గేమ్ ఛేంజర్: ‘గేమ్ ఛేంజర్’ నుంచి సాంగ్ రిలీజ్ పోస్ట్ ఫోన్.. దీపావళి రావడం కష్టమే..

రామ్ చరణ్ గేమ్ ఛేంజర్ సినిమా గురించి వివరాలు

గేమ్ ఛేంజర్: భారతీయ స్టార్ డైరెక్టర్లలో శంకర్ ఒకరు. అలాంటి దర్శకుడితో మెగాపవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ సినిమా చేస్తుంటే అభిమానుల్లోనే కాకుండా సినీ ఇండస్ట్రీలో కూడా ఓ రేంజ్ లో అంచనాలు ఉన్నాయి. అయితే ఆ సినిమా మెగా ఫ్యాన్స్ ని చాలా బాధపెడుతుంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ జరిగి రెండేళ్లు దాటింది. అయితే ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇంకా పూర్తి కాలేదు. సినిమాకు సంబంధించిన అప్‌డేట్‌లు కూడా ఇవ్వడం లేదు. సినిమా పోస్టర్, టైటిల్ తప్ప మరో అప్‌డేట్ లేదు.

దీంతో చిత్ర నిర్మాతలపై అభిమానులు అసహనం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రీసెంట్‌గా ఈ సినిమా నుంచి ‘జరగండి’ లీక్ కావడంతో.. అధికారికంగా రిలీజ్ చేయనున్నట్టు మేకర్స్ ప్రకటించారు. దీపావళికి పాటలను విడుదల చేస్తూ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. ఆ అప్‌డేట్ తర్వాత, అప్‌డేట్ లేదు. రామ్ చరణ్ అప్ డేట్ కోసం మెగా ఫ్యాన్స్ ఎదురుచూస్తున్నారు. సోషల్ మీడియాలో ఓ రూమర్ మొదలైంది. ‘జరగండి’ పాట విడుదల వాయిదా పడిందని, దీపావళికి విడుదల చేయడం లేదని వార్తలు హల్‌చల్ చేస్తున్నాయి. ఇది చూసిన అభిమానుల్లో టెన్షన్ మొదలైంది.

రామ్ చరణ్ గేమ్ ఛేంజర్ కోసం చిత్ర ఫలితం

ఈ విషయంపై క్లారిటీ కోసం నిర్మాత దిల్ రాజును ట్యాగ్ చేస్తున్నారు. అయితే దీనిపై చిత్ర బృందం స్పందించలేదు. అయితే పోస్ట్‌ఫోన్ వార్తల్లో నిజం లేదని కొందరు అంటున్నారు. ఇదిలావుంటే, శంకర్ ఈ సినిమా షూటింగ్‌ని పక్కనబెట్టి, కమల్ మళ్లీ ఇండియన్ సెట్స్‌లోకి ప్రవేశించాడు. ఈ షూటింగ్ ఇండియన్ 2కి సంబంధించింది, ఇండియన్ 3 కాదు.. ఇందు కోసం మరో నలభై రోజులు కేటాయిస్తున్నాడు శంకర్.

RRR తర్వాత శంకర్ దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్ చేస్తున్న సినిమా ఇది. ఈ చిత్రంలో కైరా అద్వానీ కథానాయికగా నటిస్తోంది. శ్రీకాంత్, అంజలి, ఎస్జే సూర్య, సునీల్ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. తమన్ స్వరాలు సమకూరుస్తున్నారు. శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్నారు.

కమల్ సినిమా తర్వాత రామ్ చరణ్ సినిమా విడుదల కానుంది. శంకర్ ఇప్పుడు ఇండియన్ 2ని 2024 వేసవికి మరియు ఇండియన్ 3ని క్రిస్మస్ కోసం సిద్ధం చేస్తున్నాడు. దీన్ని బట్టి చూస్తే 2025లో గేమ్ ఛేంజర్ ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతుందని ఫ్యాన్స్ ఉత్కంఠగా ఉన్నారు.దీంతో ఈ రిలీజ్ విషయం, పాట వాయిదా ఏంటని అభిమానులు దర్శకుడిని ప్రశ్నిస్తూ పోస్టులు చేస్తున్నారు.

 

పోస్ట్ గేమ్ ఛేంజర్: ‘గేమ్ ఛేంజర్’ నుంచి సాంగ్ రిలీజ్ పోస్ట్ ఫోన్.. దీపావళి రావడం కష్టమే.. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *