ఫ్యామిలీ స్టార్: ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ పోస్టర్‌తో దీపావళి సందడి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-12T16:23:40+05:30 IST

రౌడీ స్టార్ విజయ్ దేవరకొండ కొత్త సినిమా ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’కి దీపావళి శుభాకాంక్షలు తెలియజేసింది చిత్ర బృందం. శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై స్టార్ ప్రొడ్యూసర్స్ దిల్ రాజు, శిరీష్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. హోల్ సమ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ దర్శకుడు పరశురామ్ పెట్ల నిర్మిస్తున్నారు. ఈ పోస్టర్‌లో విజయ్ దేవరకొండ మరియు మృణాల్ ఠాకూర్ క్రాకర్స్ కాల్చి దీపావళిని జరుపుకున్నారు.

ఫ్యామిలీ స్టార్: 'ఫ్యామిలీ స్టార్' పోస్టర్‌తో దీపావళి సందడి

ఫ్యామిలీ స్టార్ సినిమా స్టిల్

రౌడీ స్టార్ విజయ్ దేవరకొండ (విజయ్ దేవరకొండ) కొత్త సినిమా ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ (ఫ్యామిలీ స్టార్)కి చిత్ర బృందం దీపావళి శుభాకాంక్షలు తెలిపింది. శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ (SVC) బ్యానర్‌పై స్టార్ ప్రొడ్యూసర్స్ దిల్ రాజు, శిరీష్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. హోల్ సమ్ ఎంటర్‌టైనింగ్ డైరెక్టర్ పరశురామ్ పెట్ల నిర్మిస్తున్నారు. ఎస్వీసీ సంస్థలో వస్తున్న 54వ సినిమా ఇది. వాసు వర్మ క్రియేటివ్ ప్రొడ్యూసర్‌గా వ్యవహరిస్తున్న చిత్రం ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’. దీపావళి పండుగ సందర్భంగా మేకర్స్ తాజాగా ఫెస్టివల్ లుక్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు.

ఈ పోస్టర్‌లో విజయ్ దేవరకొండ, మృణాల్ ఠాకూర్ దీపావళి పండుగను క్రాకర్స్ కాల్చి జరుపుకుంటున్నారు. ఈ సినిమా నుంచి ఫస్ట్ సింగిల్ త్వరలో విడుదల కానుంది. ఫ్యామిలీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రాన్ని సంక్రాంతికి విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు మేకర్స్. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇటీవల విడుదలైన టీజర్‌కు మంచి స్పందన లభించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ టీజర్‌తో సినిమాపై భారీ అంచనాలు మొదలయ్యాయి.

VD14.jpg

టీజర్‌లో (ఫ్యామిలీ స్టార్ టీజర్) విజయ్ దేవరకొండ ఇంటి పనులు చేసే కుటుంబ మనిషిగా.. బయట రౌడీలతో పోరాడే పవర్ ఫుల్ వ్యక్తిగా కనిపించాడు. మీరు ఉల్లిపాయలు కోయడానికి లైన్‌లో వేచి ఉండాలనుకుంటున్నారా మరియు మీ పిల్లలను సిద్ధం చేయడానికి మరియు పాఠశాలకు పంపడానికి సమయానికి లేవాలనుకుంటున్నారా? పురుషాధిక్యమేంటని విలన్ వెక్కిరిస్తూంటే.. ‘మీరంతా బాగా మాట్లాడతారు.. ఉల్లిపాయలు కొంటే మనిషి కాదు.. పిల్లల్ని తయారుచేస్తే మనిషే కాదు.. ఐరెన్ వాంచా ఏంటి?’ అంటూ పవర్ ఫుల్ డైలాగ్ చెప్పిన విజయ్ విలన్ గ్యాంగ్ లో ఒకరి తల పగలగొట్టి.. ‘‘సారీ బేబీ.. కంగారులో కొబ్బరికాయ పెట్టడం మర్చిపోయాను.. తల కొట్టాను.. అంటూ కూల్ హీరోయిజం చూపించాడు. .” ఈ చిత్రానికి గోపీసుందర్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*************************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-12T16:23:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *