భగవంత్ కేసరి: OTTలోకి బాలయ్య భగవంత్ కేసరి

ఇది నిజంగా సినీ అభిమానులకు ఊరటనిచ్చే వార్తే. థియేటర్లకు వెళ్లలేని ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న ‘భగవంత్ కేసరి’ సినిమా డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్ కు సిద్ధమైంది. నవంబర్ 23న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో విడుదల కానుందని సోషల్ మీడియాలో కథనాలు వస్తున్నాయి.కానీ దీనిపై అధికారిక ప్రకటన లేదు.

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో బాలకృష్ణ హీరోగా, శ్రీలీల, కాజోల్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన ఈ సినిమా కుటుంబ ప్రేక్షకులకు బాగా కనెక్ట్ అయ్యింది. ఆడపిల్లలకు గుడ్ టచ్, బ్యాడ్ టచ్ లాంటి ఇంట్రెస్టింగ్ సీన్స్, ఆడపిల్లలను పులిలా పెంచాలనే కాన్సెప్ట్ తో ఆద్యంతం ఆకట్టుకునేలా రూపొందిన ఈ సినిమా విడుదలైన తొలి గేమ్ తోనే హిట్ టాక్ తెచ్చుకుంది.

భగవంత్-కేసరి.jpg

కానీ దసరా కానుకగా థియేటర్లలోకి వచ్చిన భగవంత్ కేసరి, టైగర్ నాగేశ్వరరావు, లియో వంటి భారీ చిత్రాలతో పోటీపడి 100 కోట్లకు పైగా వసూళ్లు రాబట్టింది. అంతేకాదు వరుసగా మూడో సినిమాతో బాలకృష్ణ రూ.కోటికి పైగా వసూలు చేసి హ్యాట్రిక్ సాధించాడు. 100 కోట్లు వసూలు చేసి సరికొత్త రికార్డులు సృష్టించింది. అక్టోబర్ 19న విడుదలైన ఈ సినిమా విడుదలై 4 వారాలు దాటినా థియేటర్లలో అద్బుతమైన కలెక్షన్లు రాబడుతూ దసరా బ్లాక్‌బస్టర్‌గా నిలిచింది.

అయితే, OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌ల మేకర్స్‌తో ముందస్తు ఒప్పందం ప్రకారం, సినిమాను 50 రోజుల తర్వాత తీసుకురావాలి, అయితే ఇటీవల కొత్త సినిమాలన్నీ OTT లలో విడుదలకు ముందే HD వెర్షన్‌లలో ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అవుతున్నాయి, కాబట్టి OTT కంపెనీలు జాగ్రత్తగా ఉండి, గడువు కంటే ముందే తమ సినిమాలను తీసుకువస్తున్నారు. ఇప్పటికే ‘లియో’ సినిమా హెచ్‌డీలో వైరల్‌ అవుతుండగా, ఓటీటీలో మరో పదిరోజుల్లో సినిమా విడుదల కానుంది.

balakrishna-bhagavanthkesar.jpg

అయితే డిసెంబర్ రెండో వారంలో ‘భగవంత్ కేసరి’ సినిమా ఓటీటీలో హిట్ కావాల్సి ఉండగా.. నవంబర్ 23న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో ప్రసారం చేసేందుకు సన్నాహాలు చేసినట్లు సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వచ్చాయి.. కానీ చిత్ర యూనిట్ మాత్రం ఇంకా స్పందించలేదు. ఈ వార్తలకు మరియు అధికారిక ప్రకటన చేయలేదు. అదే విధంగా ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ నవంబర్ 24న, ‘లియో’ నవంబర్ 17న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్నట్లు వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-09T18:12:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *