రచిన్ రవీంద్ర: ఐపీఎల్‌లో ఎంట్రీ ఇవ్వనున్న రచిన్ రవీంద్ర.. ఆ జట్టు తరఫున ఆడతాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-11T15:07:21+05:30 IST

IPL 2024: న్యూజిలాండ్ యువ ఆటగాడు, ఆల్ రౌండర్ రచిన్ రవీంద్ర ODI ప్రపంచకప్ కోసం పోటీలో ఉన్నాడు. ఇప్పటికే మూడు సెంచరీలతో సత్తా చాటాడు. దీంతో వచ్చే ఐపీఎల్ సీజన్‌లో అతడు ఎంట్రీ ఇచ్చే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. డిసెంబర్‌లో ఐపీఎల్ వేలం జరగనున్న నేపథ్యంలో రచిన్ రవీంద్ర కోసం ఫ్రాంచైజీలు భారీగానే వేలం వేసే అవకాశం ఉంది.

రచిన్ రవీంద్ర: ఐపీఎల్‌లో ఎంట్రీ ఇవ్వనున్న రచిన్ రవీంద్ర.. ఆ జట్టు తరఫున ఆడతాడా?

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో న్యూజిలాండ్ యువ ఆటగాడు, ఆల్ రౌండర్ రచిన్ రవీంద్రకు మద్దతు లభిస్తోంది. ఇప్పటికే మూడు సెంచరీలతో సత్తా చాటాడు. దీంతో వచ్చే ఐపీఎల్ సీజన్‌లో అతడు ఎంట్రీ ఇచ్చే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. డిసెంబర్‌లో ఐపీఎల్ వేలం జరగనున్న నేపథ్యంలో రచిన్ రవీంద్ర కోసం ఫ్రాంచైజీలు భారీగానే వేలం వేసే అవకాశం ఉంది. ఆల్ రౌండర్ కావడంతో అతడికి పోటీ పడతారు. కానీ రచిన్ రవీంద్ర మాత్రం తన హృదయాన్ని ఐపీఎల్ ఫ్రాంచైజీపై పెట్టుకున్నాడు. తాజాగా, ఐపీఎల్‌లో రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు తరఫున ఆడాలనే కోరికను వ్యక్తం చేశాడు. తన ఫేవరెట్ టీమ్ RCB అని రచిన్ చెప్పాడు. ఎందుకంటే బెంగళూరులోని చిన్నస్వామి స్టేడియంలో మరిన్ని మ్యాచ్‌లు ఆడాలనుకుంటున్నట్లు తెలిపాడు. ఇటీవల బెంగళూరులో పాకిస్థాన్‌తో ఆడినప్పుడు అక్కడి అభిమానులు తనకు అండగా నిలిచారని.. అక్కడి అభిమానులకు తన హృదయంలో ప్రత్యేక స్థానం ఉందని వివరించాడు.

రచిన్ రవీంద్ర భారత సంతతికి చెందిన ఆటగాడు కావడం గమనార్హం. అతని తండ్రి రవి కృష్ణమూర్తి 1990లలో న్యూజిలాండ్ వెళ్లి అక్కడ స్థిరపడ్డారు. 2021లో కాన్పూర్‌లో టీమిండియాతో జరిగిన టెస్టులో న్యూజిలాండ్ తరఫున రచిన్ రవీంద్ర అరంగేట్రం చేశాడు. అయితే మెగా టోర్నీలో అనూహ్యంగా తుది జట్టులో చోటు దక్కించుకున్న రచిన్ రవీంద్ర తనదైన శైలిలో ఆడుతున్నాడు. అహ్మదాబాద్‌లోని నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలో ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన తొలి మ్యాచ్‌లో సెంచరీ సాధించాడు. అనంతరం హిమాచల్ ప్రదేశ్ వేదికగా ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో రచిన్ రవీంద్ర సెంచరీతో మెరిశాడు. 89 బంతుల్లో 116 పరుగులు చేశాడు. అంతేకాకుండా బెంగళూరు వేదికగా పాకిస్థాన్‌పై సెంచరీతో రాణించాడు. దీంతో ఒక్కసారిగా ఆయనకు ఫాలోయింగ్ పెరిగింది. ఐపీఎల్‌లో అతని ఎంట్రీ దాదాపు ఖరారైంది. ముంబై ఇండియన్స్, సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ వంటి జట్లు వేలంలో రచిన్ రవీంద్రను కొనుగోలు చేయాలని భావిస్తున్నాయి. అతను వేలానికి వస్తే కచ్చితంగా వేలం వేస్తామని ఆయా ఫ్రాంచైజీలు ఇప్పటికే వెల్లడించాయి.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T15:07:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *