నా పేరు శృతి : ​​ఆ ట్విస్ట్ ఎవరు ఊహించలేరు…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-10T09:08:11+05:30 IST

హన్సిక కీలక పాత్రలో ఓంకార్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రం ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’. వైష్ణవి ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై బూరుగు రమ్య ప్రభాకర్ నిర్మిస్తున్నారు. నవంబర్ 17న సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది.ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు ఓంకార్ శ్రీనివాస్ మీడియాతో మాట్లాడారు.

నా పేరు శృతి : ​​ఆ ట్విస్ట్ ఎవరు ఊహించలేరు...

హన్సిక కీలక పాత్రలో ఓంకార్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రం ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’. వైష్ణవి ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై బూరుగు రమ్య ప్రభాకర్ నిర్మిస్తున్నారు. నవంబర్ 17న సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది.ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు ఓంకార్ శ్రీనివాస్ మీడియాతో మాట్లాడారు. ‘‘ఎన్నో చిత్రాలకు రచయితగా పనిచేసిన నేను ఈ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయమవుతున్నాను. ఓ సామాజిక అంశాన్ని కమర్షియల్ అంశాలతో ప్రేక్షకులకు అందించడమే ‘నా పేరు శృతి’ సినిమా ఉద్దేశం. పూర్తి స్క్రీన్ ప్లే ఇది. బేస్డ్ మూవీ.అందరి జీవితం ఆడవాళ్లతో ముడిపడి ఉంటుంది.అలాంటి ఆడవాళ్లకు సమాజంలో జరుగుతున్న పరిస్థితులను కళ్లకు కట్టినట్లు చూపించాం.ఆర్గాన్ మాఫియా నేపథ్యంలో ఈ సినిమా చేశాం.ఓ అమ్మాయికి జరిగిన యదార్థ సంఘటనను స్ఫూర్తిగా తీసుకుని కథ రాసుకున్నాం. మెడికల్ మాఫియా, కిడ్నీ మాఫియా చూడండి కానీ ఇందులో స్కిన్‌కి సంబంధించిన అంశాన్ని తీసుకున్నాం.దీని కోసం నాలుగేళ్లుగా చాలా పరిశోధనలు జరిగాయి.. దేశంలో బ్లడ్ బ్యాంక్‌లు స్కిన్‌తో సమానంగా ఉంటాయి.నేపాల్‌లో ఇది చాలా పెద్దది.. హన్సిక ఉంటుంది. స్కిన్ మాఫియా ట్రాప్‌లో పడకుండా కాపాడుకునే పాత్రలో కనిపించింది.హన్సిక తల్లి నిజమైన స్కిన్ డాక్టర్ కావడంతో హన్సిక ఈ కథకు బాగా కనెక్ట్ అయ్యింది.హన్సిక స్కిన్ టోన్ కూడా ఈ సినిమాకు ప్లస్ అయ్యింది. తన కలను నెరవేర్చుకోవడానికి గ్రామం నుండి నగరానికి వస్తుంది. హన్సిక హ్యాపీగా గడుపుతున్న సమయంలో జరిగిన సంఘటనపై ఎలా స్పందిస్తుందనేది సినిమాలో జరుగుతుంది. మగవారి కంటే స్త్రీలు బలవంతులు అన్నది ఈ సినిమా సారాంశం. పెప్పర్ స్ప్రే లేకపోయినా తలలో సేఫ్టీ పిన్‌తో హ్యాండిల్ చేయవచ్చని ఇందులో చూపించాం. సినిమా ముగిసే వరకు ఏం జరుగుతుందో ఎవరూ ఊహించలేరు. చాలా ఆకర్షణీయంగా ఉంది. చర్మ దాతలు కూడా ఉన్నారని మనం ఎక్కడ విన్నాము? అయితే ఇందులో చూపించాం. ఇది పెద్ద సబ్జెక్ట్ అయితే సీక్వెల్ ప్లాన్ చేయలేదు. ఫలితాన్ని బట్టి చూస్తాం. మార్క్ కె రాబిన్ సంగీతం హైలైట్. కాన్సెప్ట్ నచ్చి హీరో రామ్ ట్రైలర్ లాంచ్ చేశాడు. సెన్సార్ సభ్యులు కూడా ఒక్క కట్ కూడా చెప్పకుండా మెచ్చుకోవడం ఆనందంగా అనిపించింది’’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T09:08:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *