రజనీకాంత్ అభిమాని ఇంటికి వెళ్లారు.

చివరిగా నవీకరించబడింది:

జైలర్ సినిమాతో పునరాగమనం చేసిన రజనీకాంత్ వరుస సినిమాలను లైన్లో పెట్టుకుంటూ ముందుకు సాగుతున్నారు. ప్రస్తుతం ‘తలైవర్ 170’ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. ప్ర‌స్తుతం షూటింగ్ ద‌శ‌లో ఉన్న ఈ మూవీ కొత్త షెడ్యూల్ స్టార్ట్ చేసేందుకు రెడీ అవుతోంది

సూపర్ స్టార్ రజినీకాంత్: అభిమాని ఇంటికి వెళ్లిన రజినీకాంత్.. వీడియో వైరల్!

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ : సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్.. జైలర్ సినిమాతో పునరాగమనం చేస్తూ వరుస సినిమాలను లైన్లో పెడుతున్నాడు. ప్రస్తుతం ‘జై భీమ్’ చిత్ర దర్శకుడు టీజే జ్ఞానవేల్ దర్శకత్వంలో ‘తలైవర్ 170’ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి అనిరుధ్ రవిచందర్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ప్ర‌స్తుతం షూటింగ్ ద‌శ‌లో ఉన్న ఈ మూవీ కొత్త షెడ్యూల్ స్టార్ట్ చేసేందుకు రెడీ అవుతోంది. మంజు వారియర్, రితికా సింగ్, దుషార విజయన్ ఇందులో నటిస్తుండగా, అమితాబ్, రానా, ఫహద్ ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఇదిలావుంటే, రజనీకాంత్‌కి సంబంధించిన వీడియో ఒకటి సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. ఆ వీడియోలో రజనీకాంత్‌ ఓ అభిమాని ఇంటికి వెళ్లడం కనిపించింది.

అమెరికా పర్యటనకు వెళ్లిన రజనీకాంత్ ఒకరోజు ఉదయం మార్నింగ్ వాక్ చేసిన వీడియో ఇది. అమెరికాలో నివసిస్తున్న ఓ తమిళ కుటుంబం రజనీకాంత్ (సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్)ని చూసి వీధిలో మాట్లాడటం మొదలుపెట్టింది. కానీ రజనీని లోపలికి రమ్మని కుటుంబసభ్యులు పిలవలేక అలా మాట్లాడుతున్నారు. మరి ఇది గమనించిన రజనీకాంత్.. నేను అతనితో పాటు మీ ఇంటి లోపలికి వస్తానా? అతను అడిగాడు. దీంతో ఆ కుటుంబం చాలా సంతోషంగా ఉంది. ఇక రజనీ రాకతో ఇంట్లో ఉన్నవారంతా నిద్ర లేచారు. దీంతో రజనీ. ఈ పాత వీడియో మళ్లీ వైరల్ అవుతోంది. ఇక దీన్ని చూసిన నెటిజన్లు సూపర్ స్టార్ సింప్లిసిటీకి సలాం చెబుతున్నారు.

అంతకుముందు జయనగర్ డిపోకు వెళ్లి బెంగళూరు మెట్రోపాలిటన్ ట్రాన్స్‌పోర్ట్ కార్పొరేషన్ (బీఎంటీసీ) సిబ్బందికి పెద్ద సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చారు. సుమారు 15 నిమిషాల పాటు సిబ్బందితో ముచ్చటించారు. సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్‌ను అనుకోకుండా కలవడంపై బస్సు డ్రైవర్లు, కండక్టర్లు ఆశ్చర్యపోయారు. మెకానిక్‌లు, ఇతర కార్మికులు కూడా అతనితో సెల్ఫీలు దిగారు.

ఇక రజనీకాంత్ సినిమాల విషయానికి వస్తే.. తలైవర్ 170 షూటింగ్ జరుపుకుంటుండగా.. ‘లాల్ సలామ్’ షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుని విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. రజనీ కూతురు ఐశ్వర్య దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో రజనీ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు నిర్మాతలు ప్రకటించారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *