భగవంత్ కేసరి: హిందీలో ‘భగవంత్ కేసరి’… నా బలం ఏమిటో మీరే చూస్తారు: బాలకృష్ణ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-10T13:45:28+05:30 IST

నందమూరి బాలకృష్ణ, శ్రీలీల జంటగా నటించిన భగవంత్ కేసరి దసరా సందర్భంగా విడుదలై ఎన్ని రికార్డులు సృష్టిస్తుందో అందరికీ తెలిసిందే. ఇక ఈ సినిమాను త్వరలో హిందీలో డబ్ చేసి విడుదల చేస్తామని బాలకృష్ణ స్పష్టం చేశారు.

భగవంత్ కేసరి: హిందీలో 'భగవంత్ కేసరి'... నా బలం ఏమిటో మీరే చూస్తారు: బాలకృష్ణ

భగవత్ కేసరి

నందమూరి బాలకృష్ణ, శ్రీలీల జంటగా నటించిన భగవంత్ కేసరి దసరా సందర్భంగా విడుదలై ఎన్ని రికార్డులు క్రియేట్ చేసిందో అందరికీ తెలిసిందే. ఈ సినిమాతో బాలయ్య హ్యాట్రిక్ కొట్టడమే కాకుండా వరుసగా మూడో సినిమా కూడా వంద కోట్ల క్లబ్‌లో చేరి సరికొత్త చరిత్ర సృష్టించింది. సినిమా విడుదలై 20 రోజులు కావస్తున్నా.. భారీ చిత్రాల పోటీని తట్టుకుని ‘లియో, టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ కలెక్షన్లతో తెలుగునాట దసరా బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది.

భగవంత్-కేసరి--(2).jpg

ఈ కార్యక్రమంలో నిన్న నవంబర్ 9న విజయోత్సవ సభ కూడా నిర్వహించి సాంకేతిక నిపుణులను సత్కరించి జ్ఞాపికలను అందజేశారు. కానీ ఈ సందర్భంగా జరిగిన వేడుకలో దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి, బాలకృష్ణ మాట్లాడుతూ.. చక్కటి సందేశం, యాక్షన్, ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌తో కూడిన ఈ సినిమా తెలుగు వారందరినీ ఆకట్టుకుంది. ఇంతటి మంచి విజయాన్ని అందించిన ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

నాకు మొదటి నుంచి ప్రయోగాలు చేయడం అలవాటు అని, అందుకే ఈ భగవంత్ కేసరి సినిమాను హిందీలో డబ్ చేసి త్వరలో విడుదల చేస్తాం అన్నారు. ఇందులోని సందేశం దేశ ప్రజలందరికీ చేరితే మన కృషి మరింత మందికి చేరుతుందని అన్నారు. హిందీ వెర్షన్‌లో నా పాత్రకు నేనే తొలిసారి డబ్బింగ్ చెప్పానని, చాలా ఏళ్లుగా నా తెలుగును నేనే విన్నానని, ఇప్పుడు హిందీపై ప్రేమలో పడ్డానని చెప్పాడు. నా భాషా పటిమను, నా సామర్థ్యాన్ని మీరే చూస్తారని అన్నారు. ఇదిలావుండగా, ఈ సినిమాలో విలన్‌గా నటించిన అర్జున్ రాంపాల్ బాలీవుడ్ నటుడే కావడం విశేషం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T15:16:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *