శ్రీకాంత్ అడ్డాల ఇప్పుడు ట్రంప్ కార్డ్ వాడతాడా?

బ్రహ్మోత్సవం ఫ్లాప్ అయినా.. శ్రీకాంత్ అడ్డాల పట్ల చాలా సానుకూల అభిప్రాయంతో ఉన్నాడు. కొత్త బంగారు లోకం, సీతమ్మ వాకిట్లో లాంటి సినిమాలు చూశాక… ఆయన్ను నిందించాలని అనిపించలేదు. ముకుంద ఫ్లాప్ అయినప్పటికీ, శ్రీకాంత్ అడ్డాల కొన్ని చోట్ల “వావ్” అనిపించాడు. అయితే… “పెద కాపు`లో ఆ విశేషాలేవీ లేవు. కొత్త హీరో కోసం ఈ కథను ఎంచుకోవడం, దీన్ని రెండు భాగాలుగా చేయాలనుకోవడం, శ్రీకాంత్ తన మార్క్‌ను మించిపోతున్నాడు. ఈ రిజల్ట్ చూశాక.. “పెదకాపు 2` వస్తుందేమో అనుకునేలా ఉంది. కనీసం శ్రీకాంత్ అడ్డాలకు మరో సినిమా వస్తుందా? అన్నది మిలియన్ డాలర్ల ప్రశ్న.

శ్రీకాంత్ చుట్టూ ‘అన్నై’ అనే కథ ఉంది. ఇది బౌండెడ్ స్క్రిప్ట్. ఇది కూడా మల్టీ స్టారర్ కథే. టాప్ హీరో, యంగ్ హీరో చేయాల్సిన సినిమా ఇది. గీతా ఆర్ట్స్ లో ఓకే చేసింది. కానీ… అది చాలా పెద్ద ప్రాజెక్ట్. శ్రీకాంత్‌పై ఇంత రిస్క్ తీసుకోవచ్చా? లేదా? ఈ విషయంలో గీతా ఆర్ట్స్ తర్జన భర్జన పడింది. ‘పెదవి’ రిజల్ట్‌తో రిస్క్ చేయకూడదనే నిర్ణయానికి వచ్చారు. అక్కడ పెదకాపు 2 పోయింది, అన్నై పోయింది. శ్రీకాంత్ ముందున్న ఏకైక మార్గం దిల్ రాజు. దిల్ రాజుతో శ్రీకాంత్ కు మంచి సాన్నిహిత్యం ఉంది. ఆ బ్యానర్‌లో శ్రీకాంత్ అడ్డాల రెండు సినిమాలు తీశారు. రెండూ హిట్టే. శ్రీకాంత్ తో మరో సినిమా చేయాలని దిల్ రాజు ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నాడు. ఇప్పుడు శ్రీకాంత్ ఆ ట్రంప్ కార్డ్ వాడే అవకాశం ఉంది. చిన్న కథతో… దిల్ రాజు బ్యానర్ లో సినిమా చేసి తానేంటో నిరూపించుకోవాలని చూస్తున్నాడు. కానీ ఒకే ఒక్క సమస్య ఉంది. చిన్న హీరోలు కూడా అందుబాటులో లేరు. పూర్తిగా కొత్త హీరోలతో ‘కొత్త బంగారు లోకం’ తరహా సినిమా తీస్తే తప్ప శ్రీకాంత్ ప్రాజెక్ట్ ఖాయం. చూద్దాం ఏం జరుగుతుందో.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *