సోషల్ మీడియా: అభిమానుల్లో కోలాహలం.. ‘షేమ్ ఆన్ స్టార్ స్పోర్ట్స్’ ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-11T21:02:11+05:30 IST

సోషల్ మీడియాలో ఫ్యాన్స్ వార్: వన్డే ప్రపంచకప్‌ను ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేస్తున్న స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానెల్‌పై టీమిండియా అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. టీమ్ ఇండియా విజయానికి స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఒకరికి మాత్రమే క్రెడిట్ ఇవ్వడాన్ని చాలా మంది తప్పుబడుతున్నారు. ఛానెల్ విడుదల చేసిన ప్రోమో విషయంలో రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ అభిమానుల మధ్య కామెంట్ వార్ నడుస్తోంది.

సోషల్ మీడియా: అభిమానుల్లో కోలాహలం.. 'షేమ్ ఆన్ స్టార్ స్పోర్ట్స్' ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

వన్డే ప్రపంచకప్‌ను ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేస్తున్న స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానెల్‌పై టీమిండియా అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. టీమ్ ఇండియా విజయానికి స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఒకరికి మాత్రమే క్రెడిట్ ఇవ్వడాన్ని చాలా మంది తప్పుబడుతున్నారు. ఛానెల్ విడుదల చేసిన ప్రోమో విషయంలో రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ అభిమానుల మధ్య కామెంట్ వార్ నడుస్తోంది. స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానెల్ ఈ ప్రోమోలో అత్యధికంగా మ్యాన్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్ ప్లేయర్‌లను చూపించడం వివాదానికి దారితీసింది. ఈ ప్రోమోలో కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ కనిపించకపోవడంతో అతని అభిమానులు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఆఫ్ఘనిస్థాన్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో రోహిత్ శర్మ సెంచరీ చేసి మ్యాన్ ఆఫ్ ద మ్యాచ్ అవార్డును గెలుచుకున్న సంగతి తెలిసిందే. మెగా టోర్నీలో ఎక్కువ హాఫ్ సెంచరీలు, సెంచరీలు చేయకపోయినా తొలి మ్యాచ్ మినహా అన్ని మ్యాచ్ ల్లోనూ రాణించాడని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

కాగా మెగా టోర్నీలో కింగ్ విరాట్ కోహ్లీ ఇప్పటి వరకు రెండు సెంచరీలు సాధించాడు. జట్టు కష్టాల్లో ఉన్నప్పుడు ఆదుకున్నాడు. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన మ్యాచ్ లో టీమిండియా కష్టాల్లో ఉన్న సమయంలో ఓపికగా బ్యాటింగ్ చేసి రాహుల్ తో కలిసి కీలక భాగస్వామ్యాన్ని నెలకొల్పాడు. అయితే స్టార్ స్పోర్ట్స్ విడుదల చేసిన ప్రోమో చూసి విరాట్ కోహ్లీ అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తుంటే.. రోహిత్ అభిమానులు మాత్రం ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ప్రపంచకప్ ప్రోమోలో తనకు చోటు కల్పించకపోవడంపై టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశాడు. స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానల్ పై రోహిత్ అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. టీమిండియా కెప్టెన్‌కి కనీస గౌరవం ఇవ్వలేమంటూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. షేమ్ స్టార్ స్పోర్ట్స్ సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ అవుతోంది.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T21:02:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *