చంద్రమోహన్: చంద్రమోహన్ చివరి మాటలు..

చంద్రమోహన్ మృతితో సినీ పరిశ్రమ తీవ్ర విషాదంలో మునిగిపోయింది. వైవిధ్యభరితమైన పాత్రలు పోషించిన ఆ మహానటులు ఇక లేరనే వార్తను అందరూ జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. చంద్రమోహన్ కడ్సరి మాటలు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి.

చంద్రమోహన్: చంద్రమోహన్ చివరి మాటలు..

చంద్రమోహన్ చివరి మాటలు

చంద్రమోహన్: ప్రముఖ నటుడు చంద్రమోహన్ మృతితో సినీ పరిశ్రమ విషాదంలో మునిగిపోయింది. గత కొంతకాలంగా అనారోగ్యంతో బాధపడుతున్న ఆయన చికిత్స పొందుతూ మృతి చెందారు. ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరిలో కళాతపస్వి కె.విశ్వనాథ్‌ మృతి చెందినప్పుడు చంద్రమోహన్‌ మీడియాతో మాట్లాడారు. ఆయనతో తనకున్న అనుబంధాన్ని గుర్తు చేసుకున్నారు. జనం మధ్యలో ఆయన మాట్లాడిన మాటలివి.

చంద్రమోహన్ : తెలుగు సినిమాల్లో తండ్రి పాత్రలు ఆయనే పోషించాలి.

సీనియర్ నటుడు చంద్రమోహన్ మృతి సినీ పరిశ్రమను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. చంద్రమోహన్ అసలు పేరు మల్లంపల్లి చంద్రశేఖరరావు. తెలుగు చిత్రసీమలో ఎన్నో విశిష్ట పాత్రలు పోషించిన చంద్రమోహన్ దాదాపు 932 సినిమాల్లో నటించారు. హీరోగా, సెకండ్ హీరోగా, కమెడియన్‌గా, క్యారెక్టర్‌ ఆర్టిస్టుగా రకరకాల పాత్రలు పోషించారు.

చంద్రమోహన్ వయసు 81 ఏళ్లు. గత కొంతకాలంగా అనారోగ్యంతో బాధపడుతున్న ఆయన చికిత్స పొందుతున్నారు. ఫిబ్రవరి 2న కళాతపస్వి కె.విశ్వనాథ్ వర్ధంతి సందర్భంగా నివాళులర్పించిన చంద్రమోహన్.. కె.విశ్వనాథ్‌తో తనకున్న అనుబంధాన్ని గుర్తు చేసుకున్నారు. ఇండస్ట్రీలో అందరికంటే కె.విశ్వనాథ్‌తో తనకు అత్యంత సన్నిహితుడని, తమ మధ్య సోదర సంబంధాలు ఉన్నాయని చంద్రమోహన్ అన్నారు. సిరిసిరిమువ్వ, సీతామాలక్ష్మి, శంకరాభరణం, శుభోదయం, ఓ సీత కథ వంటి చిత్రాల ద్వారా నటుడిగా ఎదగడంలో విశ్వనాథ్‌ ఎంతగానో సహకరించారని చంద్రమోహన్‌ తెలిపారు.

చంద్ర మోహన్: తల్లి చనిపోయినా షూటింగ్ పూర్తి చేసిన చంద్ర మోహన్..

1966లో బాలసుబ్రహ్మణ్యం గాయకుడిగా, కె.విశ్వనాథ్ దర్శకుడిగా సినీ రంగ ప్రవేశం చేశారని, నటుడిగా ఏకకాలంలో సినీ రంగ ప్రవేశం చేశారని చంద్రమోహన్ గుర్తు చేసుకున్నారు. అంతర్జాతీయ స్థాయిలో గుర్తింపు పొందిన దర్శకుడు కె.విశ్వనాథ్ దర్శకత్వంలో పనిచేయడం తన అదృష్టంగా భావిస్తున్నానన్నారు. కళాతపస్విని తన్నుతూ చంద్రమోహన్ మాట్లాడిన ఆ మాటలు జనం మధ్యలో ఆయన మాట్లాడిన చివరి మాటలుగా మిగిలిపోయాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *