బిగ్ బాస్ తెలుగు 7: బిగ్ బాస్ హౌస్ లో అందరినీ ఏడిపిస్తోంది

బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 #BiggBossTelugu7 సీజన్ ఇప్పుడే 66వ రోజుకు చేరుకుంది. బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో ఉంటున్న సభ్యులే కాదు, చూస్తున్న ప్రేక్షకులు కూడా ఈ వారం అంతా ఎమోషనల్ అవుతున్నారు. ఈ వారం బిగ్ బాస్ కుటుంబ సభ్యుల కలయికను నిర్వహిస్తున్నారు. కంటెస్టెంట్స్ అందరూ బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి ప్రవేశించి దాదాపు పది వారాలైనందున, ప్రతి సభ్యుడు వారి కుటుంబం నుండి ఎవరినైనా కలిసేలా బిగ్ బాస్ ఏర్పాట్లు చేశారు. #బిగ్‌బాస్

bigbosssivaji.jpg

ఇందులో భాగంగానే నటుడు శివాజీ తనయుడు నిన్న డాక్టర్‌గా వచ్చి ఆయన ఆరోగ్యం గురించి అడిగినట్లుగా. కానీ శివాజీ మాత్రం డాక్టర్ ఓవరాల్స్ వేసుకుని మాస్క్ కూడా వేసుకుని అలా మాట్లాడడంతో కొడుకు నిజంగానే డాక్టర్ అని అనుకుంటున్నాడు. కానీ ‘నాన్నా’ అని పిలవగానే ఒక్కసారిగా షాక్ తిన్న శివాజీ వెంటనే భావోద్వేగంతో ఏడ్చాడు.

bigbosstelugupriyankajain.jpg

ఈరోజు మరో హౌస్‌మేట్ ప్రియాంక జైన్ (ప్రియాంక జైన్) బాయ్‌ఫ్రెండ్‌ని బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి పంపారు. అతడిని చూసిన ప్రియాంక జైన్ భావోద్వేగాలను ఆపుకోలేక కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది. అంతే కాకుండా దాదాపు రెండు నెలల పాటు బయట మనుషులు కనపడకుండా ఆ ఇంట్లోనే ఉండడం, అనుకున్న వ్యక్తి ఒక్కసారిగా రావడంతో ఉద్వేగానికి లోనవడం సహజం. ప్రియాంక జైన్ కూడా తన ప్రియుడిని కౌగిలించుకుని ముద్దుల వర్షం కురిపించింది. ప్రియాంకకు గులాబీ పువ్వు ఇచ్చి ప్రపోజ్ చేయడం, ఇంట్లో పెళ్లి చేసుకుందాం అని చెప్పడం ఆసక్తికరంగా మారింది. తమ రొమాన్స్‌కు మరో సభ్యుడు అడ్డు పెడతారేమోనని నవ్వులు పూయించారు.

biggbosstelugugautam.jpg

అలాగే మరో సభ్యుడు గౌతమ్ తల్లి కూడా ఇంట్లోకి వచ్చింది. ‘కన్నయ్య పంచె వచ్చింది’ అన్న మాటలు విని ఎక్కడి నుంచి వస్తున్నాయోనని వెనుదిరిగిన గౌతమ్, వెంటనే తల్లి లోపలికి రావడంతో ఉద్వేగానికి లోనయ్యాడు. అనంతరం గౌతమ్ తల్లి మాట్లాడుతూ గౌతమ్‌కు ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఎక్కువగా ఉందని, అమ్మాయిలు ఎక్కువగా ఫాలో అవుతున్నారని అన్నారు. తన కొడుకు చాలా అందగాడు అని చెప్పింది. బిగ్ బాస్ హౌస్ మేట్స్ కుటుంబ సభ్యులను ఒకరి తర్వాత ఒకరు హౌస్ లోకి పంపుతూ అందరినీ ఆశ్చర్యపరుస్తున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-08T17:34:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *