ విస్మయానికి గురి చేస్తుంది. ఇది యాక్షన్ ప్రియులతో పాటు టైగర్ మరియు జోయా అభిమానులకు ట్రీట్. ఐమాక్స్‌లో ఈ యాక్షన్ సన్నివేశాలు అద్భుతంగా ఉంటాయని అన్నారు. యశ్ రాజ్ ఫిలింస్ స్పై యూనివర్స్‌లో భాగంగా రూపొందిన ‘టైగర్ 3’ చిత్రం నవంబర్ 12న హిందీ, తెలుగు, తమిళ భాషల్లో విడుదల కానుంది.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-08T16:54:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *