చంద్ర మోహన్ అంత్యక్రియలు: చంద్రమోహన్ అంత్యక్రియల వివరాలు ఎప్పుడు, ఎక్కడ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-11T15:48:43+05:30 IST

ప్రముఖ సీనియర్ నటుడు చంద్రమోహన్ ఈరోజు ఉదయం తుది శ్వాస విడిచారు. 82 ఏళ్ల చంద్రమోహన్ 900కు పైగా సినిమాల్లో నటించారు. ఆయన మృతదేహాన్ని ఆస్పత్రి నుంచి ఫిల్మ్ నగర్‌లోని స్వగృహానికి తరలించారు. అలాగే అంత్యక్రియలు ఎక్కడ, ఎప్పుడు చేస్తారు అనే విషయం కూడా…

చంద్ర మోహన్ అంత్యక్రియలు: చంద్రమోహన్ అంత్యక్రియల వివరాలు ఎప్పుడు, ఎక్కడ

చంద్రమోహన్ శనివారం ఉదయం హైదరాబాద్‌లో కన్నుమూశారు

ప్రముఖ సీనియర్ నటుడు చంద్రమోహన్ ఈరోజు ఉదయం ఓ ప్రైవేట్ ఆసుపత్రిలో కన్నుమూసిన సంగతి తెలిసిందే. చంద్రమోహన్ మృతదేహాన్ని ఆస్పత్రి నుంచి ఫిలింనగర్‌లోని స్వగృహానికి తరలించారు. ఇండస్ట్రీకి చెందిన పలువురు నిర్మాతలు, దర్శకులు, నటీనటులు చంద్రమోహన్ ఇంటికి వెళ్లి నివాళులర్పించారు. చంద్రమోహన్ చిన్న కూతురు చెన్నై నుంచి ఈరోజు హైదరాబాద్ చేరుకుంది. (సోమవారం చంద్రమోహన్ అంత్యక్రియలు) ఫిలింనగర్‌లోని ఆయన స్వగృహంలో చంద్రమోహన్ పార్దీవ దేహాన్ని అభిమానులు, పరిశ్రమల వారు సందర్శించేందుకు చంద్రమోహన్ కుటుంబ సభ్యులు ఏర్పాట్లు చేశారు.

చంద్రమోహన్-2.jpg

అలాగే చంద్రమోహన్ పెద్ద కూతురు అమెరికాలో ఉన్నందున ఆమె వచ్చే వరకు చంద్రమోహన్ మృతదేహాన్ని ఆయన ఇంట్లోనే ఉంచుతామని కుటుంబ సభ్యులు చెబుతున్నారు. పండగ సమయంలో ఎవరికీ ఇబ్బంది కలగకూడదనే ఉద్దేశ్యంతో ఆయన మృతదేహాన్ని ఫిల్మ్ ఛాంబర్‌లో ఉంచడం లేదని కుటుంబ సభ్యులు చెబుతున్నారు. (తెలుగులో ప్రముఖ నటుడు చంద్రమోహన్ కన్నుమూశారు) ప్రముఖ నిర్మాత శివలెంక కృష్ణ ప్రసాద్ చంద్రమోహన్‌కి మేనల్లుడు. చంద్రమోహన్ అంత్యక్రియలు సోమవారం నిర్వహించనున్నట్లు ఆయన తెలిపారు. (టాలీవుడ్ నటుడు)

అయితే అమెరికా నుంచి చంద్రమోహన్ కూతురు వచ్చిన తర్వాత అంత్యక్రియలు ఎక్కడ నిర్వహించాలనేది ఖరారు చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది. మహాప్రస్థానంలో చేయాలా.. పంజాగుట్టలో చేయాలా.. చంద్రమోహన్‌కు హైదరాబాద్‌ శివార్లలో మరో ఫామ్‌హౌస్‌ ఉందని, అక్కడ కూడా చేయాలనే ఆలోచనలో కుటుంబ సభ్యులు ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. సోమవారం అంత్యక్రియలు జరిగే ప్రదేశం రేపు మధ్యాహ్నానికి తెలుస్తుందని అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T16:26:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *