ఇళయరాజా బయోపిక్ : కథ ఖరారు.. ధనుష్ ఫిక్స్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-11T10:22:08+05:30 IST

సంగీత మేధావి ఇళయరాజా జీవిత కథ ఆధారంగా ఓ సినిమా తెరకెక్కనుందనే వార్తలు చాలా రోజులుగా వినిపిస్తున్నాయి. ఇళయరాజా పాత్రలో ధనుష్ నటిస్తారని, ఈ చిత్రానికి బాలీవుడ్ దర్శకుడు ఆర్.బాల్కీ దర్శకత్వం వహిస్తారని వార్తలు వచ్చాయి. తాజా సమాచారం ప్రకారం ఇళయరాజాగా తమిళ స్టార్ హీరో ధనుష్ తెరపై సందడి చేయనున్నారు.

ఇళయరాజా బయోపిక్ : కథ ఖరారు.. ధనుష్ ఫిక్స్

సంగీత విద్వాంసుడు ఇళయరాజా (ఇళయరాజా) జీవిత కథ ఆధారంగా ఓ సినిమా రాబోతోందనే వార్తలు చాలా రోజులుగా వినిపిస్తున్నాయి. ఇళయరాజా పాత్రలో ధనుష్ నటిస్తారని, ఈ చిత్రానికి బాలీవుడ్ దర్శకుడు ఆర్.బాల్కీ దర్శకత్వం వహిస్తారని వార్తలు వచ్చాయి. తాజా సమాచారం ప్రకారం ఇళయరాజాగా తమిళ స్టార్ హీరో ధనుష్ తెరపై సందడి చేయనున్నారు. ఈ విషయాన్ని నిర్మాణ సంస్థలు కనెక్ట్ మీడియా మరియు మెర్క్యురీ గ్రూప్ వెల్లడించాయి. భారతీయ చిత్ర పరిశ్రమలో సంగీత మేధావిగా తనదైన ముద్ర వేసిన ఇళయరాజాపై సినిమా రావడం సంగీత ప్రియులతో పాటు సినీ ప్రేక్షకులను ఆనందంలో ముంచెత్తింది. ఈ ఏడాది ఈ సినిమా సెట్స్‌పైకి వెళ్లనుంది. ఈ చిత్రం 2025లో విడుదల కానుంది. (ఇళయరాజా

బయోపిక్)

నిర్మాణ సంస్థల విషయానికొస్తే, వచ్చే మూడేళ్లలో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకోవడానికి కనెక్ట్ మీడియా మరియు మెర్క్యురీ గ్రూప్ సంయుక్తంగా అనేక మెగా బడ్జెట్ చిత్రాలను నిర్మించబోతున్నాయి. మెర్క్యురీ గ్రూప్ ఇండియా సౌత్ సినీ ఇండస్ట్రీని దృష్టిలో ఉంచుకుని కనెక్ట్ మీడియా సహకారంతో మెర్క్యురీ మూవీస్ అనే ప్రత్యేక యూనిట్‌ను ప్రారంభించింది. కొత్త సినిమాలు మరియు కంటెంట్‌ని అందించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. దక్షిణాది చిత్ర పరిశ్రమ ఏడాదికి 900కు పైగా చిత్రాలను విడుదల చేస్తుంది. భారతీయ చలనచిత్ర పరిశ్రమలో సౌత్ ఇండస్ట్రీకి పెద్ద వాటా ఉంది. కంటెంట్ క్రియేషన్ పరంగా ముందుంది.

కనెక్ట్ మీడియాకు చెందిన వరుణ్ మాథుర్ మాట్లాడుతూ, “గ్లోబల్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ స్పేస్‌లో మెర్క్యురీ అత్యంత గుర్తింపు పొందిన పేర్లలో ఒకటి. వారితో చేతులు కలిపి మెగా బడ్జెట్ చిత్రాలను నిర్మించడం ఆనందంగా ఉంది. ప్రస్తుతం, భారతీయ వినోద పరిశ్రమ పరిణామం యొక్క కీలక దశలో ఉంది. ఇది రాబోయే రెండు దశాబ్దాలుగా అభివృద్ధి చెందుతూనే ఉంటుంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న కోట్లాది మంది అభిమానులకు నచ్చే చిత్రాలను అందించడానికి మా వంతు ప్రయత్నం చేస్తాం’’ అన్నారు.

మెర్క్యురీ గ్రూప్ సీఈవో, ఎండీ శ్రీరామ్ శక్తిశరణ్ మాట్లాడుతూ.. ప్రస్తుతం ప్రాంతీయ కథలకు డిమాండ్ ఎక్కువగా ఉందని, ప్రాంతీయ కథలతో సినిమాలు తీస్తే అంతర్జాతీయ స్థాయిలో గుర్తింపు వస్తుందన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T10:22:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *