టాలీవుడ్: తెలుగు తెరపై కొత్త కాంబినేషన్లు.. కన్నుల పండువగా!

త్వరలో తెలుగు తెరపై ఇంట్రెస్టింగ్ కాంబినేషన్స్ రాబోతున్నాయి. ఇప్పటికే ఎన్టీఆర్ తో అతిలోక సుందరి శ్రీదేవి కూతురు జాన్వీకపూర్ దేవరా సినిమా చేస్తోందని.. కొన్ని కొత్త కాంబినేషన్లు సెట్ అయ్యాయని వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి. అదే నిజమైతే సినీ అభిమానులకు కన్నుల పండువగా చెప్పుకోవచ్చు. మరి ఆ కాంబినేషన్స్ ఏంటో చూద్దాం.

జాతీయ ఉత్తమ నటుడు అల్లు అర్జున్ ప్రస్తుతం ‘పుష్ప 2’ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా తర్వాత త్రివిక్రమ్‌తో 22వ సినిమా, సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వంలో 23వ సినిమా చేయనున్నాడు బన్నీ. అయితే త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్‌తో తెరకెక్కనున్న ఈ చిత్రంలో అల్లు అర్జున్‌కి జోడీగా జాతీయ ఉత్తమ నటి కృతి సనన్ నటిస్తుందని వార్తలు చక్కర్లు కొడుతున్నాయి.

kriti-sanon.jpg

రీసెంట్ గా ‘స్కంద’ సినిమాతో ప్రేక్షకులను అలరించిన రామ్ పోతినేని ప్రస్తుతం పూరీ జగన్నాధ్ తో ‘డబుల్ ఇస్మార్ట్’ సినిమా చేస్తుండగా, ఈ సినిమా ద్వారా బాలీవుడ్ డార్లింగ్ సారా అలీఖాన్ తెలుగు తెరకు పరిచయం కానుందని తెలుస్తోంది. అమ్మడు తండ్రి సైఫ్ అలీఖాన్ ఇప్పటికే ‘దేవర’ సినిమాతో తెలుగు తెరకు పరిచయమై.. ఇప్పుడు ఆ చిన్నారి కూడా తెలుగు బాటలోనే పయనించడం గమనార్హం.

saraalikhandating.jpg

అదే విధంగా ఈ సినిమా తర్వాత పీపుల్స్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ నిర్మాణంలో రామ్ ఓ సినిమా చేయనున్నాడు. తాజాగా కన్నడ డబ్బింగ్ మూవీ సపత సాగరాలు ధాటితో తెలుగులో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న కర్ణాటక క్రష్ రుక్మిణి వసంత్ ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా ఎంపికైనట్లు సమాచారం.

రుక్మిణి-వసంత్.jpg

ఇటీవలే ‘ఖుషి’ సినిమాతో హిట్ కొట్టిన విజయ్ దేవరకొండ ప్రస్తుతం పరశురామ్ దర్శకత్వంలో తన 11వ చిత్రం ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ సినిమాని సంక్రాంతికి విడుదల చేయనున్నారు. అనిరుధ్ (అనిరుధ్) దర్శకత్వంలో ఉరి) సంగీతం అందిస్తున్నారు. శ్రీలిని కథానాయికగా ఎంపిక చేశారు.

అయితే చియాన్ విక్రమ్ కల్ట్ మూవీ ‘నాన్న’లో బాలనటిగా నటించిన సారా అర్జున్ ఈ సినిమాలో మరో హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ఇప్పటికే ఆమె పార్ట్ షూటింగ్ పూర్తయిందని వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇటీవల, మణిరత్నం దర్శకత్వం వహించిన పొన్నియన్ సెల్వన్ పార్ట్ 2లో ఆమె యువ ఐశ్వర్య రాయ్‌గా నటించింది.

sara-arjun.jpg

ఇంత జరిగినా సోషల్ మీడియాలో మాత్రం అభిమానులు మాత్రం ఈ కాంబినేషన్ల గురించి చర్చించుకుంటున్నారు. అలా అని వచ్చిన వార్తలను వారు ఖండించడం లేదు. మరికొంత కాలం ఆగితేనే ఈ వార్తలపై క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T17:11:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *