టీమ్ ఇండియా: టీమ్ ఇండియా ఇప్పుడు వేరే స్థాయిలో ఉంది.

సీనియర్లు, యువ ఆటగాళ్లతో సమతూకంగా సాగుతున్న టీమ్ ఇండియా ఆటలోనే కాదు ర్యాంకుల్లోనూ దుమ్మురేపుతోంది.

టీమ్ ఇండియా: టీమ్ ఇండియా ఇప్పుడు వేరే స్థాయిలో ఉంది.

ఐసీసీ ర్యాంకుల్లో టీమిండియా ఆధిపత్యం

టీమ్ ఇండియా ఆధిపత్యం: భారత క్రికెట్ చరిత్రలో చిరస్మరణీయ క్షణాలు. టీమ్ ఇండియా అభిమానులు లేచి నిలబడి గర్వంగా కాలర్ ఎగురవేయాల్సిన సమయం ఆసన్నమైంది. ఇటీవల జరిగిన అంతర్జాతీయ వన్డే ప్రపంచకప్‌లో వరుస విజయాలతో అగ్రస్థానానికి చేరుకున్న రోహిత్ సేన అంచనాలకు తగ్గట్టుగానే ఆడుతోంది. టీమ్ ఇండియా జోరు ఇలాగే కొనసాగితే వన్డే ప్రపంచకప్ గెలవడం ఖాయం అని అభిమానులు, విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. మరోవైపు అంతర్జాతీయ క్రికెట్ కౌన్సిల్ నుంచి శుభవార్త అందింది.

మహ్మద్ సిరాజ్, శుభమాన్ గిల్

మహ్మద్ సిరాజ్, శుభమాన్ గిల్

గిల్‌కు అభినందనలు
వన్డే ర్యాంకుల్లో టీమిండియా యువ ఆటగాళ్లు అగ్రస్థానానికి చేరుకున్నారు. బ్యాటింగ్ లో శుభమ్ గిల్, బౌలింగ్ లో హైదరాబాద్ కుర్రాడు మహ్మద్ సిరాజ్ సత్తా చాటాడు. అతి పిన్న వయసులోనే నంబర్ వన్ ర్యాంక్ సాధించిన ఘనత గిల్ సొంతం. 24 ఏళ్ల ఈ క్రికెటర్ అంచనాలకు మించి రాణించి త్వరగానే నంబర్ వన్ ర్యాంక్ సాధించాడు. 950 రోజుల పాటు అగ్రస్థానంలో కొనసాగిన పాక్ కెప్టెన్ బాబర్ అజమ్‌ను దించాడు. విరాట్ కోహ్లీ 4వ స్థానంలో, రోహిత్ శర్మ 6వ ర్యాంక్‌లో ఉన్నారు.

శుభమాన్ గిల్

శుభమాన్ గిల్

ధోనీ తర్వాత గిల్‌ వచ్చాడు
అంతేకాదు, నంబర్ వన్ ర్యాంక్‌కు చేరుకున్న ఎంఎస్ ధోని తర్వాత అత్యంత వేగవంతమైన బ్యాట్స్‌మెన్‌గా గుర్తింపు పొందాడు. ధోనీ 38 ఇన్నింగ్స్‌లు ఆడి టాప్ ర్యాంక్ సాధిస్తే, గిల్ 41 ఇన్నింగ్స్‌ల్లో ఈ మైలురాయిని సాధించాడు. మహ్మద్‌ సిరాజ్‌ అప్పటికే టాప్‌ ర్యాంక్‌కు చేరుకున్నా ఎక్కువ కాలం నిలవలేకపోయాడు. ప్రపంచకప్‌లో అద్భుతంగా రాణించి మళ్లీ నంబర్ వన్ ర్యాంక్ కైవసం చేసుకున్నాడు. ఈసారి అతను ఎక్కువసేపు ఉండబోతున్నాడు. కుల్దీప్ యాదవ్ 4వ ర్యాంక్, బుమ్రా 8వ ర్యాంక్, మహ్మద్ షమీ 10వ ర్యాంక్‌లో నిలిచారు.

టీమ్ ఇండియా

టీమ్ ఇండియా

టీమ్ ఇండియా ఆధిపత్యం చెలాయించింది
ఐసీసీ ర్యాంకుల్లో టీమ్ ఇండియా ఆధిపత్యం కొనసాగుతోంది. వన్డేలు, టెస్టులతో పాటు టీ20లోనూ టీమిండియా నంబర్‌వన్‌గా ఉంది. వన్డేలు, టెస్టుల్లో భారత ఆటగాళ్లు అగ్రస్థానంలో ఉన్నారు. టీ20 ర్యాంకుల్లో సూర్యకుమార్ యాదవ్ బ్యాటింగ్‌లో టాప్ ప్లేస్‌లో ఉన్నాడు. టెస్టుల్లో ఆల్ రౌండర్, బౌలింగ్ విభాగాల్లో మనోళ్లే అగ్రస్థానంలో ఉన్నారు. ఆల్ రౌండర్ ర్యాంకుల్లో రవీంద్ర జడేజా, రవీంద్రన్ అశ్విన్ అగ్రస్థానంలో ఉన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: మాక్స్‌వెల్‌ను బై రన్నర్‌గా ఎందుకు అనుమతించలేదు? అలాగే ఎందుకు బ్యాటింగ్ చేయాల్సి వచ్చింది..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *