దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు: దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావుకు హైకోర్టు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు: దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు చిక్కుల్లో పడ్డారు. తెలంగాణ హైకోర్టు నుంచి ఆయనకు నోటీసులు. ఓభూమికి సంబంధించిన వివాదంలో ఆయనకు నోటీసులు అందినట్లు తెలుస్తోంది. సినీ పరిశ్రమకు చెందిన భూమిని రాఘవేంద్రరావు తన అవసరాలకు వాడుకుంటున్నారని ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారు.

దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు: దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావుకు హైకోర్టు నోటీసులు.. కారణమా??

దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు: చిక్కుల్లో దర్శకుడు రాఘవేంద్రరావు. తెలంగాణ హైకోర్టు నుంచి నోటీసులు. ఓభూమికి సంబంధించిన వివాదంలో నోటీసులు అందినట్లు తెలుస్తోంది. సినీ పరిశ్రమకు చెందిన భూమిని రాఘవేంద్రరావు తన అవసరాలకు వాడుకుంటున్నారని ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారు. సినీ పరిశ్రమ కోసం ప్రభుత్వం కేటాయించిన భూమిని దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు తన సొంత ప్రయోజనాల కోసం వాడుకున్నారని దాఖలైన పిల్‌పై హైకోర్టు స్పందించింది. రాఘవేంద్రరావుతో పాటు ఆయన బంధువులకు మరోసారి నోటీసులు జారీ చేసింది.

హైదరాబాద్‌లోని బంజారాహిల్స్ ప్రాంతంలోని షేక్‌పేట్‌లో 2 ఎకరాల భూమిని సినిమా పరిశ్రమ కోసం ప్రభుత్వం కేటాయించింది. కానీ దర్శకుడు దానిని పరిశ్రమ అభివృద్ధికి కాకుండా తన అవసరాలకు వాడుకున్నాడని ఆరోపిస్తున్నారు. రాఘవేంద్రరావుపై మెదక్‌కు చెందిన బాలకిషన్ అనే వ్యక్తి 2012లో ఈ పిల్ దాఖలు చేశారు. సర్వే నెం.403/1లోని 2 ఎకరాల భూమిని వాణిజ్య అవసరాలకు వినియోగించడం నిబంధనలకు విరుద్ధమని పేర్కొన్నారు.

మరోవైపు నందమూరి బాలకృష్ణ నటించిన భగవంత్ కేసరి చిత్రం అక్టోబర్ 19న విడుదలై మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో శ్రీలీలా బాలయ్య కూతురిగా నటిస్తుండగా, కాజల్ అగర్వాల్ హీరోయిన్ గా నటించింది. ఈ సినిమా విజయవంతమైన సందర్భంగా నిన్న సక్సెస్ సెలబ్రేషన్స్ జరిగాయి. రాఘవేంద్రరావు అతిథిగా హాజరయ్యారు. ఈ మేరకు ఆయన మాట్లాడుతూ.. పలు రాజకీయ వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి.

సినిమాలో బాలయ్య ఎమోషనల్ సీన్స్ చూస్తుంటే లెజెండరీ ఎన్టీఆర్ గుర్తుకు వస్తారని అన్నారు. బాలయ్య డైలాగ్ బాంబ్ బ్లాస్ట్ లా ఉంది
కానీ బొంబాయి కన్నీరు కారుస్తూ కనిపించింది. బాలయ్యకు సీజన్‌తో సంబంధం లేదు. వర్షాకాలంలో వర్షం జై బాలయ్య అంటూ సందడి చేస్తుంది. జై బాలయ్య అంటూ ఎండాకాలంలో సూర్యకిరణాలు కూడా వస్తాయి. చలికాలంలో జై బాలయ్య అంటూ పచ్చ జెండాలు గాలికి రెపరెపలాడుతాయి. హిందూ పురంలోనే కాదు ఆంధ్రా మొత్తం పచ్చజెండా ఊపుతుందంటూ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *