మణి సాయి తేజ: ‘మెకానిక్’తో మరో ముందడుగు… అదే నా లక్ష్యం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 04:10 PM

హీరోగా ఛాన్స్‌ వస్తే జీవితాంతం కాల్‌షీట్‌లు ఇస్తూ గడపాలని అనుకుంటున్నా.. కానీ హీరోల కష్టాలు ఎంత కఠినంగా ఉంటాయో ప్రాక్టికల్‌గా తెలుసుకుంటున్నా’’ అని అంటున్నారు యువ కథానాయకుడు మణి సాయి తేజ. తాను హీరోగా నటించిన ‘మెకానిక్’ సినిమా విడుదలకు సిద్ధమవుతుండగా.. సినిమాపై పూర్తి నమ్మకంతో ఉన్నానని చెప్పారు.

మణి సాయి తేజ: 'మెకానిక్'తో మరో ముందడుగు... అదే నా లక్ష్యం

హీరో మణి సాయి తేజ

హీరోగా ఛాన్స్‌ వస్తే జీవితాంతం కాల్‌షీట్‌లు ఇస్తూ గడపాలని అనుకుంటున్నా.. కానీ హీరోల కష్టాలు ఎంత కఠినంగా ఉంటాయో నాకు ప్రాక్టికల్‌గా తెలుసు’’ అంటున్నాడు యంగ్ హీరో మణి సాయి తేజ. ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌కి వీరాభిమాని అయిన మణి సాయి తేజ 20 ఏళ్ల వయసులో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ బాటలో ‘బ్యాట్ లవర్స్’ సినిమాతో హీరోగా తెరంగేట్రం చేశాడు. తొలి సినిమాతో ‘ఎవడి బుడ్డోడు?’ ఆ వెంటనే ‘రుద్రక్షపురం’ సినిమాలో హీరోగా నటించే ఛాన్స్ కొట్టేసి మరీ అందరి దృష్టిని ఆకర్షించాడు. ఈ సినిమా విడుదల కాకముందే ముచ్చట మూడో చిత్రంలో టైటిల్ రోల్ పోషించే గోల్డెన్ ఛాన్స్ మణి సాయి తేజని దక్కించుకుంది.

కృష్ణవంశీ శిష్యుడు ముని సాహెకర్ దర్శకత్వంలో మణి సాయి తేజ టైటిల్ రోల్ పోషించిన “మెకానిక్` త్వరలో విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ఈ సినిమా కోసం వినోద్ సొంత సంగీతంలో సిద్ శ్రీరామ్ పాడిన ‘నచ్చలావే పిల్ల నచ్చేశావే’ పాట మిలియన్ల వ్యూస్ సంపాదించి మిలియన్ల మందికి మణి సాయి తేజను పరిచయం చేసింది. క్రేజీ కుర్ర హీరోల జాబితాలో తన పేరును చేర్చుకునేందుకు లుక్స్, హార్డ్ వర్కింగ్ నేచర్ పుష్కలంగా ఉన్న మణి.. ఫైటింగ్, డ్యాన్స్ రంగాల్లో మరింత ముందుకు దూసుకుపోతున్నాడు.

Mechanic.jpg

తాను నటించే ప్రతి సినిమా తనకు ఫిల్మ్ ఇనిస్టిట్యూట్ అని… అందులో నటించే సీనియర్లంతా తన ప్రొఫెసర్లని సాయితేజ చెప్పుకొచ్చాడు. తన మూడో సినిమా ‘మెకానిక్’ నటుడిగా తనను మరో స్థాయికి తీసుకెళ్తుందని విశ్వాసం వ్యక్తం చేశాడు. హీరోగా నిలదొక్కుకోవాలంటే.. తనను ప్రోత్సహిస్తున్న, ఎన్నో త్యాగాలు చేస్తున్న తల్లిదండ్రులను గర్వపడేలా చేయడమే తన లక్ష్యమని ఎమోషనల్‌గా ఫీల్ అవుతున్నాడు కుర్ర హీరో. (యంగ్ హీరో మణి సాయి తేజ)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*ఓటీటీలో హాయ్ నాన్నా: ‘హాయ్ నాన్నా’ OTT స్ట్రీమింగ్ తేదీ వచ్చింది.. ఎప్పుడు?

****************************

*నాగబాబు: కీర్తిశేషులను కోల్పోయిన కీర్తిశేషు వర్మకు నా ప్రగాఢ సానుభూతి

****************************

*రష్మిక మందన్న: ఎలా, ఎప్పుడు, ఎందుకు.. ఇదంతా జరిగింది? రష్మిక చేసిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది

*******************************

*కింగ్ నాగార్జున: సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని హుటాహుటిన కలిసిన కింగ్ నగర్

*******************************

*అమీర్ ఖాన్: అమీర్ ఖాన్ కూతురు పెళ్లికి అంతా సిద్ధం.. గ్రాండ్ రిసెప్షన్ ఎక్కడ?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 04:38 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *