భారతీయుడు 2 : విజయవాడలో భారతీయుడు 2 షూటింగ్.. రెండు భాగాలుగా సినిమా..

ఇండియన్ 2 షూటింగ్ ఇంకా కొనసాగుతోంది. ఇది రెండు భాగాలుగా రానుంది. ప్రస్తుతం విజయవాడలో..

భారతీయుడు 2 : విజయవాడలో భారతీయుడు 2 షూటింగ్.. రెండు భాగాలుగా సినిమా..

విజయవాడలో ఇండియన్ 2 షూటింగ్ మరియు సినిమా రిలీజ్ అప్ డేట్స్ న్యూస్

భారతీయుడు 2: కమల్ హాసన్ కథానాయకుడిగా శంకర్ శంకర్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన సూపర్ హిట్ చిత్రం ‘భారతీయుడు’. వీరిద్దరూ ఇప్పుడు ఈ చిత్రానికి సీక్వెల్‌ను తీసుకొస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రంలో హీరో సిద్ధార్థ్, కాజల్ అగర్వాల్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, ప్రియా భవాని, వెన్నెల కిషోర్, బ్రహ్మానందం తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. గత కొన్నేళ్లుగా ఈ సినిమా షూటింగ్ జరుగుతోంది. ఇటీవలే ఈ సినిమా డబ్బింగ్ పనులు ప్రారంభమై షూటింగ్ చివరి దశకు చేరుకుంది.

అయితే ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇంకా చాలానే ఉంది. నిజానికి ఈ సినిమా షూటింగ్ దాదాపు పూర్తి కావొచ్చింది. కానీ సినిమా ఎడిటింగ్ టేబుల్‌కి వచ్చేసరికి చాలా లాంగ్ రన్‌టైమ్‌తో వచ్చింది. కోయడానికి అంత స్థలం లేకపోవడంతో రెండు భాగాలుగా తీసుకురానున్నారు. ఇండియన్ 2, ఇండియన్ 3 సినిమాలు ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్నాయి. ఇప్పుడు ఈ ఇండియన్ 3 షూటింగ్ పూర్తి కానుందని సమాచారం. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ విజయవాడలో జరుగుతోంది.

ఇది కూడా చదవండి: రాధ: కూతురి పెళ్లికి రాధ పిలుస్తుంది.. చాలా ఏళ్ల తర్వాత రాఘవేంద్రరావుతో..

కమల్ హాసన్ లేకుండా సన్నివేశాలను శంకర్ డైరెక్ట్ చేస్తున్నాడు. ఈ ఇండియన్ 3 షూటింగ్ కోసం కమల్ హాసన్ ని 40 రోజుల పాటు కాల్ షీట్స్ అడిగాడట.. దానికి కమల్ కూడా గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడట. భారతీయుడు 2ని వచ్చే ఏడాది వేసవిలో విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నట్లు సమాచారం. అలాగే ఇండియన్ 3 వచ్చే ఏడాది చివర్లో విడుదల కానుంది. అయితే ఈ విడుద‌ల వార్త రామ్ చ‌ర‌ణ్ ఫ్యాన్స్‌ని నివ్వెర పోయేలా చేస్తోంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ గేమ్ ఛేంజర్ షూటింగ్ ఆలస్యం అవుతోంది. ఇప్పుడు ఇండియన్ 3 కోసం మరో 40 రోజులు గేమ్ ఛేంజర్ ఏమిటనేది అయోమయంలో పడింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *