టీమిండియా: గంగూలీ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు.. రోహిత్‌కి కెప్టెన్సీ వద్దు..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-10T16:02:59+05:30 IST

రోహిత్ శర్మ కెప్టెన్సీ: రోహిత్ శర్మ కెప్టెన్సీపై బీసీసీఐ మాజీ అధ్యక్షుడు సౌరభ్ గంగూలీ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు చేశాడు. రోహిత్ జట్టు పగ్గాలు చేపట్టడం ఇష్టం లేదని గంగూలీ అన్నాడు. అన్ని ఫార్మాట్లలో ఆడే ఆటగాడిగా తనపై చాలా ఒత్తిడి ఉందని చెప్పాడు.

టీమిండియా: గంగూలీ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు.. రోహిత్‌కి కెప్టెన్సీ వద్దు..!!

ప్రస్తుతం టీమిండియా కెప్టెన్‌గా రోహిత్ శర్మ రాణిస్తున్నాడు. వన్డే ప్రపంచకప్‌లో ఇప్పటివరకు 8 మ్యాచ్‌లు ఆడిన భారత్ అన్ని మ్యాచ్‌లు గెలిచి అజేయంగా నిలిచిన ఏకైక జట్టుగా అవతరించింది. అయితే రోహిత్ శర్మ కెప్టెన్సీపై బీసీసీఐ మాజీ అధ్యక్షుడు సౌరభ్ గంగూలీ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. అసలే రోహిత్ కెప్టెన్‌గా ఉండాలనుకోలేదని చెప్పాడు. రోహిత్ జట్టు పగ్గాలు చేపట్టడం ఇష్టం లేదని గంగూలీ అన్నాడు. అన్ని ఫార్మాట్లలో ఆడే ఆటగాడిగా తనపై చాలా ఒత్తిడి ఉందని చెప్పాడు. కెప్టెన్సీ పగ్గాలు చేపట్టాలని రోహిత్‌కి చెప్పానని చెప్పాడు. విరాట్ కోహ్లీని కెప్టెన్‌గా తీసుకుంటే కెప్టెన్‌గా తన పేరు ప్రకటిస్తారా అని రోహిత్‌ని అడిగానని గంగూలీ చెప్పాడు.

అయితే రోహిత్‌ని కెప్టెన్‌గా చేయడానికి గల కారణాలను కూడా గంగూలీ విశ్లేషించాడు. ముంబై ఇండియన్స్ కెప్టెన్‌గా రోహిత్ ఇప్పటికే రాణిస్తున్నాడు. సెలక్షన్ కమిటీ తన పేరును పరిగణనలోకి తీసుకుందని వివరించాడు. అన్ని ఫార్మాట్లలో తనకు పగ్గాలు అప్పగించడం వెనుక ఇదే కారణమని అన్నాడు. రోహిత్‌కి కెప్టెన్సీ పగ్గాలు అప్పగించే విషయంలో చాలా టెన్షన్ పడ్డ విషయాన్ని గంగూలీ ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో గుర్తు చేసుకున్నాడు. ప్రస్తుతం రోహిత్ కెప్టెన్సీలో టీమిండియా వన్డే ప్రపంచకప్ గెలవాలని క్రికెట్ అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు. ఇదే జరిగితే భారత్‌కు ప్రపంచకప్‌ గెలిచిన మూడో కెప్టెన్‌గా రోహిత్‌ నిలిచాడు. గతంలో కపిల్ దేవ్, ధోనీలు మాత్రమే తమ కెప్టెన్సీలో టీమిండియాకు ప్రపంచకప్ అందించారు. కపిల్ దేవ్ సారథ్యంలో భారత్ రెండుసార్లు, ధోనీ నాయకత్వంలో రెండుసార్లు ప్రపంచకప్ గెలిచింది.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T16:03:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *